Điểm danh những người đã gác kiếm đợi chính thức

dual.shadow

Binh Nhất
Tình hình là hum qua mới bán kiếm lấy tiền mua kem mút, thì tối đến có tin x5 x3, giờ quay lại cũng chả có cuốc mà cày, thôi đợi 1 tháng nữa vậy, có những ai bỏ cuốc rồi nào

dual.shadow

Binh Nhất
Cảm ơn các nhà hảo tâm, hum qua bán mất con thương +6 do cố cường hoá xịt mà nó lại lên đc. Giờ đang đi làm nên mình cũng chưa vào game đc xem đông vui ra sao

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Đừng thấy x5, x3 mà ham :))
Sáng log cung 3x vào train cũng chua thế thôi... giảm từ 5 ngày 1 lv xuống 2,5 ngày 1 lv á mà :))
Chắc cũng xin ngừng ở đây, đợi tháng nữa vậy..

dual.shadow

Binh Nhất
Mới đầu vào chơi định báo lỗi, nhưng vào thấy nhiều người cũng báo rồi, giờ thấy lv chậm test khó, giờ x 5 lên khá hơn rồi, nhưng thôi đợi vào chính thức chơi cho thoải mái, chính thức exp chậm cũng ok hết, vốn dĩ mình ko thích exp lên nhanh

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Mới đầu vào chơi định báo lỗi, nhưng vào thấy nhiều người cũng báo rồi, giờ thấy lv chậm test khó, giờ x 5 lên khá hơn rồi, nhưng thôi đợi vào chính thức chơi cho thoải mái, chính thức exp chậm cũng ok hết, vốn dĩ mình ko thích exp lên nhanh
exp rate x2 la ok roi, đừng co đồ hỗ trợ, pill exp là dc. cày từ từ là ok, nhung cũng phải cho len 35 cho ae còn có cái mà chiến chứ cứ auto auto lo up lv ko thì chán lắm,

o0okingo0o

Hạ Sĩ
em không log game 4 ngày rồi :) hôm nay thấy tin x5 nên vào chờ đi TLC :) còn hên hơn Bác là em chưa bán cái gì :)
5 accont giờ bắt đầu cày tiếp :)

dual.shadow

Binh Nhất
exp rate x2 la ok roi, đừng co đồ hỗ trợ, pill exp là dc. cày từ từ là ok, nhung cũng phải cho len 35 cho ae còn có cái mà chiến chứ cứ auto auto lo up lv ko thì chán lắm,
Trước thời asia chỉ chậm từ 35 trở đi thôi, và lên 35 có nhiều cái hay dần, vì nó có đối lập nhau, dưới 35 chỉ có bắt tay mà đập đít gấu

Bên trên