Yêu cầu cấu hình máy tính để chơi HKGH

DengTingWu

Gia nhập giang hồ
Chào các bác!

Em là em chơi HK từ thời AsiaSoft rồi làm CTV cho nó luôn (nói để các bác biết em ghiền HK thế nào ấy ):D

Vào vấn đề chính đây. Em có cái lap i3 lúc trước cày HK bên Dzo có 1 acc mà thấy CPU 27%-30%. Bác Lion_King và các bác testers cho em hỏi là bên Yulgangvn chạy 2 acc thì yêu cầu cấu hình thế nào?

Cám ơn các bác trước nhé>:D<>:D<

Lion_Roar2

Binh Nhất
Chào các bác!

Em là em chơi HK từ thời AsiaSoft rồi làm CTV cho nó luôn (nói để các bác biết em ghiền HK thế nào ấy ):D

Vào vấn đề chính đây. Em có cái lap i3 lúc trước cày HK bên Dzo có 1 acc mà thấy CPU 27%-30%. Bác Lion_King và các bác testers cho em hỏi là bên Yulgangvn chạy 2 acc thì yêu cầu cấu hình thế nào?

Cám ơn các bác trước nhé>:D<>:D<
Mình thì cũng đang xài i3, mình đang test. Mình thấy hiện giờ mình chạy 1acc thì CPU tầm khoảng 40% chiếm 1G2 Ram, theo mình chắc i3 là ok rồi, máy Ram 4G thì chắc có thể chạy được 2acc.

mrkeru

Gia nhập giang hồ

tui sài như thế á
hiện là tester sài vẫn mượt
sài win xp cùi vẫn chạy ngon
yulgangvn ko cần cấu hình vip quá đâu :D

mainhatminh

Binh Nhì
CPU: Intel Celeron Dual core G1610 (2.6GHz)
Ram : Crucial Single 2GB ( 1x2GB ) bus 1600
Nguồn máy tính: FSP GE-500
Main: MSI H61M-P20 Gen3
HDD : Western Digital Caviar Blue 250GB - 7200 vòng - Sata 3

Thế con này choi đc không nhỉ..

vipvip0786

Gia nhập giang hồ
Mình thì cũng đang xài i3, mình đang test. Mình thấy hiện giờ mình chạy 1acc thì CPU tầm khoảng 40% chiếm 1G2 Ram, theo mình chắc i3 là ok rồi, máy Ram 4G thì chắc có thể chạy được 2acc.
ec, log 1 acc chiếm 3 đến 400mb ram thôi bác, 1G2 là ram chạy cho cả window và soft luôn ấy, bác nói 1 acc 1G2 kẻo mấy bác kia sợ...

mainhatminh

Binh Nhì
MAIN: Gigabyte GA-B75M-D3H CPU: Intel i3- 3220 (3.30GHz, HD 2500)
RAM: Corsair
CMZ4GX3M1A1600C9B (DDR3 4G/1600) HDD: Seagate: sata3 500G

con này 2 ac thì cpu máy % nhĩ..

Bên trên