về nhận phần thưởng đậu đại học

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ
Kỹ thuật địa chất - dầu khí anh ạ. Em cũng có nghe mấy thầy cô nói qua rồi. Vô BK học điên cuồng luôn mà còn rớt lên rớt xuống nhưng em vẫn thi vào
Sai rồi...học tà tà vẫn đậu như thường...có khi không học vẫn đạt điễm số cao ngất ngưởng ~.~...quan trọng là cái đề thi nó ntn?...

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
sr mọi người nếu e post bài sai box

em mới tham gia forum , và nghe thoáng trên fanpage ở face là sẽ đc tặng gì ấy khi ai đc giấy tốt nghiệp đại học , đậu dh vv....

vậy cho em hỏi em tốt nghiệp lớp 9 và đậu được trường điểm cao ở sg có đc tặng ko vậy ???
Vừa tốt nghiệp lớp 9 thì là SN 98 à =)))))) Thế nào mà thông tin ghi SN 95 =)))))))) Tưởng bằng tuổi cơ mà lại còn sinh cùng tháng =))) Mỗi tội mình 12/4 =))))))))

A LK chuẩn bị quà cho các 95er đê =))))))))))))

Synz

Binh Nhì
TKN là học chung trường vs mình r =]]]
thế mình gọi = a rồi , năm nay 11 hử ?? , năm nay vào ban A , học hẵn lớp a1 luôn nè ^^
Vừa tốt nghiệp lớp 9 thì là SN 98 à =)))))) Thế nào mà thông tin ghi SN 95 =)))))))) Tưởng bằng tuổi cơ mà lại còn sinh cùng tháng =))) Mỗi tội mình 12/4 =))))))))

A LK chuẩn bị quà cho các 95er đê =))))))))))))
thông tin là trên facebook , phải để sn 95 mới mở chức năng sub ( ng` theo dõi ) nên sửa lại

Quang Lê

Binh Nhất
thế mình gọi = a rồi , năm nay 11 hử ?? , năm nay vào ban A , học hẵn lớp a1 luôn nè ^^

thông tin là trên facebook , phải để sn 95 mới mở chức năng sub ( ng` theo dõi ) nên sửa lại
Ban A zậy là giỏi Toán Lý Hóa lắm rồi. Hum nào chỉ giáo giúp mình vài bài toán nhé, toán mình yếu lắm

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Anh sẽ chính thức công bố phần thưởng này sau nhé. Chắc chắn có quà thôi. Trường hợp là con gái hên xui còn được Admin tới nhà cầm chuột hướng dẫn chơi từ A-Z nữa...
Ghê thiệt! Biết người ta có chịu không :P , đến nhà rồi bị má ẻm đuổi về thì biết sao đây :((

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Lý 10,11 còn dễ, hóa 10 học chẳng hiểu cái mô tê gì, hóa 11 hữu cơ học khỏe re. Cố lên mấy em
Hóa có người giỏi vô cơ, có người giỏi hữu cơ. Sao mà nói được. Em gái nào trong 4rum này không yếu Sinh-Lý mà yếu Hóa thì để anh kèm cho, kèm luôn Hiệp Khách luôn cũng được!>:D<

Bên trên