về nhận phần thưởng đậu đại học

Synz

Binh Nhì
sr mọi người nếu e post bài sai box

em mới tham gia forum , và nghe thoáng trên fanpage ở face là sẽ đc tặng gì ấy khi ai đc giấy tốt nghiệp đại học , đậu dh vv....

vậy cho em hỏi em tốt nghiệp lớp 9 và đậu được trường điểm cao ở sg có đc tặng ko vậy ???

Kay

Gia nhập giang hồ
trường j thế e =P~ nếu là Năng Khiếu thì có thưởng chắc rồi đó ;)) lớp 9 thi đậu NK thì cũng cỡ lớp 12 thi đậu ĐH ;)) nhìn avata e thì theo a e nên pm trực tiếp cho a MeowKing để show bảng điểm cũng như wc xác nhận để có được những phần quà giá trị nhất =]] nghe đồn ổng khoái mấy vụ này lắm =P~ còn post ở đây mấy og mod nguy hiểm value :rolleyes:

p/s: chúc mừng e thì đậu :x

Quang Lê

Binh Nhất
Tính đợi vài bữa nhận giấy báo trúng tuyển rồi mới lập topic tập hợp các mem 95. Mà giờ bạn lập trước rồi

Synz

Binh Nhì
trường j thế e =P~ nếu là Năng Khiếu thì có thưởng chắc rồi đó ;)) lớp 9 thi đậu NK thì cũng cỡ lớp 12 thi đậu ĐH ;)) nhìn avata e thì theo a e nên pm trực tiếp cho a MeowKing để show bảng điểm cũng như wc xác nhận để có được những phần quà giá trị nhất =]] nghe đồn ổng khoái mấy vụ này lắm =P~ còn post ở đây mấy og mod nguy hiểm value :rolleyes:

p/s: chúc mừng e thì đậu :x
lấy đt quay video đăng lên youtube :"> , nhà ko có wc

Bên trên