Vấn đề về up lv của HKGH

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Chẳng ai tắm hai lần trên cùng một dòng sông cả, mình chỉ mong chờ một số thứ là có thể thôi!
Chứ phải dựa vào cả cái xu hướng chơi game của cả xã hội bây giờ nữa chứ!

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Ko nên gọi = già, nên gọi = ng` cao tuổi, nhưng mình cũng thuộc 9x thôi :).
Hy vọng ngày xưa quay trở lại :D.

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Chẳng ai tắm hai lần trên cùng một dòng sông cả, mình chỉ mong chờ một số thứ là có thể thôi!
Chứ phải dựa vào cả cái xu hướng chơi game của cả xã hội bây giờ nữa chứ!
Mình thấy cứ từ từ đã bạn, vì mình cũng như bạn thôi nếu giữ cách chơi như ngày xưa, hệ lụy là lên dc 10x phải đổ ra khá nhiều, ko chỉ tiền, thời gian, mà cả công sức, tâm huyết và niềm tin nữa. Nhưng cái trước mắt mình thấy mất khá nhiều time để vui vẻ với ae.
Cấp độ ko còn quan trọng nữa nhưng chí ít thì ....

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Mình thấy cứ từ từ đã bạn, vì mình cũng như bạn thôi nếu giữ cách chơi như ngày xưa, hệ lụy là lên dc 10x phải đổ ra khá nhiều, ko chỉ tiền, thời gian, mà cả công sức, tâm huyết và niềm tin nữa. Nhưng cái trước mắt mình thấy mất khá nhiều time để vui vẻ với ae.
Cấp độ ko còn quan trọng nữa nhưng chí ít thì ....
Uk, mình cũng mong quay lại được thời HK Asiasoft lắm!
Nhưng mà gamer bây giờ đâu có như ngày xưa? Chỉ có auto tận răng may ra mới làm hài lòng họ!

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Đây cũng có thể là topic nói về kỷ niệm HKGH ^^~
Lụm được 1 kỷ niệm tràn trề nè ... Post lên cho các bạn háo hức tuổi thơ chơi

chinapk1204

Gia nhập giang hồ
Như ở topic
http://yulgangvn.com/forum/threads/up-lv-ban-muon-nhanh-hay-cham.291/page-1
Tớ chỷ mún nói lại điều tớ mún nói thôi nên lập lại chắc ko sao
Có nhìu bạn nói nhìu câu thất vọng quá ...
Anh LK đã nói là làm lại game giống AS ngày trước...
Thì nên cho up lv chậm giống AS ....
Còn việc trải nghiệm gamer 9.0 thì sao ...??? có gì lạ đâu
Cái hồi AS mới mở .. các bạn up lv chậm + chưa biết gì cũng từ từ mà rành gamer đó... trải nghiệm chậm chậm có zui hơn ko ????
9.0 cũng như zị thui... anh LK cho các bạn Auto là hay lắm rồi ... còn mún up lv nhanh ... thì còn gì là HKAS ngày trước ???
Các bạn nói zị là coi như game hỏng rồi :|~
Theo tớ .. thì cứ như AS ngày trước...
càng chậm càng tốt....Bây giờ toàn cô hồn auto ngày đêm :|~ ... Nên cứ lên nhanh zậy .... giống Negi bên dzo rồi nãn à :|~
Còn các bạn đặt ra là trải nghiệm từ 6x >>> hay 9x >>>> thì dẹp cái suy nghĩ đó đi ...
SV có TLC2 ... cứ 1>34 khổ cực + niềm hy vọng nên 35 để tham gia TLC là vui lắm rồi ...
Chứ cái kiểu 1 tuần úp 35 đi TLC 1 ngày ... ngày TLC sau up 55 ... zị là 6x nhanh gọn ... còn đâu là TLC ngày xưa
Muốn người khác chú ý ... thì nên làm cho sv thật đẹp... mà mún sv thật đẹp ... thì nên tham khảo AS ngày trước ....
Các bạn thử hỏi xem ... các thời HKAS ... 1 năm trôi qua ... các top được 9x 10x đó
Có những bạn tạo lại khi AS qua được 1 năm
Đi ra huyền bột
Vẫn có người chạy lên chạy xún để train huyền bột
Còn Dzo.... 1 năm trôi qua... ngoài huyền bột vắng tanh ...
Còn đâu là tuổi thơ hả các bạn ???
Các bạn ko thấy cô đơn à ??? Khi người ta thì trên BH... còn bạn thì ở bãi sói một mình ???
Các bạn mún lên LV nhanh ??? ... anh LK sẵn sàng cho các bạn lên LV nhanh ... nhưng các bạn không nghỉ à .... các bạn lên LV quá nhanh ??? Các bạn quên giây phút chat + ấn tay rồi chết lên chết xún như thời AS à?? bây giờ các bạn có auto rồi .. đâu còn là cảm giác ngày xưa mà các bạn gọi là tuổi thơ ... ????
Hùi đấy
không có auto ... các bạn hay log nhong đi tán dóc , lụm đồ , chat chít , ghẹo gái ... các bạn cười ha hả ... Nhưng bây giờ ... có auto ... các bạn cắm đầu cắm đêm mà đua top ???
Tớ hỏi các bạn ...??? Top có gì hay hả các bạn ???
Chỷ được cái trùm sv rồi đi bắt nạt chê bai người thấp bé hơn mình ???
Còn chưa nói
Anh LK cất công làm sv lại
Thì theo mình
Nên cho exp giống AS ngày trước .. còn LK mún auto ko thì tùy ???
Chỷ là
nếu anh LK cho exp nhanh hơn AS gần bằng dzo ???
Thì các bạn cắm đầu cắm đêm
Vì lí do mún top sv
Tớ chẳng thấy có lợi gì cả hay là trải nghiệm game???
Các bạn lên quá nhanh ??
Các bạn lên tới thời điểm gọi là tuyệt đối rồi các bạn chán nản ... mún bỏ game...thì coi như ủn công tâm huyết của anh LK rồi còn gì ..
Một member với ước nguyện rằng HKAS sống lại thiệc sự
Thì nên trải nghiệm từ từ
Trải nghiệm 1 cách có niềm vui ... có hy vọng...
Chứ đừng trải nghiệm 1 cách vội vàng để rồi các bạn tạm biệt game quá sớm ... rồi rủ rê thêm mọi người ...
Anh LK đã mở rộng lòng cho các bạn auto rồi... các bạn phải suy nghĩ cho chính đáng 1 xíu ... đừng vì 1 chút lí do là bận công việc hay là không có thời gian... để rồi lên exp nhanh để bằng người khác... -----Với tớ ...
+Các bạn lên chậm lv ...
+Các bạn trải nghiệm từ từ...
+Các bạn mỉm cười với từng nụ cười các bạn tạo ra và dành lấy trong HK ???
Để rồi khi ... các bạn out game hay vì lý do gì đó như hack ...
Các bạn cũng mãn nguyện vì các bạn tìm lại 1 tuổi thơ đẹp đẽ .... + còn ý chí , còn hy vọng để làm lại từ đầu ... còn bạn bè để sánh vai???
Chứ không phải là bỏ rồi để tìm game khác rồi sv khác ???
Các bạn đừng đem SV này kể rằng sẽ giống AS hay ng0n hơn Dzogame
... vì thiệc sự ... sv mún làm giống AS ngày trước ... thì nên làm giống y hệt ... không thì tội cho các bạn quảng bá lém ...
Các bạn quảng bá rằng sv sẽ ng0n hơn dzo ... giống AS ngày trước. ... trải nghiệm tuổi thơ
Thì thiệc sự những người khác đều cười lên mặt cái thằng quảng bá sv này đó
Lên nhanh hơn AS ... gần = dzo ... thì nhìn game qua là muốn nản ...
Còn nửa... 1 điều mà các bạn không hề để ý tới
SV này có thể là sv hoàn chỉnh cuối cùng ... sv đầy tâm huyết của 1 gamer HKGH thiệc sự ....
SV có thể nói sẽ để lại kỷ niệm cuối cùng về HKGH trong tâm trí + máu xương các bạn
Thì các bạn nên nguyện vọng rằng ... SV này sẽ là 1 sv mãi mãi trong lòng mọi người...
Để mọi người tin tưởng - hy vọng - hoài bão - nhiệt huyết .... TT-TT
ôi nói mà mít ướt TT-TT c.gái mà zỵ đóa ^^~... thì các bạn trai nên làm gương naz
Với tư cách là 1 mem đầy nhiệt huyết của HKAS - Tớ cũng mún nhắc lại một lần nửa ....
BÀI CỦA TỚ DÁM GHI... TỚ KHÔNG TIN LÀ LK KHÔNG DÁM ĐỌC
(bài viết dài nhiều ý trùng lặp )
Theo bạn nói thì exp auto thì oke nhưng để xem tỉ lệ cash và giá đồ siêu thị như thế nào đã bạn tỉ lệ mak như dzo và AS thì em xin †Amen†

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
(bài viết dài nhiều ý trùng lặp )
Theo bạn nói thì exp auto thì oke nhưng để xem tỉ lệ cash và giá đồ siêu thị như thế nào đã bạn tỉ lệ mak như dzo và AS thì em xin †Amen†
Hj , cái này xem các bạn trong forum sao cả...
Ý kiến gọp lại chung từ 1 cộng đồng mà ^^~

MrShj

Thượng Úy
PR k đúng topic kìa em !

cơ mà em cũng chịu khó viết thiệt , mấy tay Ad suốt ngày nhìn code , rời nhìn ngôn ngữ tên e viết , đọc xong lắc đầu .... cười mĩm ... nói thầm " con bé này .. thật là ...."

Aniki

Gia nhập giang hồ
Càng chậm càng tốt. Tháng lên lv10 cũng đc. Đỡ tốn tiền up đồ =))
Làm kiểu đó người mới bík chơi HK sẽ mau chán[DOUBLEPOST=1372151006,1372150969][/DOUBLEPOST]
Như ở topic
http://yulgangvn.com/forum/threads/up-lv-ban-muon-nhanh-hay-cham.291/page-1
Tớ chỷ mún nói lại điều tớ mún nói thôi nên lập lại chắc ko sao
Có nhìu bạn nói nhìu câu thất vọng quá ...
Anh LK đã nói là làm lại game giống AS ngày trước...
Thì nên cho up lv chậm giống AS ....
Còn việc trải nghiệm gamer 9.0 thì sao ...??? có gì lạ đâu
Cái hồi AS mới mở .. các bạn up lv chậm + chưa biết gì cũng từ từ mà rành gamer đó... trải nghiệm chậm chậm có zui hơn ko ????
9.0 cũng như zị thui... anh LK cho các bạn Auto là hay lắm rồi ... còn mún up lv nhanh ... thì còn gì là HKAS ngày trước ???
Các bạn nói zị là coi như game hỏng rồi :|~
Theo tớ .. thì cứ như AS ngày trước...
càng chậm càng tốt....Bây giờ toàn cô hồn auto ngày đêm :|~ ... Nên cứ lên nhanh zậy .... giống Negi bên dzo rồi nãn à :|~
Còn các bạn đặt ra là trải nghiệm từ 6x >>> hay 9x >>>> thì dẹp cái suy nghĩ đó đi ...
SV có TLC2 ... cứ 1>34 khổ cực + niềm hy vọng nên 35 để tham gia TLC là vui lắm rồi ...
Chứ cái kiểu 1 tuần úp 35 đi TLC 1 ngày ... ngày TLC sau up 55 ... zị là 6x nhanh gọn ... còn đâu là TLC ngày xưa
Muốn người khác chú ý ... thì nên làm cho sv thật đẹp... mà mún sv thật đẹp ... thì nên tham khảo AS ngày trước ....
Các bạn thử hỏi xem ... các thời HKAS ... 1 năm trôi qua ... các top được 9x 10x đó
Có những bạn tạo lại khi AS qua được 1 năm
Đi ra huyền bột
Vẫn có người chạy lên chạy xún để train huyền bột
Còn Dzo.... 1 năm trôi qua... ngoài huyền bột vắng tanh ...
Còn đâu là tuổi thơ hả các bạn ???
Các bạn ko thấy cô đơn à ??? Khi người ta thì trên BH... còn bạn thì ở bãi sói một mình ???
Các bạn mún lên LV nhanh ??? ... anh LK sẵn sàng cho các bạn lên LV nhanh ... nhưng các bạn không nghỉ à .... các bạn lên LV quá nhanh ??? Các bạn quên giây phút chat + ấn tay rồi chết lên chết xún như thời AS à?? bây giờ các bạn có auto rồi .. đâu còn là cảm giác ngày xưa mà các bạn gọi là tuổi thơ ... ????
Hùi đấy
không có auto ... các bạn hay log nhong đi tán dóc , lụm đồ , chat chít , ghẹo gái ... các bạn cười ha hả ... Nhưng bây giờ ... có auto ... các bạn cắm đầu cắm đêm mà đua top ???
Tớ hỏi các bạn ...??? Top có gì hay hả các bạn ???
Chỷ được cái trùm sv rồi đi bắt nạt chê bai người thấp bé hơn mình ???
Còn chưa nói
Anh LK cất công làm sv lại
Thì theo mình
Nên cho exp giống AS ngày trước .. còn LK mún auto ko thì tùy ???
Chỷ là
nếu anh LK cho exp nhanh hơn AS gần bằng dzo ???
Thì các bạn cắm đầu cắm đêm
Vì lí do mún top sv
Tớ chẳng thấy có lợi gì cả hay là trải nghiệm game???
Các bạn lên quá nhanh ??
Các bạn lên tới thời điểm gọi là tuyệt đối rồi các bạn chán nản ... mún bỏ game...thì coi như ủn công tâm huyết của anh LK rồi còn gì ..
Một member với ước nguyện rằng HKAS sống lại thiệc sự
Thì nên trải nghiệm từ từ
Trải nghiệm 1 cách có niềm vui ... có hy vọng...
Chứ đừng trải nghiệm 1 cách vội vàng để rồi các bạn tạm biệt game quá sớm ... rồi rủ rê thêm mọi người ...
Anh LK đã mở rộng lòng cho các bạn auto rồi... các bạn phải suy nghĩ cho chính đáng 1 xíu ... đừng vì 1 chút lí do là bận công việc hay là không có thời gian... để rồi lên exp nhanh để bằng người khác... -----Với tớ ...
+Các bạn lên chậm lv ...
+Các bạn trải nghiệm từ từ...
+Các bạn mỉm cười với từng nụ cười các bạn tạo ra và dành lấy trong HK ???
Để rồi khi ... các bạn out game hay vì lý do gì đó như hack ...
Các bạn cũng mãn nguyện vì các bạn tìm lại 1 tuổi thơ đẹp đẽ .... + còn ý chí , còn hy vọng để làm lại từ đầu ... còn bạn bè để sánh vai???
Chứ không phải là bỏ rồi để tìm game khác rồi sv khác ???
Các bạn đừng đem SV này kể rằng sẽ giống AS hay ng0n hơn Dzogame
... vì thiệc sự ... sv mún làm giống AS ngày trước ... thì nên làm giống y hệt ... không thì tội cho các bạn quảng bá lém ...
Các bạn quảng bá rằng sv sẽ ng0n hơn dzo ... giống AS ngày trước. ... trải nghiệm tuổi thơ
Thì thiệc sự những người khác đều cười lên mặt cái thằng quảng bá sv này đó
Lên nhanh hơn AS ... gần = dzo ... thì nhìn game qua là muốn nản ...
Còn nửa... 1 điều mà các bạn không hề để ý tới
SV này có thể là sv hoàn chỉnh cuối cùng ... sv đầy tâm huyết của 1 gamer HKGH thiệc sự ....
SV có thể nói sẽ để lại kỷ niệm cuối cùng về HKGH trong tâm trí + máu xương các bạn
Thì các bạn nên nguyện vọng rằng ... SV này sẽ là 1 sv mãi mãi trong lòng mọi người...
Để mọi người tin tưởng - hy vọng - hoài bão - nhiệt huyết .... TT-TT
ôi nói mà mít ướt TT-TT c.gái mà zỵ đóa ^^~... thì các bạn trai nên làm gương naz
Với tư cách là 1 mem đầy nhiệt huyết của HKAS - Tớ cũng mún nhắc lại một lần nửa ....
BÀI CỦA TỚ DÁM GHI... TỚ KHÔNG TIN LÀ LK KHÔNG DÁM ĐỌC
nói hay như hát ấy

leekiller1996

Gia nhập giang hồ
Đọc bài của bạn xong làm mình nhớ lại hồi chơi HKAS hồi trước.....
Lúc đó mới khoảng lớp 3 lớp 4, ngày được ba mẹ cho chơi 1h, hì hục chơi HK. Chơi phê như con tê tê (gần cả tuần mới lên được 1x) thế là rủ thêm 2-3 đứa bạn chơi chung acc, rồi chia thời gian ra chơi, cùng ngồi bàn nên op đồ gì, luyện ở đâu,...... Lúc luyện lên được lv 35, cả đám mừng như tết...............:P
Ôi tuổi thơ...........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên