THẢO LUẬN Vấn đề về farm gold cho 3x

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
tình hình là mình chơi 3 acc , đao kiếm dp lv 31 32 mà đi train ở ST còn ko đủ tiền mua máu cho acc dp + kiếm , acc đao đang còn bình máu st nên vẫn ngáp ngáp dc chứ 2 acc kia bây h train bao nhiu đỏ hết vào máu rồi .Nên muốn hỏi các bro làm sao để farm gold tốt hơn vậy :( , ko cần nhiều , chỉ cần đủ mua máu , sâm + 1 lần về dư vài chục k cũng mãn nguyện . chứ bây h đi train mà về toàn phải lỗ chứ ko lời dc t1 gold =.= .

July182013

Hạ Sĩ
tình hình là mình chơi 3 acc , đao kiếm dp lv 31 32 mà đi train ở ST còn ko đủ tiền mua máu cho acc dp + kiếm , acc đao đang còn bình máu st nên vẫn ngáp ngáp dc chứ 2 acc kia bây h train bao nhiu đỏ hết vào máu rồi .Nên muốn hỏi các bro làm sao để farm gold tốt hơn vậy :( , ko cần nhiều , chỉ cần đủ mua máu , sâm + 1 lần về dư vài chục k cũng mãn nguyện . chứ bây h đi train mà về toàn phải lỗ chứ ko lời dc t1 gold =.= .
mua mỗi acc 2 bình, máu st và sâm...mua thiết thuẫn châu...hoặc đập mỗi acc cái áo +6..đủ farm

furuichi

Gia nhập giang hồ
Game có hỗ trợ tân thủ gần chục bình máu event sao không xài, sâm 2 củ. Dùng tẹt ga lên 4x mà @@

baochan12a

Gia nhập giang hồ
1 b sam st 200@ lv 3x xai 10-15 ngay co the hon mua bang gold co 1m 1b mua shop cthi chap nhan ngheo`mau' thi len 35 co dp buff

Dreamer

Gia nhập giang hồ
tui train thấy quá là điều bt luôn. vào game làm nhiệm vụ đã được một đống máu với sâm rồi.
nhưng chỗ đó vừa đủ lên 32 :D

vui nhất là nhận nhiệm vụ chỗ thiên vân đắc. boss đập cái chết kẹt đó luôn :v

Daikalop1a

Binh Nhất
cực tí thì vui nhưng như này đi train toàn âm tiền chứ ko tích dc gì đấy bác , ko yêu cầu 1 ngày vài m nhưng đến cả tiền train mua máu , sâm còn ko đủ thì hơi quá .
mình ban đầu chơi cũng thế, chán bỏ vài ngày xong mua CHT đập áo lên + 5 và nhận hết Q (nhất là thằng Thiên Vân Nhạc) thì sâm máu ok

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
khó mới vui mà bác. chả nhẽ train lên 3x mà ko lụm đc cục gì đáng giá :v
2 ngày nay ko rớt dc 1 viên cht , rác thì có khi cày gần 1h mới rớt dc 1 2 món cho cả 3 acc :)) . cơ mà an ủi là hôm trước còn máu st thì lót tót lên đánh hỏ rớt dc 2 món vk 900k , 1 cây để dành cho đao xài , 1 cây phi shop + dc cái giáp 35 :v

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
ah và chiều tới h đổi baĩ train , vẫn ở ST nhưng trước đánh bãi 3st +2 cự phủ thì h đánh bãi 3 st thôi , thấy rate rớt rác cao hơn , ít bị tốn máu hơn nhưng lên exp thì chắc chậm hơn gần 1/2 vì phải chờ =))

Bên trên