THẢO LUẬN Vấn đề về farm gold cho 3x

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
bèo cũng 2xi vào mua túi + combo hắc long + 1 sàm + 1 máu st. là train vèo vèo/ Nhưng quan trọng kiếm đc cái pt chuẩn thì hãy nạp. cứ áo choàng và combo hac long thì xin pt đâu cũng dễ :)

prinlz

Gia nhập giang hồ
đầu tư set đồ cho cứng vào, chứ như tui cắm auto, chỉ mong đủ tiền mua sâm vs máu thôi còn khó

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Không nạp chơi nhà nghèo như tớ, up lv chậm mà chắc:):):

Team 3 em 1 ĐP, 1 cầm, 1 kiếm.

Max Kc4 cho cầm trước cho deff trâu chút, làm thêm set HP 15-20, quẹt quẹt lên 2x làm Q 20 nhiệm vụ chính và Q 17 Thiên Vân Nhạc có 2 Bình Sâm event kéo nhau vào mê cung chính bãi đầu 2 con 51 bị động chiến, 2x máu thấp hay đột tử chịu khó coi chút lên 3x là thoải mái.

Nếu chỉ có 1 máy, tối ngủ không coi máy thì treo 3 con nin vất bãi tam vĩ hồ chừng nào hết EXP thì bỏ làm 3 con mới. 3 con nin này quần bãi tam vĩ hồ bét cũng 6-10 CHT 1 ngày, đủ mua sâm ST cho mấy acc chính. Kiếm server nào càng vắng càng tốt>:)>:)>:)

Lấy ĐP buff skill 160 máu cho con cầm, con kiếm uýnh ks hehe,

Nhiều bác không nạp mà cứ máu me PT cho mau up level, đám nạp nó chẳng party đâu.:((:((:((

Mà có up TC2 xong đồ cùi quái 5x nó cũng vả cho rớt răng=))=))=))

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
Không nạp chơi nhà nghèo như tớ, up lv chậm mà chắc:):):

Team 3 em 1 ĐP, 1 cầm, 1 kiếm.

Max Kc4 cho cầm trước cho deff trâu chút, làm thêm set HP 15-20, quẹt quẹt lên 2x làm Q 20 nhiệm vụ chính và Q 17 Thiên Vân Nhạc có 2 Bình Sâm event kéo nhau vào mê cung chính bãi đầu 2 con 51 bị động chiến, 2x máu thấp hay đột tử chịu khó coi chút lên 3x là thoải mái.

Nếu chỉ có 1 máy, tối ngủ không coi máy thì treo 3 con nin vất bãi tam vĩ hồ chừng nào hết EXP thì bỏ làm 3 con mới. 3 con nin này quần bãi tam vĩ hồ bét cũng 6-10 CHT 1 ngày, đủ mua sâm ST cho mấy acc chính. Kiếm server nào càng vắng càng tốt>:)>:)>:)

Lấy ĐP buff skill 160 máu cho con cầm, con kiếm uýnh ks hehe,

Nhiều bác không nạp mà cứ máu me PT cho mau up level, đám nạp nó chẳng party đâu.:((:((:((

Mà có up TC2 xong đồ cùi quái 5x nó cũng vả cho rớt răng=))=))=))
t chơi đao kiếm dp :3 ,h lv 32 33 đang train ở st tạm , ráng 35 lấy buff aoe của dp rồi lên đánh hổ thôi chứ ko ham train quái 5x =)) .

Cà Pháo

Hạ Sĩ
t chơi đao kiếm dp :3 ,h lv 32 33 đang train ở st tạm , ráng 35 lấy buff aoe của dp rồi lên đánh hổ thôi chứ ko ham train quái 5x =)) .
Bãi hổ thường 2 con bị động 2 con chủ động, chiến auto nhằm con bị động + thêm 2 con chủ động bu vào là kể như 1 vs 3 quái:((:((:((.

Bác có 3 acc vào thử bãi 2 con 51 bị động nêu trên rồi làm như em nói, lúc nào cũng là 1 vs 1 với quáib-)b-)b-)

Bác vào k6 tham quan team của em hehe

GhostxLove

Hạ Sĩ
tui nạp lúc đầu 200k khởi động , giờ lv 40 rồi, áo 3x+6 2 acc , vk 5m full cl10+4 (còn 15m dư), ngày train dư nhẹ nhàng tầm 2->3m ... mình chơi sao nhẹ nhàng thế k biết , giờ đem bán mớ tiền + cht chắc hơn 200k ban đầu nạp rồi :D chơi mà k đầu tư 1 tí thì đừng kêu là ko công bằng rồi so sánh, ai cũng có 1 điểm xuất phát khác nhau mà

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
tui nạp lúc đầu 200k khởi động , giờ lv 40 rồi, áo 3x+6 2 acc , vk 5m full cl10+4 (còn 15m dư), ngày train dư nhẹ nhàng tầm 2->3m ... mình chơi sao nhẹ nhàng thế k biết , giờ đem bán mớ tiền + cht chắc hơn 200k ban đầu nạp rồi :D chơi mà k đầu tư 1 tí thì đừng kêu là ko công bằng rồi so sánh, ai cũng có 1 điểm xuất phát khác nhau mà
t có đòi hỏi train vượt lv hay đồ ngon đâu =)) , chỉ thấy khó khi mà lv 32 33 train quái 30 vẫn ko đủ tiền mua máu sâm thôi .

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
Bãi hổ thường 2 con bị động 2 con chủ động, chiến auto nhằm con bị động + thêm 2 con chủ động bu vào là kể như 1 vs 3 quái:((:((:((.

Bác có 3 acc vào thử bãi 2 con 51 bị động nêu trên rồi làm như em nói, lúc nào cũng là 1 vs 1 với quáib-)b-)b-)

Bác vào k6 tham quan team của em hehe
t chơi đao kiếm dp , nãy lên test thử thì 1 con dc tầm 0.05% , nhưng thốn máu quá nên về lại st rồi =)) , để lv 35 lên lại xem sao :)

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Lấy con ĐP buff skill 160 máu cho con dame to hay bị quái đập.

Acc còn lại ks, bác chỉ tốn tiền sâm buff và ít máu khi con quái crit con chịu đòn.

32> MÀ TREO SƠN TẶC THÌ HỎI SAO KHÔNG NGHÈO:((:((:((

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
Lấy con ĐP buff skill 160 máu cho con dame to hay bị quái đập.

Acc còn lại ks, bác chỉ tốn tiền sâm buff và ít máu khi con quái crit con chịu đòn.

32> MÀ TREO SƠN TẶC THÌ HỎI SAO KHÔNG NGHÈO:((:((:((
dp đã auto buff dc đâu bác =)) . mà h up dc thêm tí def cho con kiếm + dp nên đỡ hơn nhiều rồi . bị đánh còn có 2x dame :))

Dreamer

Gia nhập giang hồ
xin bí kíp khởi động 200k của bác cái. e khởi động gấp 3 của bác đó mà chả đâu vào đâu @@
cũng ko biết đầu tư @ vào đâu để nhanh lên với có đồ như bác

Bên trên