Vấn đề về CTP và HTĐ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Natsu

Binh Nhì
Mình nghĩ CTP thì chỉ nên có option : thêm điểm kĩ năng , % hợp thành,cường hóa , tăng VH tối đa trong 1 ngày , tăng khả năng hút soul , exp khi chết chỉ giảm 1% , x1,2 gold ....
Nói chung bỏ cái exp đi đc r :D

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
CTP là vật phẩm k thể thiếu.
Tăng 20%exp theo đúng nghĩa của nó,k tạo ra sự chênh lệch wá lớn.tăng 20% gold khi bán đồ vào shop hữu ích,lạm phát k phải do tỉ lệ này.(dzo lạm phát do rớt vk max wá nhiều,vk 10x phj shop gjá wá cao,theo phiên bản cũ đồ 10x phj shop 300k. AS lạm phát là do dupe ngân phiếu. Ko liên wan đến 20% cua ctp).
Chết hồi sinh tại chỗ là 1điểm hay nên tích hợp.
+1k võ huân,+100% mang vác cũng rất cần thiết.
Mong BQT gìn giữ đúng bản chất ctp như thời as +thêm 1số đjểm mới hữu ích.

mainhatminh

Binh Nhì
Tăng 20%exp theo đúng nghĩa của nó,k tạo ra sự chênh lệch wá lớn.tăng 20% gold khi bán đồ vào shop hữu ích,lạm phát k phải do tỉ lệ này.(dzo lạm phát do rớt vk max wá nhiều,vk 10x phj shop gjá wá cao,theo phiên bản cũ đồ 10x phj shop 300k. AS lạm phát là do dupe ngân phiếu. Ko liên wan đến 20% cua ctp).
Ghét nhất cái chết hồi sinh tại chỗ...có lợi thật đấy..nhưng chết là phãi về thành..ko nge câu "Về Thành Dưỡng Sức'' á..

Natsu

Binh Nhì
Cái chết hồi sinh tại chỗ nếu fix đc khi pk không có tác dụng thì ngon , train lvl hữu dụng lắm.

mainhatminh

Binh Nhì
Sướng wa rồi..chết hồi sinh tại chỗ..chiệu cực tí đi....
Tức cười nhất là khi pk..nằm xuống cái đúng lên liền...vui vãi ra..:)

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Bạn nói thế là không muốn yulgang như ngày xưa ??? Hay bạn muốn phân biệt giàu nghèo hay hồi đó bạn không chơi hiệp khách ass . Hồi đó ( chưa có bot ) không có bất cứ vật phẩm siêu thị nào hổ trợ cả . Nhưng member vẫn train từng giây từng phút . Nào là vũ khí , kim cương thạch , hàn ngọc thạch . Cường hóa thạch . Đem về op đồ . Nhớ nhất là miss chơi thương khách cầm thương cùi op tùm lum đi '' chọt '' mấy con bò con heo để lụm ve chai về bán kiếm tiền .1 cục 3000 gold. Mặc dù đã lv 17 .18 . Nhưng thấy rất vui khi tự tay mình kiếm đc số tiền đó . Mình thật sự không mún thấy cái cảnh .. Ăn đồ siêu thị (CTP) thưởng epx giống dzo mà ... Chạy đua lv ầm ầm . Sẽ lãng quên hết những con bò heo ở map huyền bột nhiều yêu thương này . Mong anh Lk sẽ nghĩ thấu đến điều này . Đừng để member thất vọng như dzo .. Cám ơn

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Nếu train mà die hồi sinh tại chỗ thì làm sao nếm lại đc cái cảm giác rớt item chưa kịp nhặt rồi bị thằng khác nhặt mất =)) . Không những thế nó còn đứng đó làm quả " hahaha pt 5 , hahaha clvc 25% ... " =))

Tốt nhất không nên bán 2 thứ đó ! Server không bán cái nào tốt cái đó . Chỉ nên bán áo choàng thôi ! Áo choàng để cho thêm màu sắc cùa server .. Còn lại chỉ thích train mà nhặt !!!

P/s : Mai mốt bạn viết chi tiết cái !! Viết tắt Newbie đọc không hiểu đâu !!!
haizzz. CTP thì tất nhiên sẽ có bán . giá cả sao thì tùy AD quyết định.

sugus012

Gia nhập giang hồ
Bạn nói thế là không muốn yulgang như ngày xưa ??? Hay bạn muốn phân biệt giàu nghèo hay hồi đó bạn không chơi hiệp khách ass . Hồi đó ( chưa có bot ) không có bất cứ vật phẩm siêu thị nào hổ trợ cả . Nhưng member vẫn train từng giây từng phút . Nào là vũ khí , kim cương thạch , hàn ngọc thạch . Cường hóa thạch . Đem về op đồ . Nhớ nhất là miss chơi thương khách cầm thương cùi op tùm lum đi '' chọt '' mấy con bò con heo để lụm ve chai về bán kiếm tiền .1 cục 3000 gold. Mặc dù đã lv 17 .18 . Nhưng thấy rất vui khi tự tay mình kiếm đc số tiền đó . Mình thật sự không mún thấy cái cảnh .. Ăn đồ siêu thị (CTP) thưởng epx giống dzo mà ... Chạy đua lv ầm ầm . Sẽ lãng quên hết những con bò heo ở map huyền bột nhiều yêu thương này . Mong anh Lk sẽ nghĩ thấu đến điều này . Đừng để member thất vọng như dzo .. Cám ơn
hỏi thật, hồi dzogame. đã có dân chơi nào xuất hiện trên mê cung tầng 2 chưa? mà thui tầng 1 cũng được rồi. :)) LK team có nói, sẽ mở map từ từ, quá tuyệt con gì :)) k có chuyện 4x, 5x đi đánh rắn đánh hổ nữa rồi :)

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Mở từ từ nhưng ko có nghĩa là mới vô chỉ mở thành huyền bột . CTP thì nên bỏ cái chức năng hồi sinh tại chỗ.

Natsu

Binh Nhì
hồi AS lúc gần 5x đã đi đánh rắn đc r mà =.=
Mà bây h còn mê cung nữa đâu , hơn nữa sv mới nên đồ cùi , đi đánh rắn , hổ cũng chật vật =)))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
CTP tốt nhất là ko có x 20% exp còn lại thì như trên
chết hồi sinh tại chỗ cũng đc mà ko cũng được. sao cũng đc cả
up map HB thôi
1 tuần up tiếp maps TTQ với LCQ
vì theo AD nói thì 2 3 tuần mới có người đạt mốc 35 nên up từ từ là đúng rồi

vì đằng nào AD cũng bảo trì 1 tuần 1 lần mà đúng ko Uplate từ từ cũng ko có gì là muộn cả
tránh up nhiều maps loãng gamer :D

Mình nghĩ nên có 1 sever và 3 kênh
2 kênh thường và 1 kênh vip là chuẩn nhất ko sợ ko có quái train

mà mới OPEN chắc chắn là ko có quái train rồi :D

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
CTP tốt nhất là ko có x 20% exp còn lại thì như trên
chết hồi sinh tại chỗ cũng đc mà ko cũng được. sao cũng đc cả
up map HB thôi
1 tuần up tiếp maps TTQ với LCQ
vì theo AD nói thì 2 3 tuần mới có người đạt mốc 35 nên up từ từ là đúng rồi

vì đằng nào AD cũng bảo trì 1 tuần 1 lần mà đúng ko Uplate từ từ cũng ko có gì là muộn cả
tránh up nhiều maps loãng gamer :D

Mình nghĩ nên có 1 sever và 3 kênh
2 kênh thường và 1 kênh vip là chuẩn nhất ko sợ ko có quái train

mà mới OPEN chắc chắn là ko có quái train rồi :D
uhm CTP chỉ hồi sinh tại chổ và nâng 5% may mắn là ok tôt nhất là ko có x %exp !!

Dickie

Gia nhập giang hồ
Theo mình CTP nằm ở mức giá 100k là vừa. Tối đa 2 char là 200k/tháng cho CTP, thích hợp với những người không có thời gian cày tay như mình mà vẫn muốn tận hưởng game và không bị thụt lùi so với mặt bằng chung :D
Còn về bonus thì theo mình nên đề cao những hỗ trợ cho người không có thời gian chơi game (Ví dụ: Charm of Passage free giống bên HKUS, sr mình không chơi Dzo nên không biết tên tiếng Việt)

Khang

Binh Nhất
Mình thix bạn rùi đấy :D chơi như vậy mới thấy đc cái thú vui của trian của việc kiếm tiền

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên