Vấn đề buff máu trong game

LêHuyềnNhi

Gia nhập giang hồ
Cho mình hỏi nếu sv mở thì có bán máu và sâm ở bên ngoài giống như các sv pr khác không?

Nếu có bán thì nên bán trong shop @ như bên Dzo game, để cho các bạn chơi ĐP còn được buff máu :( Chơi ĐP mà không buff máu như các sv pr thì chán chết.

hiepmctc

Binh Nhất
Bên dzo là do có cho thuê đồ nên ĐP không cần trong pt vì ai cũng dame def cao, còn yulgang k có vụ đó và tỷ lệ có ngọc để op đồ là khó, dự là đa số sẽ bận đồ trăng or đồ trắng CH đi train, chứ không có pt 5-6-7-8 như dzo nhé

Pink

Thiếu Úy
Cho mình hỏi nếu sv mở thì có bán máu và sâm ở bên ngoài giống như các sv pr khác không?

Nếu có bán thì nên bán trong shop @ như bên Dzo game, để cho các bạn chơi ĐP còn được buff máu :( Chơi ĐP mà không buff máu như các sv pr thì chán chết.
Sv mình bán sâm vs máu ST trong @Shop mà em . vs lại sv này tiền ko lạm phát như dzo . nv thì ko cho đồ vs ngọc khủng như dzo . tóm lại sv này train mỗi nhóm sẽ phải cần 1~2 Đp ko thì quái nó cho cả pt về với chúa hết :))

LêHuyềnNhi

Gia nhập giang hồ
Mình rất thích char ĐP vì nó có buff máu nhóm. Nếu bán máu + sâm trong @ thì bán mắc 1 chút. Để cho những ĐP tâm huyết như tụi em còn có công việc làm :(
Chứ các bạn cứ mua sâm + máu trong @ dùng thì skill buff máu của ĐP phí quá :P

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Mình rất thích char ĐP vì nó có buff máu nhóm. Nếu bán máu + sâm trong @ thì bán mắc 1 chút. Để cho những ĐP tâm huyết như tụi em còn có công việc làm :(
200k 1 cục sâm cho đều nha bạn
đúng là không thể làm dâu trăm họ mà

zun ộp

Gia nhập giang hồ
đồ chắc ko op+ cao dễ dàng đâu và ngọc... nữa, sao đầy đủ mà op mạnh như Dzo đc...nên DP sẽ vẫn pt nhóm mà train vui vẻ :D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
mình mong các bạn hãy để có LK làm 1 sever chuẩn offcial như thời asiasoft nhất , đừng làm thay đổi cái gì hết
Câu nói hay nhất đây này, thời AS mới vào chỉ có vũ khí bằng gỗ đi lug tug thôi... Không máu nhaz bạn ^^~...
Dù có có chắc cũng cho 10 bình máu nhỏ 70HP

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Các bạn cứ đùa, Sever này đâu phải như sever private như các bạn hay chơi : Mua sâm, mua máu ở BTC
Nên đừng đặt ra vấn đề rằng " các đại phu tâm huyết bọn em sẽ thất nghiệp "
Đp luôn là 1 thành phần không thể thiếu trong các team train, kể cả đi PK
Chỉ sợ thất nghiệp bởi 2acc được thì nhà nhà clone Đp thôi :))

zun ộp

Gia nhập giang hồ
Các bạn cứ đùa, Sever này đâu phải như sever private như các bạn hay chơi : Mua sâm, mua máu ở BTC
Nên đừng đặt ra vấn đề rằng " các đại phu tâm huyết bọn em sẽ thất nghiệp "
Đp luôn là 1 thành phần không thể thiếu trong các team train, kể cả đi PK
Chỉ sợ thất nghiệp bởi 2acc được thì nhà nhà clone Đp thôi :))
Quả này đáng lo :-< chắc bỏ hết DP quá :v

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Khởi đầu là con số 0 có thể máu 70 lượng trong shop ở btc sẽ giảm còn 30 lượng trong mấy ngày đầu

Bên trên