Vấn đề auto

vibattieu

Gia nhập giang hồ
như quảng bá về sv thì sẽ giống bản quyền của AS vậy cho hỏi có auto in game ko ?
ddmong gm hoặc mod giải đáp thắc mắ giùm;;)

tuananhcp

Gia nhập giang hồ
game cổ toàn thành phần 8x 9x mới chơi gảme này trẻ bây h chơi lol hết rồi, người ta còn phải đi làm, đi chơi..... không có auto có mà chết à.

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
mấy ông mới làm thành viên chăm mà tìm bài đọc đi, toàn lập topic hỏi, rác vãi >:). Có auto nhưng hạn chế EXP, quay tay thần thánh thì đc 100% exp, ngồi lashit được thì thêm EXP nhé
Ông post cái comment này cũng rác vãi ra, thông tin chưa chắc chắn mà dám chốt 1 câu như đinh đóng cột thế à, nếu có đọc đc mấy 2pic đó rồi thì quote ra bài nào Kteam xác nhận cái, vấn đề đó đến giờ vẫn còn bàn luận, cả Kteam cũng chỉ dừng lại ở mức trưng cầu ý dân thôi.chứ chưa có gì chắc chắn đâu ..

im5tupid

Binh Nhất
Ông post cái comment này cũng rác vãi ra, thông tin chưa chắc chắn mà dám chốt 1 câu như đinh đóng cột thế à, nếu có đọc đc mấy 2pic đó rồi thì quote ra bài nào Kteam xác nhận cái, vấn đề đó đến giờ vẫn còn bàn luận, cả Kteam cũng chỉ dừng lại ở mức trưng cầu ý dân thôi.chứ chưa có gì chắc chắn đâu ..
rồi, tôi sai.

Windy

Gia nhập giang hồ
Của thớt đây. Auto thì có, còn giới hạn sao thì đọc bên dưới nhé :)
Về việc giới hạn exp, mình tin là đã nói lâu rồi. Mình mong muốn mọi người chơi ít nhưng mà chất, khi nào join game cũng có người nói chuyện nó vui hơn là cắm mặt auto cả ngày. Mình cá cả đống bạn trong đây có bạn bè, người yêu nhờ vào cái game cùi bắp này cho nên mình ủng hộ việc giới hạn Auto. Giới hạn thì nhiều cách thôi, các bạn đánh tay thì 100% exp, sử dụng Auto thì 12h đầu 100%, 6h sau 80%, còn lại 60%, lưu ý, con số chỉ mang tính ước lượng và có thể thay đổi. Mình còn có nhiều phương án khác để thay thế nhưng ko tiện nói ở đây.

Bên trên