THẢO LUẬN Trận chiến không hồi kết

Mọi người nghĩ sao về việc kill auto kênh pk

• Cứ chữ đỏ là giết. Train kênh pk thì phải chịu

Số phiếu: 40 67.8%
  • Mọi người cùng train pk thì vào TLC

Số phiếu: 18 30.5%
  • Ý kiến khác

Số phiếu: 1 1.7%

• Số lượng người bầu chọn
    59

ElCapitaino

Trung Úy
Nghe bảo bạn là người có số má bên tà phái, nhưng thay vì lập ra mấy cái topic run cây nhát khỉ này thì mình nghĩ bạn nên âm thầm lặng lẽ thực hiện = hành động nó hay hơn, như thế người khác mới sợ và nể. Chứ còn lập hết topic này tới topic khác về mỗi chuyện kill auto mình thấy bạn yếu đuối quá @@ Nào là cho vào tầm ngắm, nào là trả thù trả đũa cuộc chiến bắt đầu :)) Bắt đầu thì phải như cái thằng HoaVoKhuyet ấy, lùng từ k2 đến k7 ko chừa 1 ngõ ngách nào rồi kill sạch, chứ kiểu lên tuyên bố thế này thế nọ hết forum này tới forum khác để oai chắc chỉ oai dc với đàn bà và trẻ con chứ oai với ai :)) Nói nhiều làm chẳng bao nhiêu @@ Cứ vào game, Ctrl X, thấy chứ đỏ là đập. Ngắn gọn.

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
t mua thẻ đổi tên rồi hi hi
Đâu phải đổi tên là xong đâu bạn??? Nếu muốn truy sát thì vẫn còn trong BXH mà.

VD: Hình dưới.Untitled.jpg

k còn điểm vh nào mà hơn 5h sáng chết cả pt đành qua k1 vậy
Đó thuộc về sở thích hoặc cay cú. Cũng có thể đơn giản là đi ngang thấy ngứa mắt, tiện tay. Rồi cũng đến lúc K1 full bạn sẽ train ở đâu???

Obanma

Gia nhập giang hồ
tôi xin đính chính là Tôi hiện giờ là chủ ạc HVK...........
cái chuyện kill 9 phái chỉ kill nhầm 1 acc duy nhất là rery gì đó còn các bạn nào CM có acc 9 bị kill nêu tên hộ hay chỉ hùa????? phong cách chơi game đó ư???
Như tôi củng đã nói trên các bài khác ai thù cứ tìm tôi kill tôi OK.(Như Thằng @phuong đã nói ạc nó chỉ cấm đầu train thôi mà các bạn tà phái làm quá sao ai chiu nỗi kill xong người ta kill lại lên 4f đăng bài chữi??? nó có đâng bài chữi ai chưa)
sau mấy ngày kill auto nó đã nói với tôi thôi đùng kill nữa toi cũng đả ừ nhưng h thì tôi xl toi ko thể làm điều mà tôi hứa với nó dc( vì h củng đã mang tiếng rồi)
Tôi không tuy không pro nhưng tôi có cách chơi cuẢ TÔI game này tôi không làm gì dc nhiều nhưng tôi có thể thức đêm dc vài tháng và onl hầu như suốt đêm nên các bạn khỏi hâm he tôi tự tôi sẻ tìm các bạn nhé................
các bạn mạnh các bạn pro thì chiu khó canh pt nhé.....................

Matrix

Trung Sĩ
tôi xin đính chính là Tôi hiện giờ là chủ ạc HVK...........
cái chuyện kill 9 phái chỉ kill nhầm 1 acc duy nhất là rery gì đó còn các bạn nào CM có acc 9 bị kill nêu tên hộ hay chỉ hùa????? phong cách chơi game đó ư???
Như tôi củng đã nói trên các bài khác ai thù cứ tìm tôi kill tôi OK.(Như Thằng @phuong đã nói ạc nó chỉ cấm đầu train thôi mà các bạn tà phái làm quá sao ai chiu nỗi kill xong người ta kill lại lên 4f đăng bài chữi??? nó có đâng bài chữi ai chưa)
sau mấy ngày kill auto nó đã nói với tôi thôi đùng kill nữa toi cũng đả ừ nhưng h thì tôi xl toi ko thể làm điều mà tôi hứa với nó dc( vì h củng đã mang tiếng rồi)
Tôi không tuy không pro nhưng tôi có cách chơi cuẢ TÔI game này tôi không làm gì dc nhiều nhưng tôi có thể thức đêm dc vài tháng và onl hầu như suốt đêm nên các bạn khỏi hâm he tôi tự tôi sẻ tìm các bạn nhé................
các bạn mạnh các bạn pro thì chiu khó canh pt nhé.....................
Tôi thích bạn rồi đó. Tôi cũng xin ké một chân để mời các bờ rồ về k1

KhanhTran

Trung Sĩ
Chơi game để giải trí xả stress chứ ko phải để chuốc thêm bực bội . Dẹp zụ kill auto đêm khuya đi
- Như tối 10h treo r` đi ngủ. sáng thức dậy thấy nằm ở thành 6 7 tiếng đồng hồ thì mấy bạn bắt đầu một ngày mới bằng tâm trạng như thế nào :D
- ý kiến riêng thui. Với ông kia kill tui tên là Neji chứ ko phải rery nhé =)) đậu xanh giết xog ko thèm nhớ tên lun :|

Obanma

Gia nhập giang hồ
Chơi game để giải trí xả stress chứ ko phải để chuốc thêm bực bội . Dẹp zụ kill auto đêm khuya đi
- Như tối 10h treo r` đi ngủ. sáng thức dậy thấy nằm ở thành 6 7 tiếng đồng hồ thì mấy bạn bắt đầu một ngày mới bằng tâm trạng như thế nào :D
- ý kiến riêng thui. Với ông kia kill tui tên là Neji chứ ko phải rery nhé =)) đậu xanh giết xog ko thèm nhớ tên lun :|
bạn củng nói chơi game là để xã chess vậy lúc trước các bạn kill acc HVK(@phuong ) thì nó cung như các bạn thôi....kill trốn đổi bải sang kenh khác vẩn kiếm kill cho dc. :) hỏi ai không ức :)
kill ông nhầm 1 lần đến tên tôi còn không nhớ mà thiên hạ cứ bảo tôi 9 tà không tha xin lổi chứ mấy bạn đó đàn ông mà cái miệng thua cái bộ phận của phụ nữ nữa thua thật...............

KhanhTran

Trung Sĩ
bạn củng nói chơi game là để xã chess vậy lúc trước các bạn kill acc HVK(@phuong ) thì nó cung như các bạn thôi....kill trốn đổi bải sang kenh khác vẩn kiếm kill cho dc. :) hỏi ai không ức :)
kill ông nhầm 1 lần đến tên tôi còn không nhớ mà thiên hạ cứ bảo tôi 9 tà không tha xin lổi chứ mấy bạn đó đàn ông mà cái miệng thua cái bộ phận của phụ nữ nữa thua thật...............
Đó h chưa đi kill ai . thích trải ngiệm game = cách train lv thui :)
Nói chung chỉ góp ý . còn mấy bác mún làm gì thì ko cản đc :D Chơi game sao cảm thấy vui vẻ là đc . HẾT k cmt nữa :D

titanknight

Gia nhập giang hồ
đề nghị mấy bác tà phái kill auto thì cũng chọn lv cao cao mà giết, em lv 35 mới thăng chức mà cứ bị kill suốt, hết ông onekind gì đấy rồi đến dép lào. để yên cho mem mới train với, lên 4x hãy giêt

Chris-Heria

Gia nhập giang hồ
không biết chừng nào mới end chap được nhỉ, 9 đã thọt so với tà rồi, mà một số nhỏ thành phần cứ thích gây chiến. Không biết chính xác số người 9 đi kill auto (vd: 4-5) nhưng mình đoán tà đông, số người đi kill auto phải gấp 3-4 lần (mỗi ngày 9 kill được 1 lần thì tà cũng kill lại 3-4 lần). Với tần suất như trên thì 9 chỉ còn nước k1 mà train (xét trên đa số) -> càng thọt so với tà.
P/s: gửi các bạn dư time kill auto kiếm việc gì có ích làm được không, FUC'K các bạn :((:((:((

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
không biết chừng nào mới end chap được nhỉ, 9 đã thọt so với tà rồi, mà một số nhỏ thành phần cứ thích gây chiến. Không biết chính xác số người 9 đi kill auto (vd: 4-5) nhưng mình đoán tà đông, số người đi kill auto phải gấp 3-4 lần (mỗi ngày 9 kill được 1 lần thì tà cũng kill lại 3-4 lần). Với tần suất như trên thì 9 chỉ còn nước k1 mà train (xét trên đa số) -> càng thọt so với tà.
P/s: gửi các bạn dư time kill auto kiếm việc gì có ích làm được không, FUC'K các bạn :((:((:((
hihi

Bên trên