THẢO LUẬN Trận chiến không hồi kết

Mọi người nghĩ sao về việc kill auto kênh pk

• Cứ chữ đỏ là giết. Train kênh pk thì phải chịu

Số phiếu: 40 67.8%
  • Mọi người cùng train pk thì vào TLC

Số phiếu: 18 30.5%
  • Ý kiến khác

Số phiếu: 1 1.7%

• Số lượng người bầu chọn
    59

Enies

Hạ Sĩ
Trước khi là một trong "Tứ đại THÔNG vương" của DI HOA CUNG , HVK là một người hiền lành , chỉ biết train từ sáng hôm nay đến rạng sáng hôm sau . Nhưng đến một hôm, lúc HVK vắng nhà, Huyết Công Tử say rượu hãm hiếp ông và giết hại cả gia đình ông. HVK rất tức giận và đau khổ vì lỗ đít to hơn lỗ miệng. Từ đó, HVK một mình đi trong cõi giang hồ, ôm mối hận to lớn cùng với quyết tâm trả thù đời

VÀ CUỘC CHIẾN DẦU ĂN ĐÃ BẮT ĐẦU ....
"lỗ đít to hơn lỗ miệng" =))=))=))=))=)) đọc cmt bác này cứ như đang đọc truyện cười ý

Đỗ Thịnh

Hạ Sĩ
Đa số mọi người đều không có thời gian online canh muốn train yên ổn, rảnh rỗi thì pk tiêu khiển.
Số ít thì có thời gian rảnh rỗi thích kill auto làm trò vui.
=> Lập liên minh chính + tà không kill auto, pk lúc TLC or hết giờ exp > Số đông tham gia, càng đông càng có nhiều lợi ích (Auto đỡ phải mất thời gian canh bị kill auto, train yên ổn ở kênh pk nhiều exp, thiểu số thích kill auto thấy LM đông phần nào chùng chân....).
Lập danh sách số ít thích kill auto đưa vào death note, treo giải chỉ dành cho người trong LM, or ngoài tùy ý.
Số thích kill auto sẽ phải auto trong động, mc, k1 ít exp - > thọt -> gia nhập LM :):)
P/S: 1 thanh niên đang mơ đến một xã hội công bằng, văn minh, lịch sự, 1 map Chính - Tà train cạnh nhau nc vui vẻ :D:D:D
Thế éo nào mà 9 tà lại hoà hợp dc nhể??

Kiếm Vương

Moderator
Trước khi là một trong "Tứ đại pháp vương" của DI HOA CUNG , HVK là một người hiền lành , chỉ biết train từ sáng hôm nay đến rạng sáng hôm sau . Nhưng đến một hôm, lúc HVK vắng nhà, ( TÀ PHÁI ) say rượu hãm hiếp vợ ông và giết hại cả gia đình ông. HVK biết chuyện rất tức giận và đau khổ. Từ đó, HVK một mình đi trong cõi giang hồ, ôm mối hận to lớn cùng với quyết tâm trả thù TÀ PHÁI.

VÀ CUỘC CHIẾN ĐÃ BẮT ĐẦU ....
Truyện hay lắm. ^^! [-O< Và đang cầu nguyện [-O<

tssunpro

Gia nhập giang hồ
đừng nhớ Alibaba được rồi
Chú trả thù cho anh cái:(
@hieukiema6 cả thằng NTB nữa. Em nhớ hết. Hôm trước em gặp nó. Em pm bảo eeee hỏi cái. Nó bảo: uh hỏi đi. Em bảo : sao thằng mlol như mày mà thành nhân sĩ giang hồ được nhỉ. Akay chửi lai@@. Lần sau gặp nó ở DKT em lại bảo eee Mod ơi hỏi cái. Nó bảo : gì thế bạn. Em lại bảo : dkm thằng mlol:))
Haha

hieukiema6

Binh Nhì
Chú trả thù cho anh cái:(
@hieukiema6 cả thằng NTB nữa. Em nhớ hết. Hôm trước em gặp nó. Em pm bảo eeee hỏi cái. Nó bảo: uh hỏi đi. Em bảo : sao thằng mlol như mày mà thành nhân sĩ giang hồ được nhỉ. Akay chửi lai@@. Lần sau gặp nó ở DKT em lại bảo eee Mod ơi hỏi cái. Nó bảo : gì thế bạn. Em lại bảo : dkm thằng mlol:))
Haha
Thằng Ngu đấy chấp gì =))

kangtadragon

Binh Nhất
*
Cứ chữ đỏ là giết. Train kênh pk thì phải chịu

:3 chết thì chạy lên , canh giết lại thôi có gì đâu :3 còn muốn êm thì rừng trúc hoặc kênh 1 :3 gà gà nhưng máu lém

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Trước khi là một trong "Tứ đại pháp vương" của DI HOA CUNG , HVK là một người hiền lành , chỉ biết train từ sáng hôm nay đến rạng sáng hôm sau . Nhưng đến một hôm, lúc HVK vắng nhà, ( TÀ PHÁI ) say rượu hãm hiếp vợ ông và giết hại cả gia đình ông. HVK biết chuyện rất tức giận và đau khổ. Từ đó, HVK một mình đi trong cõi giang hồ, ôm mối hận to lớn cùng với quyết tâm trả thù TÀ PHÁI.

VÀ CUỘC CHIẾN ĐÃ BẮT ĐẦU ....
1 ông là thánh kiếm hiệp.

Trước khi là một trong "Tứ đại THÔNG vương" của DI HOA CUNG , HVK là một người hiền lành , chỉ biết train từ sáng hôm nay đến rạng sáng hôm sau . Nhưng đến một hôm, lúc HVK vắng nhà, Huyết Công Tử say rượu hãm hiếp ông và giết hại cả gia đình ông. HVK rất tức giận và đau khổ vì lỗ đít to hơn lỗ miệng. Từ đó, HVK một mình đi trong cõi giang hồ, ôm mối hận to lớn cùng với quyết tâm trả thù đời

VÀ CUỘC CHIẾN DẦU ĂN ĐÃ BẮT ĐẦU ....
1 ông là thánh chế.

Tui phải login để like cho 2 thánh. Nhân tiện cũng có đôi lời. Train kênh PK thì phải chấp nhận kill và bị kill. Ai có thù hằn với nhau thì cứ canh me thoải mái. Bị kill thì TLP lên. Giang hồ thì phải dậy sóng, còn muốn yên bình kiếm game khác mà chơi thôi. Kill auto hiện nay đang được xem là 1 nét đẹp văn hoá ( Trích lời của nhân sĩ dạng háng nào đó). Người được xem là khởi xướng và hiện nay cũng đang rất nổi trong Game cũng như 4rum Thương 9 - HVK (Tuy Mean Girl có công đi đầu nhưng không tạo được nét nhiều lắm). Xin chúc mừng bạn HVK đã đặt chân vào showbiz thành công. Từ nay 1 số anh em bang TĐH sẽ luôn theo sau và ủng hộ hết mình các hành động của bạn. Nhân tiện thì cũng nói điều mà bạn chắc chắn biết MC T3 không train mãi được đâu. Chúng tôi sẽ chờ bạn.

Bên trên