Topic hỏi đáp tất cả vấn đề liên quan đến Ninza

MomoSumiChan

Binh Nhất
Nếu trong dk khắt nghiệt như AS hay SV này, tui nghĩ Ninza sẽ đi chậm hơn vào lúc đầu vì chưa có vk tốt. Nhưng sau 1 tgian, khi up dc 35, thănng chức xong, dame khá hơn 1 chút, chỉ với VK 3m+3 thoi cung du danh 4x tro lên rồi, lúc đó thì Ninza đã đề pa xong, và tgian này sẽ là rú ga dzọt. Bởi vì dù sao thì với quái 3x 4x, vk 3m dame vẫn ngon, chứ quái 5x đặc biệt là trong rừng trúc thì cây 5m cũng khó giết dc nó, nên tgian đầu sau khi up 35 thì Ninza chạy tốt hơn các char khác, quan trọng tgian đầu fải ráng ngồi máy để đánh skill dứt điểm kiếm exp, ai truâ hơn người đó sẽ lên 35 trc và làm vk 3m đánh liền thì sẽ có sự bứt fá về tốc độ train lv so với char khác.

Con khi lv 10 thì cha có đủ tiền đâu mà mua vk 243k nên tgian đầu Ninza fai chịu khó chút

MomoSumiChan

Binh Nhất
Chốt hạ 1 câu cuối nếu max đồ SOlo 1-1 Njnza Đéo sợ ai.
1 câu nữa là vô đối.;) ai bảo phế thì đừng chơi ai ko bảo phế thì cứ chơi ;)
1 like cho ông - like lại tui chứ nhỉ

Ninza max đồ, có sợ ai đâu, còn pk thắng hay thua là do kỹ năng người cầm acc chứ làm gì có char nào Vip char nào thọt, nếu thọt thì người ta chơi hết mẹ mấy acc Vip rồi còn gì, ai chơi Nin nữa

MomoSumiChan

Binh Nhất
Ninza có thể sẽ ít người chơi trong SV này, Ninza sẽ bị yếu thế, nhưng trc tiên thì đây là cơ hội cho Ninza làm giàu. Ninza farm tiền tốt mà, né cao đỡ tốn máu, lên 35 chắc chắn dư sức làm vk ngon, farm tiền đến 45 thì mình đã khá vượt trội hơn so với người ta rồi. Nếu tiết kiệm, chắt chiu, sợ gì lên 6x ko lên dc đồ ngon, mà lên đồ ngon thì Ninza chính thức chạy như F1 rồi còn gì nữa

Natsu

Binh Nhì
ninja đồ cùi vẫn train tốt mà :D
Hơn nữa đồ ninja khá là rẻ , đồ cũng có thể dùng đồ né tránh ( rẻ hơn đồ pt nhiều ), cầm dagger +4 là train tốt rồi
Train ninja là kinh tế nhất sau dp đó ;))

MomoSumiChan

Binh Nhất
ninja đồ cùi vẫn train tốt mà :D
Hơn nữa đồ ninja khá là rẻ , đồ cũng có thể dùng đồ né tránh ( rẻ hơn đồ pt nhiều ), cầm dagger +4 là train tốt rồi
Train ninja là kinh tế nhất sau dp đó ;))
Ai nói là sau df chứ, fải hơn df lun chứ, vì DF di pt rất ít gold vá đồ, con Ninza solo lúc đâu, bn gold và đồ là hốt hết --- mau giàu lắm, trc khi 8x xài đồ né, giá cũng rẻ, lại tiết kiệm 1 fần. DF thì ko cần làm đồ nhưng ko kiếm dc nhìu gold như Ninza tính ra là Ninza ngang hoặc cao hơn DF.

Natsu

Binh Nhì
Đó là giai đoạn đầu thôi bắt đầu từ 10x dp đảm bảo kiếm tốt hơn nin chút ( mặc AC và AB full gold ) và cũng không càn bỏ tiền ra học skill , mua đồ ,..... hơn nữa lúc 9x 8x còn có thể farm gold đc

MomoSumiChan

Binh Nhất
Đó là giai đoạn đầu thôi bắt đầu từ 10x dp đảm bảo kiếm tốt hơn nin chút ( mặc AC và AB full gold ) và cũng không càn bỏ tiền ra học skill , mua đồ ,..... hơn nữa lúc 9x 8x còn có thể farm gold đc
Farm thế nào, df 1 mình thì farm thế nào, lại định chơi trò 2,3 con df cùng lên động 8x kiếm ăn à, còn xa xôi lắm, khaon hãy nói đến việc đó. Mà df farm thì dc bn, skill mạnh cỡ nào, có đánh lẹ như con Ninza dc ko, tất nhiên farm sẽ ko bằng Ninza rồi. Còn nếu ko bỏ tiền ra thì chả có đồ, chả có skill -- chả có farm dc, đúng ko?!! Lúc đầu mà thế thì lên đến 9x, con Ninza đã lên 10x mất rồi, làm gì có cửa df farm hơn dc Ninza. Ninza chi cần 6x thoi, ra đánh bãi 65 66, là có kiếm tiền như mưa rồi, DF 6x có đánh dc đâu

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Farm thế nào, df 1 mình thì farm thế nào, lại định chơi trò 2,3 con df cùng lên động 8x kiếm ăn à, còn xa xôi lắm, khaon hãy nói đến việc đó. Mà df farm thì dc bn, skill mạnh cỡ nào, có đánh lẹ như con Ninza dc ko, tất nhiên farm sẽ ko bằng Ninza rồi. Còn nếu ko bỏ tiền ra thì chả có đồ, chả có skill -- chả có farm dc, đúng ko?!! Lúc đầu mà thế thì lên đến 9x, con Ninza đã lên 10x mất rồi, làm gì có cửa df farm hơn dc Ninza. Ninza chi cần 6x thoi, ra đánh bãi 65 66, là có kiếm tiền như mưa rồi, DF 6x có đánh dc đâu
Mặc kệ người ta đi
1:TÔi biết cái tính này của ông này rồi.
SV này ông này sẽ chơi NJnza nhưng chẳng qua ông ấy cứ nói sàm để AE đọc thấy thế ->Njnza cũng ko chơi nhiều mà để ông ấy bá đạo mà
Thứ 1:char chơi ít thường thì đồ sẽ khá là rẻ.
2:NÓi thiệt Chứ DF thì farm nhanh sao = được njnza,tôi khẳng định là ông đéo biết gì,cứ nó sàm
Người ta chơi DF vì.train nhanh cắm được.
VD:Khi đủ 1PT cho DF chúi góc BUff tập thể ùi,Mua ít sâm là ko sợ bị die cứ cắm rồi đi ngủ
Và 9x thì DF vô đối rồi.dame Uy lực SKill to nhất game HKGH.
P/s:chơi DF cũng hay vì sao thì train nhanh,đi đâu cũng có PT,...

TranViet1st46

Binh Nhất
các bạn có biết NjnJaOfNight HK SEA ko. 1 mình đánh vs toantimi+TieuPhongCB mà 2 cụ hẫng đó còn chả ăn được phát nào. Ninja max đồ thì rất khó giết nói hẳn 1 câu, vì né skill của NinJa là cao hơn kiếm .

Natsu

Binh Nhì
Cái này cũng tùy cách chơi của từng người và tùy từng sv . Tùy vận số thôi nữa bạn . KO tranh luận cái này nuexa nhé ;))

Natsu

Binh Nhì
Mặc kệ người ta đi
1:TÔi biết cái tính này của ông này rồi.
SV này ông này sẽ chơi NJnza nhưng chẳng qua ông ấy cứ nói sàm để AE đọc thấy thế ->Njnza cũng ko chơi nhiều mà để ông ấy bá đạo mà
Thứ 1:char chơi ít thường thì đồ sẽ khá là rẻ.
2:NÓi thiệt Chứ DF thì farm nhanh sao = được njnza,tôi khẳng định là ông đéo biết gì,cứ nó sàm
Người ta chơi DF vì.train nhanh cắm được.
VD:Khi đủ 1PT cho DF chúi góc BUff tập thể ùi,Mua ít sâm là ko sợ bị die cứ cắm rồi đi ngủ
Và 9x thì DF vô đối rồi.dame Uy lực SKill to nhất game HKGH.
P/s:chơi DF cũng hay vì sao thì train nhanh,đi đâu cũng có PT,...
Vãi bác , nghĩ bụng bác ra bụng em thế =))
lvl tầm 90-94 DP farm hơi bị ngon ( max kc Vạn Kim Tích Sơn ) , về sau HKDzo fix cái này nên DP farm cùi chứ trc khi fix farm cực đã .
DP thì luôn học thêm nghề chế soul để kiếm thêm tiền, kiếm cũng hơi bị khá :))))

MomoSumiChan

Binh Nhất
DF thì ko thể đánh nhanh hơn Nin đó là điều ko thể chối, còn chuyện VKTS cua DF thì có biết nhưng chả fải là gì lớn lao cả. Khi fix thì cũng fix lun ca Nin. Luc trc 2 con Nin 66 cấm bãi 66 thì 1 ngày dc 200m chứ đâu fải vừa, giờ này nó cùi thì chịu thôi, sau này nó fix, farm 50m còn khó nói gì là 200m, nhưng Nin lên lv cao thì vẫn farm 1 ngày 150 200m là bình thường. Đó là dzo game, còn mai mốt vào SV này như thế nào thì bít chắc sẽ dc ít hơn rất nhìu, nhưng vẫn dám chắc là Nin farm tốt, còn farm dc gì, bn gold thì fải do hên xui của mỗi người

Natsu

Binh Nhì
Trc bạn 6x farm 1 ngày 200m á o_O ,lvl cao là lvl bao nhiêu ? chắc 8x 9x vì 10x bắt đầu pt ở Nam Lâm rùi vì solo lúc đó ôồ ko tốt rất mệt ,chắc lên tt bạn mới farm đc 150m 200m/ngày hoặc là bạn quá hên còn mình quá đen :)))
Mà nin trc bị fix gì không biết ? LOL , lúc chưa fix VKTS mình 1 ngày mới đc tầm 200-250m ở tầng 3 HQĐ, thấy các DP khác cũng tầm đấy.
Mà thôi khỏi bàn về cái này :)), mỗi ng chơi ở mỗi thời kì .

Bên trên