LỖI Tlc3 lag k đánh đc tượng + dis ra ngoài

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
vậy tui hỏi ông, cho dù con panda ko phải ông kia log, thì 2 ng đó cũng thông đồng cũng quen biết nhau, tại sao chỉ feed cho mrkei, r trốn vào góc cũng có 2 người, chạy ra cánh gà cũng 2 người ???????
Việc feed như thế nào thì ai cũng thấy quá rõ rồi, cái tui muốn nói là các ông hãy tỉnh táo khi phán xét. thế thôi.
Chính bản thân tôi cũng lên án việc feed điểm trong TLC và yêu cầu anh em bên này không ai feed, phải tự dùng sức mình mà đánh. Nhưng vừa rồi bện Tà thắng lại có STH các kiểu nhờ feed điểm nên tôi mới ức chế thôi, điển hình như hôm 27/09 Tà win là nhờ điểm tượng chứ không phải feed, cho dù trừ điểm pk ra Tà còn 3k điểm tượng vẫn win Chính.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Việc feed như thế nào thì ai cũng thấy quá rõ rồi, cái tui muốn nói là các ông hãy tỉnh táo khi phán xét. thế thôi.
Chính bản thân tôi cũng lên án việc feed điểm trong TLC và yêu cầu anh em bên này không ai feed, phải tự dùng sức mình mà đánh. Nhưng vừa rồi bện Tà thắng lại có STH các kiểu nhờ feed điểm nên tôi mới ức chế thôi, điển hình như hôm 27/09 Tà win là nhờ điểm tượng chứ không phải feed, cho dù trừ điểm pk ra Tà còn 3k điểm tượng vẫn win Chính.
tôi không nói thua do feed, nhưng hành động feed là thế nào, là thanh cao lắm sao, còn bạn kia xin lỗi, bạn lên đây ks đâu ai tức đâu chắc do bạn tưởng tượng ra nhỉ :))

kebongdem2017

Hạ Sĩ
vậy bác @h
Thế này nhé. Tôi đại diện cho team anh Matrix xin nói thế này.

Từ trước đến giờ team tôi ko hề free mạng TLC nhé. Chỉ có hôm 25 thấy chán chán muốn chọc tức lại team 9 nên tôi có log acc Hallow vào free 19 mạng. Nhưng hôm đó Tà thắng nhờ điểm tượng chứ ko phải PK....và sau khi thoát TLC team tôi cũng qua ks lại bãi sup vip 94 luôn cho các bạn tức cấp độ max...Tôi đang cố gắng học theo cách sống của các bạn Chính nên đừng có vào mà đánh giá tư cách sống của tôi ntn nhé... Đây chỉ là game nên phải cho nó trở nên sinh động như việc các bạn đi kill auto vây
và sau khi thoát TLC team tôi cũng qua ks lại bãi sup vip 94 luôn cho các bạn tức cấp độ max
Có lẻ bạn đang ảo tưởng sức mạnh lv max rồi.
xin thưa là từ lúc Team bạn ks làm team mình lên hạng + drop đồ lụm được cung nhiều hơn trước. Xin cái lí do để tức lv max

LegendK

Binh Nhất
vậy bác @h

và sau khi thoát TLC team tôi cũng qua ks lại bãi sup vip 94 luôn cho các bạn tức cấp độ max
Có lẻ bạn đang ảo tưởng sức mạnh lv max rồi.
xin thưa là từ lúc Team bạn ks làm team mình lên hạng + drop đồ lụm được cung nhiều hơn trước. Xin cái lí do để tức lv max
chắc phải set kèo ai chạy trước tốn 10b quá =)), cho bên ấy có tí động lực

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Vậy cho tôi xem cái topic nào mua bán trên forum này là acc MrKeiPro8x đã dc chuyển chủ ..
- Đừng nói như 1 buôn bán qua tin tưởng , hay tặng , inbox cá nhận này nọ nha .. Khó nghe lắm ..

bgl

Gia nhập giang hồ
topic báo lỗi ở tlc3 mà bh chuyển sang feed điểm tlc4. Có vẻ đi hơi xa. Mod nào close hộ topic này với :). Có gì thì mấy bạn qua box THẢO LUẬN CHUNG mà lập topic r` chém gió nhé :|

Bên trên