LỖI Tlc3 lag k đánh đc tượng + dis ra ngoài

SAOnline

Hạ Sĩ
Có log vào feed hay ko thì người trong cuộc và người log là hỉu rõ nhất.
Cơ mà cẩn thận đến nổi phải chạy ra xa hoặc 1 góc nào đó feed mới ghê.
Đã clone r thì đứng gần thành mà xúc cho nhanh, tốn công chi chạy xa xôi vậy chợi
:-":-":-":-":-":-"

SAOnline

Hạ Sĩ
Anh @Matrix có 2 acc Chính là HungVuong và OnlyLove, có nằm trong danh sách này không ??
Trước khi hạ uy tín người khác thì nên biết chắc là mình đang nói đúng hay nói sai nhé.
Cơ mà tui ko cần biết bên đó có bao nhiu acc 9.
Thấy trước mắt là cứ chạy lại con thương MrKeiPro mà feed thì bảo vậy thôi.
Còn ai log làm sao biết đc nhỉ. Ai bao nhiu acc làm sao biết đc nhỉ

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thế này nhé. Tôi đại diện cho team anh Matrix xin nói thế này.

Từ trước đến giờ team tôi ko hề free mạng TLC nhé. Chỉ có hôm 25 thấy chán chán muốn chọc tức lại team 9 nên tôi có log acc Hallow vào free 19 mạng. Nhưng hôm đó Tà thắng nhờ điểm tượng chứ ko phải PK....và sau khi thoát TLC team tôi cũng qua ks lại bãi sup vip 94 luôn cho các bạn tức cấp độ max...Tôi đang cố gắng học theo cách sống của các bạn Chính nên đừng có vào mà đánh giá tư cách sống của tôi ntn nhé... Đây chỉ là game nên phải cho nó trở nên sinh động như việc các bạn đi kill auto vây

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Thế này nhé. Tôi đại diện cho team anh Matrix xin nói thế này.

Từ trước đến giờ team tôi ko hề free mạng TLC nhé. Chỉ có hôm 25 thấy chán chán muốn chọc tức lại team 9 nên tôi có log acc Hallow vào free 19 mạng. Nhưng hôm đó Tà thắng nhờ điểm tượng chứ ko phải PK....và sau khi thoát TLC team tôi cũng qua ks lại bãi sup vip 94 luôn cho các bạn tức cấp độ max...Tôi đang cố gắng học theo cách sống của các bạn Chính nên đừng có vào mà đánh giá tư cách sống của tôi ntn nhé... Đây chỉ là game nên phải cho nó trở nên sinh động như việc các bạn đi kill auto vây
Anh nhầm hay sao chứ Tà win điểm tượng là ngày 27. Còn bảng điểm ngày 25 em check cũng không hề thấy Hallow feed gì cả.

SAOnline

Hạ Sĩ
Thì như đã nói, ko cần biết ai log clone, cũng làm sao biết đc ai là người log vào feed, thấy trước mắt là log panda vào cho mrkeipro ăn thì nói vậy thôi, còn ai log acc ai, ai bao nhiu acc, sao biết đc chợi
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Thì như đã nói, ko cần biết ai log clone, cũng làm sao biết đc ai là người log vào feed, thấy trước mắt là log panda vào cho mrkeipro ăn thì nói vậy thôi, còn ai log acc ai, ai bao nhiu acc, sao biết đc chợi
Chính ông cũng nói là không biết chắc chắn thì đừng hùa theo hạ uy tín người khác. Trừ khi ông biết chính xác còn không đó gọi là vu khống. Giờ tôi nói cho ông biết acc Chính Phái của anh Khuê là HungVuong và OnlyLove. That's it.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Có bảng điểm mà. Bạn show ra acc nào free nhiều mạng bên chính ko phải cái ngày mình nói trên xem nào mình sẽ tìm cho bạn chủ acc đó nhé

meanboy

Binh Nhì
mà ko hiểu . log acc clone o Kenh 1 mua bán thì thấy 6x 7x9 cũng đông. mà tlc ko thấy ai. rồi Boss G thì toàn thấy 8x 9 :(( kiếm 6x 7x 9 mà ko thấy ai. TÀ thì đông mà top 9 1 hit 1 mạng thì chịu j nỗi :((

SAOnline

Hạ Sĩ
Chính ông cũng nói là không biết chắc chắn thì đừng hùa theo hạ uy tín người khác. Trừ khi ông biết chính xác còn không đó gọi là vu khống. Giờ tôi nói cho ông biết acc Chính Phái của anh Khuê là HungVuong và OnlyLove. That's it.
vậy tui hỏi ông, cho dù con panda ko phải ông kia log, thì 2 ng đó cũng thông đồng cũng quen biết nhau, tại sao chỉ feed cho mrkei, r trốn vào góc cũng có 2 người, chạy ra cánh gà cũng 2 người ???????

SAOnline

Hạ Sĩ
mà ko hiểu . log acc clone o Kenh 1 mua bán thì thấy 6x 7x9 cũng đông. mà tlc ko thấy ai. rồi Boss G thì toàn thấy 8x 9 :(( kiếm 6x 7x 9 mà ko thấy ai. TÀ thì đông mà top 9 1 hit 1 mạng thì chịu j nỗi :((
đơn giản là 1 người có thể chơi nhìu acc, 1 acc tc2 tc3 tc4 v..v..
móc lv nào làm nv của lv đó thôi, móc thăng chức nào thì làm nv thăng chức đó

Bên trên