tình hình text chuẩn bị CB OB

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hieunguyen8794

Binh Nhì
Nhân đây mình cũng nói thẳng luôn . Có những bạn cứ kêu sv ra thua dzo thì sẽ ra sao này nọ lung tung . Mình nói thật chứ nếu sv ra ngay bây h` lỗi tùm lum liệu các bạn có chơi ko hay lại quay ra chửi =P~ còn về phần dzo Up 9.0 thì kệ nó chừng nào còn hút còn CTP còn lỗi từa lưa hạt dưa thì éo ai chơi với nó đâu =P~ Tuy mình ngỉ dzo lâu lắm lắm rồi nhưng nge nói lỗi còn tồn đọng nhìu vê lờ + hack hoàn hành éo lo Fix lại lo mở sv 9.0 để hút lại từ đầu là mình éo ưa rồi /:)

ko có gì mới để nói hả bác,mỗi mấy câu này nói thẳng quoài <:-Pcái này cũng thẳng nè ^^ <:-P

WingKnight

Gia nhập giang hồ
Mình cũng nói rõ cho bạn hiểu , 2 tuần vừa rồi LK có việc đột xuất nên phải về quê . Thành ra sever có mình ĐKT quản lý ko xuể , DemonThorn lo mảng web thì mất tích cả tháng nay ko thấy mặt mũi đâu . Tiến độ test thì mới tới char thương , nhanh hay chậm phụ thuộc khá nhiều vào tester , nhưng nếu dzo update thì sever sẽ đẩy nhanh tiến độ hơn nữa vì đỡ đc nhiều khâu . Còn ra sớm hay muộn là chủ ý của LK , làm ăn phải có tính toán , bỏ công bỏ việc bỏ cả tiền bạc sắm sửa máy chủ bạn tưởng là lá mít à , ai cảm thông đc thì sẽ hiểu cho Kteam , còn ai ko hiểu cũng đc chả sao , làm dâu trăm họ ko phải dễ .
làm dâu đến cả "trăm" họ ...=))

hieunguyen8794

Binh Nhì
Vậy cho mình hỏi các bạn ko có gì mới hay sao mà cứ thích lập topic hỏi ra hay chưa này nọ nhỉ . thay vì lập topic thì hãy ra ngoài xem các topic khác đi :)
Mn cho mình hỏi là tình hình test đến đau rồi? qua char nào rồi? vs cái tình hình đó thì khi nào mới ra sv? Mỗi char thì có giai đoạn test của nó chứ ? cái tui muốn biết là giai đoạn test đến đau rồi và dự là time bao lâu là ra?đã để ng ta đợi,mà hỏi đợi thêm bao lâu cũng ko đc hả :3 rồi lại nhận đc câu " thích thì .... ko thích thi.... " :">

Pink

Thiếu Úy
Mn cho mình hỏi là tình hình test đến đau rồi? qua char nào rồi? vs cái tình hình đó thì khi nào mới ra sv? Mỗi char thì có giai đoạn test của nó chứ ? cái tui muốn biết là giai đoạn test đến đau rồi và dự là time bao lâu là ra?đã để ng ta đợi,mà hỏi đợi thêm bao lâu cũng ko đc hả :3 rồi lại nhận đc câu " thích thì .... ko thích thi.... " :">
cái vấn đề bạn hỏi đã có rất nhìu topic trả lời rồi ạ ./:) rồi lại nhận đc câu " thích thì .... ko thích thi.... " :"> câu này ai nói nhỉ =P~

hiepmctc

Binh Nhất
''Đợi thế này thì có mà mòn,cứ 2 3 tuần rồi có việc gián đoạn rồi 2 3 tuần. bao nhiều char mà h mới tới char thương? lên đay hỏi về giai đoạn test thế nào thì gọi là hối? đã gọi là TEAM thì ko phụ thuộc vào ai hết á ! >< haiz......đợi Dzo ra,nó mà làm ăn ngon cái có mà móm =))) đợi người ta làm ăn sa sút thì mình mới tự tin ra sv :)) vãi''
Trong 2 câu này bạn có ý gì, nhất là câu sau, tự tin làm sv khi người khác sa sút??? Bạn nói câu này là đánh giá Yulgang qua cách nói của bạn rồi. Người làm ra 1 sv tốn biết bao nhiêu tiền, người ta không than phiền, làm éo gì đến lượt mình lo.
Móm hay không thì đợi sẽ rõ, cứ xem thông tin bên dzô r qua đây nói này nọ, rối làm thêm rối

hieunguyen8794

Binh Nhì
''Đợi thế này thì có mà mòn,cứ 2 3 tuần rồi có việc gián đoạn rồi 2 3 tuần. bao nhiều char mà h mới tới char thương? lên đay hỏi về giai đoạn test thế nào thì gọi là hối? đã gọi là TEAM thì ko phụ thuộc vào ai hết á ! >< haiz......
câu này chắc đủ nghĩa để ai cũng hiểu

đợi Dzo ra,nó mà làm ăn ngon cái có mà móm =)) đợi người ta làm ăn sa sút thì mình mới tự tin ra sv :)) vãi''
Trong 2 câu này bạn có ý gì, nhất là câu sau, tự tin làm sv khi người khác sa sút??? Bạn nói câu này là đánh giá Yulgang qua cách nói của bạn rồi. Người làm ra 1 sv tốn biết bao nhiêu tiền, người ta không than phiền, làm éo gì đến lượt mình lo.
Móm hay không thì đợi sẽ rõ, cứ xem thông tin bên dzô r qua đây nói này nọ, rối làm thêm rối
rõ ràng ko phải LK đang đợi một Dzo tiếp tục làm ăn xida như trc để khi ra sv mới thì đc nhiều ng chơi hơn hả ban? Mà nói thật,Lo thì cũng lo cho 1 HK việt chia rẽ thôi (HV DZO LK) chứ ai mà chả muốn thống nhất 1 sv cho đông vui

ladykillah2010

Gia nhập giang hồ
tình hình rất là tình hình Lion_King muốn dzo ra sever 9.0 có việt hóa sẵn luôn cứ thế mà coppy cho đỡ tốn thêm nhân lực công sức dịch từ chữ hàn quốc ra. các bạn phải biết là như vậy còn thèm quá thì vào dzo chạy dòng dòng như đỡ thèm như mình chẳng hạn :-"

DengTingWu

Gia nhập giang hồ
Em off diễn dàn 3 tuần rồi mà chưa thấy động tĩnh gì. Bên Dzo marketing mạnh tay dữ dội, các bác lên các báo về game thì biết. Chưa kể haivl.com nữa á. Bác LK kinh doanh mà marketing yếu thế này thì không ổn chút nào. Chưa kể đội ngũ nhân sự của bác ấy nữa. Giả sử như yulgang ra game mà nhân sự bên bác cứ như thế này thì phá sản mất. Các bác nên xem lại nhé~o)

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
mấy thím hối như '' phát xít '' . Dzo nó ra kệ nó . Sao cứ đem ra so sánh yulgangvn vs dzo làm gì thế ???

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Nói thật lòng không phải bênh vực hay nịn bợ YulgangVN. Mình thấy mấy bạn đừng đem Dzogame wa đây nói, hay là so sánh Dzogame với YulgangVN. Đơn giản vì nó "không đủ tư cách".
Về cái dỡ của Dzogame ngồi nhâm nhi ly cafe kể thì kể đến mệc ==> ngủ 1 giấc ==> dậy kể tiếp vẫn chưa hết...
Riêng mình thấy 3 cái dỡ to tác nhất của Dzogame đó là:
1.Máy chủ đặt ở nước ngoài.
2.Đa số Mod làm việc không có trách nhiệm, nhiệt tình, thậm chí thiếu kiến thức về ingame trậm trọng
3.Fix lỗi và hổ trợ cực kỳ chậm vì khâu trung gian phải qua Mgame

Điệp

Gia nhập giang hồ
... Các cụ ta xưa chỉ dạy "vạch áo cho người xem lưng" thế là quá đáng lắm rùi, anh thấy nãy giờ các chú vạch ... gần hết cmn rùi. Giờ các chú mún sao ??? anh đem hết vào Đao Kiếm Tiếu > Chọn mục Cường Hóa > Cờ lick cho tạch hết nha?! Cờ lâu sờ Tô pích nha!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên