tình hình text chuẩn bị CB OB

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hieunguyen8794

Binh Nhì
Mn cho mình hỏi là tình hình test đến đau rồi? qua char nào rồi? vs cái tình hình đó thì khi nào mới ra sv? Mỗi char thì có giai đoạn test của nó chứ ?
Lên 4rum mà chỉ thấy " bạn ơi,sắp ra rồi" vs mấy bài post chi chi toàn ngoài lề,chả nghe thấy thông tin về test tiết =..= buồn

WingKnight

Gia nhập giang hồ
Mọi người bình tĩnh mà run nhé. 2 tuần nay mình ko thể làm việc được vì phải về quê gấp có chuyện gia đình :( Ngày mai bay lại vào Sài Gòn rồi. Anh em vững tay chèo để có gì thứ 7 này chúng ta lại hăng say làm việc được. Trong này chỉ có anh em tester nghe, toàn anh em thân quen nên mình cũng nói thế này:

Hiện tại có 1 admin lo mảng Web đã bị tai nạn gần chết nên mình phải kiếm người thay thế, còn ko kiếm được thì mình phải thế :D Chú yếu là quản lý tài khoản, lịch sử giao dịch, bảo mật với thống kê chi tiết nhằm cảnh báo sớm nạn hack bug đồ.

Mình thì vẫn thấy dở 1 chỗ là ra thời điểm này vẫn chưa hợp lý, bởi vì số lượng gamer theo Dzo vẫn còn khá nhiều, chưa kể 1 phần nhỏ ở Homeviet. Do đó nếu mở thời điểm này ra mà nói thì lượng gamer chưa phải là đông nhất. Mình vẫn muốn nới thời gian ra để xem Dzo ra server mới như thế nào, dĩ nhiên điều này có lợi cho mình hơn vì Team có thể add thêm chức năng, việt hóa v.v.v nhanh chóng hơn thay vì phải mò mẫm ở sv Hàn :)

Mà nói gì thì nói, tiến độ đã bị chậm nhiều chắc một phần nào khiến các bạn chán nản :D Mình hy vọng sẽ có những phần thưởng xứng đáng hơn với các bạn tester trung thành và chăm chỉ sau này hơn :D Hy vọng chúng ta sẽ vượt qua giai đoạn này :D

hiepmctc

Binh Nhất
Đừng hối nữa nhé
♥ SV đang off
♥ Chỉ mới xong nhân vật thương
♥ Với tình hình này có thể sẽ còn tầm 2-3 tuần ( có thể hơn ). Dù gì cũng đợi dzo ra trước.
♥ Chủ yếu là '' nhẫn ''
♥ Vì chưa mở sv nên không có bàn luận về nó
♥ Thứ 7 các bạn sẽ được test típ

hieunguyen8794

Binh Nhì
Đợi thế này thì có mà mòn,cứ 2 3 tuần rồi có việc gián đoạn rồi 2 3 tuần. bao nhiều char mà h mới tới char thương? lên đay hỏi về giai đoạn test thế nào thì gọi là hối? đã gọi là TEAM thì ko phụ thuộc vào ai hết á ! >< haiz

hiepmctc

Binh Nhất
Nói chuyện như thế, với cái giọng điệu của bạn thì éo cần nói nhìu với bạn, thích thì chơi, không thì na, đừng có mà lập topic kiểu như thế này, có người trả lời k cảm ơn mà lại nói như cắn vào đít

hieunguyen8794

Binh Nhì
Nói chuyện như thế, với cái giọng điệu của bạn thì éo cần nói nhìu với bạn, thích thì chơi, không thì na, đừng có mà lập topic kiểu như thế này, có người trả lời k cảm ơn mà lại nói như cắn vào đít
biết ngay mà,máy cụ bên này chuyên gia nói thế,tui vô 4rum ni ko phải lần đau,máy người mới vô người ta lập topic ra nói chuyện tí, đụng vô mấy chú tí ,cái mấy chú cứ phán kiểu "thích thì chơi ko thích thì thôi" =)) thế ... nó chơi
bonus cho bác 1 like ^^ đưg cay cú vì ko like nhá

dokhactam95

Gia nhập giang hồ
đợi Dzo ra,nó mà làm ăn ngon cái có mà móm =))) đợi người ta làm ăn sa sút thì mình mới tự tin ra sv :)) vãi
Bạn có vẻ hơi bất mãn nhỉ :))
Mở sv cũng là kinh doanh. Làm bừa sao được. LK càng tính toán cẩn thận thì càng chứng tỏ YulgangVn sẽ là 1 sv ổn định , chất lượng đáng chơi

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Mình cũng nói rõ cho bạn hiểu , 2 tuần vừa rồi LK có việc đột xuất nên phải về quê . Thành ra sever có mình ĐKT quản lý ko xuể , DemonThorn lo mảng web thì mất tích cả tháng nay ko thấy mặt mũi đâu . Tiến độ test thì mới tới char thương , nhanh hay chậm phụ thuộc khá nhiều vào tester , nhưng nếu dzo update thì sever sẽ đẩy nhanh tiến độ hơn nữa vì đỡ đc nhiều khâu . Còn ra sớm hay muộn là chủ ý của LK , làm ăn phải có tính toán , bỏ công bỏ việc bỏ cả tiền bạc sắm sửa máy chủ bạn tưởng là lá mít à , ai cảm thông đc thì sẽ hiểu cho Kteam , còn ai ko hiểu cũng đc chả sao , làm dâu trăm họ ko phải dễ .

hieunguyen8794

Binh Nhì
Vui rồi,biết thêm đc thông tin,đợi tiếp thôi,trong lúc đợi thì qua dzo hú hí vs bạn bè :)) mình muốn bên dzo làm ăn thật ngon ở sv mới này xem chiến thuật của anh LK sẽ thế nào ^^ hehe

NGUYHIEM

Binh Nhì
Mình cũng nói rõ cho bạn hiểu , 2 tuần vừa rồi LK có việc đột xuất nên phải về quê . Thành ra sever có mình ĐKT quản lý ko xuể , DemonThorn lo mảng web thì mất tích cả tháng nay ko thấy mặt mũi đâu . Tiến độ test thì mới tới char thương , nhanh hay chậm phụ thuộc khá nhiều vào tester , nhưng nếu dzo update thì sever sẽ đẩy nhanh tiến độ hơn nữa vì đỡ đc nhiều khâu . Còn ra sớm hay muộn là chủ ý của LK , làm ăn phải có tính toán , bỏ công bỏ việc bỏ cả tiền bạc sắm sửa máy chủ bạn tưởng là lá mít à , ai cảm thông đc thì sẽ hiểu cho Kteam , còn ai ko hiểu cũng đc chả sao , làm dâu trăm họ ko phải dễ .
Chuẩn nè ! chuẩn nhưng mà ko có like :D

Pink

Thiếu Úy
Nhân đây mình cũng nói thẳng luôn . Có những bạn cứ kêu sv ra thua dzo thì sẽ ra sao này nọ lung tung . Mình nói thật chứ nếu sv ra ngay bây h` lỗi tùm lum liệu các bạn có chơi ko hay lại quay ra chửi =P~ còn về phần dzo Up 9.0 thì kệ nó chừng nào còn hút còn CTP còn lỗi từa lưa hạt dưa thì éo ai chơi với nó đâu =P~ Tuy mình ngỉ dzo lâu lắm lắm rồi nhưng nge nói lỗi còn tồn đọng nhìu vê lờ + hack hoàn hành éo lo Fix lại lo mở sv 9.0 để hút lại từ đầu là mình éo ưa rồi /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên