Tham Khảo về Exp của từng Lever 1~100

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Cứ ai mà nhắc vụ giới hạn giờ chơi thì mấy bác lại xung máu lên chữi thấy ghê :D :D. Anh LK đã nói là gióng có giới hạn, chỉ chỉnh EXP nhận được khi auto, không nên bàn vụ này nữa

Natsu

Binh Nhì
Game nó vốn như thế nào thì cứ để nguyên như thế đi , ko có item tăng exp , NTC thì up cũng chậm như rùa chứ nhanh gì . Giờ bản 9.0 cmnr , cứ thích lẹt đẹt 3,4 ,5x thì còn gì thú vị ?
Exp lvl cao được 5-10% ko nói chứ lvl thấp ( cỡ 3-4x ) mà làm quest đc 5% thì nản cmnl , lên 8x 9x chắc đc 1% / q quá.
Đề nghị mấy vụ exp giữ nguyên.
Nếu cứ muốn lẹt đẹt ở lvl thấp thì xài sv 9.0 làm vẹo gì :-s , xài pb 2.3.4. đi cho xong :-s

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Thằng này chẳng hiểu ý gì cứ phát biểu linh tinh !
up level lẹ lẹ 1 xíu và giới hạn thời gian chơi thì sẽ hơn là up level chậm mà cho auto cả ngày !
Cùng 1 ngày giới hạn thời gian thì có thể đi làm những việc khác được !
thế m hiểu cái éo gì mà nói. game sao thì để dzậy mịa nó đi, up nhanh hay ko là do xài prem, cắm auto. ý m mún up lẹ lẹ chút mà giới hạn là sao?? là tăng x2 x3 exp đánh quái àh?? hay là giảm exp up lv của nhân vật xuống?? éo suy nghĩ cm gì mà cứ phán.

M éo cắm máy đc thì đừng áp đặt người khác theo mình. Game là cho cả cộng đồng chứ éo phải của riêng m. Làm gì thì phải nghĩ tới lợi ích chung chứ cứ nghĩ cho riêng mình chơi game off mịa đi.

mnonline

Gia nhập giang hồ
thế m hiểu cái éo gì mà nói. game sao thì để dzậy mịa nó đi, up nhanh hay ko là do xài prem, cắm auto. ý m mún up lẹ lẹ chút mà giới hạn là sao?? là tăng x2 x3 exp đánh quái àh?? hay là giảm exp up lv của nhân vật xuống?? éo suy nghĩ cm gì mà cứ phán.

M éo cắm máy đc thì đừng áp đặt người khác theo mình. Game là cho cả cộng đồng chứ éo phải của riêng m. Làm gì thì phải nghĩ tới lợi ích chung chứ cứ nghĩ cho riêng mình chơi game off mịa đi.
đầu đất !

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
Hệ thống q trước có nghe nói sẽ làm lại giống AS hồi trước, tức mỗi q tầm 1~5% thui nhé. Bên cạnh đó nếu mún up chậm chỉ cần ko bán Hộ Tâm Đan, ko bán NTC. Đến lúc lên 6 7x>> lại than up chậm quá.

Nói chung cứ làm chuẩn như offical là ok nhất. giờ đã là phiên bản 9.0 rồi. Các bạn có tưởng tượng đc tăng 50% exp đối với 10x>> nó kinh khủng tới mức nào ko, lên tới 12x nữa rồi sao, bộ tính ko up luôn hả?
bạn này nói chuẩn đây.. cày lâu cũng nản cày nhiều cũng chán.. đây là tâm lý của toàn bộ gamer..

mnonline

Gia nhập giang hồ
Tóm lại là Thanh niên này éo chơi đc 24/24 nên muốn giới hạn giờ chơi và tăng exp quái train cho đỡ cực để ai cũng như mình, và cả sv ai cũng như nhau . Tinh thần là muốn tiến tới xã hội bình đẳng cấp không phân biệt cấp độ ,cho nó tiến bộ,công bằng ,dân chủ và văn minh :@)
tôi có thể treo 4 acc 24/24
1 laptop 1 dextop nhé
mà những người chơi nét thế nào thôi >>> tiến tới công bằng xíu mà.
Người ta không thể ngồi nét suốt mà không có những sinh hoạt khác còn mình ở nhà thì thoải con gà mái nhe !
Assisoft hùi xưa với điểm kn như thế mà không có hack time thì tới mùa mít ms lên được 10x nhé !

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
đầu đất !
đã ngu thì đừng tỏ ra mình nguy hiểm.

tôi có thể treo 4 acc 24/24
1 laptop 1 dextop nhé
mà những người chơi nét thế nào thôi >>> tiến tới công bằng xíu mà.
Người ta không thể ngồi nét suốt mà không có những sinh hoạt khác còn mình ở nhà thì thoải con gà mái nhe !
Assisoft hùi xưa với điểm kn như thế mà không có hack time thì tới mùa mít ms lên được 10x nhé !

bộ mình ngồi net ko chơi đc nhìu thì cấm người khác chơi hả? Ủa nếu dzậy m có việc nhà nghỉ việc ở cty thì bữa đó thằng giám đốc cho cả cty nghỉ àh? suy nghĩ ích kỉ thế? ngày xưa t cũng chơi net, chắc hẳn nhìu người ở đây cũng thế, nhưng t chẳng than 1 lời. bộ vì m chơi net mà NPH ko cho người khác chơi hay sao? M mơ tưởng àh?

Công bằng ở đây là hạn chế sự phân hóa giàu nghèo quá lớn. Đã như dzậy rồi nếu cảm thấy train ko nổi nữa thì chơi TLC2 3 thôi. Còn nếu cảm thấy vẫn còn bất công nữa thôi nghỉ game mịa cho rồi đỡ mệt óc.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
đầu đất !
M học triết học bao giờ chưa, nếu chưa thì t dạy cho m nhé!! Thế giới khách quan luôn vận động và phát triển ko ngừng, nó đỏi hỏi con người phải vận động và phát triển theo. Nếu con người ko chịu vận động phát triển sẽ bị bỏ lại phía sau gọi là ko theo kịp thời đại. Con người buộc phải vận động và phát triển để theo kịp thời đại, nó ko đứng chờ 1 ai, m ko theo kịp đó là chuyện của m.
Nói dzậy m còn ko hiểu thì trách m OT thiếu iốt về ăn thêm muối iốt vào.

LienLien

Binh Nhất
M học triết học bao giờ chưa, nếu chưa thì t dạy cho m nhé!! Thế giới khách quan luôn vận động và phát triển ko ngừng, nó đỏi hỏi con người phải vận động và phát triển theo. Nếu con người ko chịu vận động phát triển sẽ bị bỏ lại phía sau gọi là ko theo kịp thời đại. Con người buộc phải vận động và phát triển để theo kịp thời đại, nó ko đứng chờ 1 ai, m ko theo kịp đó là chuyện của m.
Nói dzậy m còn ko hiểu thì trách m OT thiếu iốt về ăn thêm muối iốt vào.
sặc....... game mùh còn đem bài học ra nữa....sợ bác này ghê^:)^

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
Game nó vốn như thế nào thì cứ để nguyên như thế đi , ko có item tăng exp , NTC thì up cũng chậm như rùa chứ nhanh gì . Giờ bản 9.0 cmnr , cứ thích lẹt đẹt 3,4 ,5x thì còn gì thú vị ?
Exp lvl cao được 5-10% ko nói chứ lvl thấp ( cỡ 3-4x ) mà làm quest đc 5% thì nản cmnl , lên 8x 9x chắc đc 1% / q quá.
Đề nghị mấy vụ exp giữ nguyên.
Nếu cứ muốn lẹt đẹt ở lvl thấp thì xài sv 9.0 làm vẹo gì :-s , xài pb 2.3.4. đi cho xong :-s

mình nói thê này.. nếu game mà giữ exp giống ở phiên bản 2.2 HKAS thì mình chịu k chơi dk.. kể cả HK Dzo cũng thế cày vật vã .. pill lak nhân nọ nhân kia CTP nữa mà mới lên dk 116.. mà giờ là phiên bản 9.0 rồi các bạn định 1 tháng mơi up lv 35 à.. hay là cày lên lv 60 là nghỉ k cày nữa.. con vk 155m 177m thì các bạn đinh mấy năm thì mới được xài... toàn nói nhàm.. hãy đi vào thực tại đi

mnonline

Gia nhập giang hồ
mình nói thê này.. nếu game mà giữ exp giống ở phiên bản 2.2 HKAS thì mình chịu k chơi dk.. kể cả HK Dzo cũng thế cày vật vã .. pill lak nhân nọ nhân kia CTP nữa mà mới lên dk 116.. mà giờ là phiên bản 9.0 rồi các bạn định 1 tháng mơi up lv 35 à.. hay là cày lên lv 60 là nghỉ k cày nữa.. con vk 155m 177m thì các bạn đinh mấy năm thì mới được xài... toàn nói nhàm.. hãy đi vào thực tại đi

chơi mấy sever private lên nhanh quen rồi giờ chơi sever này là lên chậm cũng hơi nản
nhưng mà full chức năng thì faj, làm mấy ac đệ tử đi tlc thôi :)

parkjlchan

Game này vốn dĩ đặt trưng là lên cấp chậm. Đúng đó, tụi mình muốn giữ EXP giống như trước kia, tụi mình muốn 2 3 tuần mới up 35 đó, muôn mấy năm nữa mới có 155m 177m đó, zậy mới là chinh phục game. Bạn thấy chơi ở đây ko dc thì bạn cứ quá Dzo chơi tiếp, chả ai cấm, chứ bọn mình ko muốn giống Dzo chỉ hơn 1 năm là mấy dân cày như bạn phá đảo game, nhà nhà đồ cuối, người người full 30%

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
Game này vốn dĩ đặt trưng là lên cấp chậm. Đúng đó, tụi mình muốn giữ EXP giống như trước kia, tụi mình muốn 2 3 tuần mới up 35 đó, muôn mấy năm nữa mới có 155m 177m đó, zậy mới là chinh phục game. Bạn thấy chơi ở đây ko dc thì bạn cứ quá Dzo chơi tiếp, chả ai cấm, chứ bọn mình ko muốn giống Dzo chỉ hơn 1 năm là mấy dân cày như bạn phá đảo game, nhà nhà đồ cuối, người người full 30%
bạn nói nghe như hài... nếu k lên lv ,, k up đồ,, mình nói trắng ra là chả có game nào là Free cả.. vẫn có VND.. mà nếu k có VND thì lấy gì ADM duy trì sever.. bạn nên hiểu điều đó

parkjlchan

bạn nói nghe như hài... nếu k lên lv ,, k up đồ,, mình nói trắng ra là chả có game nào là Free cả.. vẫn có VND.. mà nếu k có VND thì lấy gì ADM duy trì sever.. bạn nên hiểu điều đó
mình thấy bạn nói hơi ko liên quan tới vấn đề. Lever vẫn lên thôi, tiền thì vẫn sẽ thu đều đều: AC, Pet, phù bảo vệ, mm 20%, đồ ăn pet, đổi tên đổi màu tên, hình động,lag,pill, máu ST, sâm ST,NTC( nếu có),......

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
đọc topic có nhìu ý kiến rất ba láp ba xàm (nói thẳng mất lòng ai thì chịu) và lại ngược nhau chẳng hạn như cho up chậm hơn nữa hoặc là cho up nhanh lên đỡ tốn time hay đại loại dzậy.

Tui nói chung luôn nhé:

1. các bạn mún up chậm hơn nữa, tui khẳng định các bạn chưa bao giờ chơi những acc lv cao, thậm chí 7 8x cũng chưa chơi hoặc là các bạn chơi pri up vèo vèo hay chơi dzo cắn prem sướng quá nên chẳng biết gì. Hãy thử chơi 1 sv ofical thật sự ko sử dụng pill lag train lên 10x đi rồi hiểu ha.

2. Các bạn mún up nhanh hơn, nhanh hơn là nhanh thế nào, thay đổi exp quái hay exp nhân vật giống mấy sv pri?? Các bạn cứ yên tâm 1 điều sv với sự điều hành của Kteam nhất định sẽ có sự điều chỉnh cho phù hợp, chẳng hạn như event x2, pte .v.v. Khi sv mới mở tốc độ train nhanh thì chắc chưa có, nhưng sau thời gian dài sv lv cao nhìu chắc chắn sẽ có để train.

3. Còn các bạn ko có time chơi hay là ko treo máy đc, chơi tiệm net gì đó.v.v. cũng bớt những ý kiến suy nghĩ cho cá nhân mình đi. YuglangVN là sv HK duy nhất sẽ có TLC2, các bạn có thể thể hiện mình tại đây, ko nhất thiết phải đua top sv. Tui đảm bảo TLC2 sẽ là TLC vui nhất và đông đảo nhất, vì giới giạn của nó dễ đạt đc nhất, trang bị vũ khí cũng ko phức tạp nhìu. Nói chung là dễ chơi. Ngày xưa chơi AS mình cũng chỉ là thằng HS cấp 2 cấp 3, chơi tiệm net, xác định ko thể trèo cao đc như người ta nên cũng chỉ dừng ở TLC3 mà tung hoành vẫn vui như thường.

Hiện tại mình cũng thấy có nhìu thay đổi của Kteam nó chỉ phù hợp cho thời gian đầu mở sv, nhưng về sau lại ko còn phù hơp nữa. Vì ko nằm trong nội bộ, chưa đc test game, cũng chỉ mới tham gia 4rum chưa lâu nên ko nắm rõ lắm, định là sau khi sv open chơi đc, biết đc chắn chắn những thay đổi thế nào rồi mới đưa ra ý kiến.

Bên trên