Tham Khảo về Exp của từng Lever 1~100

Chibi

Binh Nhất
Lv.101 537,498,157
Lv.102 644,997,789
Lv.103 773,997,346
Lv.104 928,796,816
Lv.105 1,114,556,179
Lv.106 1,337,467,415
Lv.107 1,604,960,897
Lv.108 1,925,953,077
Lv.109 2,311,143,692
Lv.110 2,773,372,431
Lv.111 3,328,046,917
Lv.112 3,993,656,300
Lv.113 4,792,387,560
Lv.114 5,750,865,072

thêm 4 lv nữa nè
p.s : nguồn từ website của OneHitBang chí tôn --'

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Lv.101 537,498,157
Lv.102 644,997,789
Lv.103 773,997,346
Lv.104 928,796,816
Lv.105 1,114,556,179
Lv.106 1,337,467,415
Lv.107 1,604,960,897
Lv.108 1,925,953,077
Lv.109 2,311,143,692
Lv.110 2,773,372,431
Lv.111 3,328,046,917
Lv.112 3,993,656,300
Lv.113 4,792,387,560
Lv.114 5,750,865,072
thêm 4 lv nữa nè
p.s : nguồn từ website của OneHitBang chí tôn --'
exp này mà kiu tăng thêm 50%, gấp 2 3 thậm chí gấp 5, thôi quit game sớm cho lành =)), khổ với các bạn.

Chibi

Binh Nhất
toàn mấy người chưa chơi lên cao nên chưa hiểu cái cảm giác gian nan đó mà
dzo do có ntc , cookie , ac tăng exp có option , ctp , event pt tổ đội x exp , event x2 exp thường nên mới có trường hợp up lv ầm ầm " chưa tính trường hợp cắn thuốc và train sup vượt cấp "
chứ sv này anh Lk nói ko có mấy cái đó và theo châm ngôn chậm , lâu và dài thì cấm đầu auto cũng khá nhòa đó nói gì đòi x 2 3 exp đễ up level hiện tại lên --'
lúc đó train up lv lâu thì lại lập topic khiếu nại nữa thì bỏ mẹ ra

mnonline

Gia nhập giang hồ
dzogame lên lv cũng khá chua nếu không có pt, ctp, NTC thì chậm vãi lều luôn !
giới hạn thời gian chơi là hợp lý, chứ trâu cầy Việt Nam up level le lắm :)

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
dzogame lên lv cũng khá chua nếu không có pt, ctp, NTC thì chậm vãi lều luôn !
giới hạn thời gian chơi là hợp lý, chứ trâu cầy Việt Nam up level le lắm :)
bạn biết nói câu này mà còn sợ train lẹ sao. sv ko bán HTD,CTP, NTC, AC +20% exp, ko có pte coi bạn train kiểu gì cho lên lv nhanh. tới lúc đó đừng có lên đây than sao train đuối quá đòi quit game thì thấy mịa ra.

Tui cũng ko ham gì train lên cao, mục tiêu chơi TLC 2 3 là vui rồi. Nhưng nghĩ cho mình phải nghĩ cho người khác nữa chứ, bộ mún dậm chân dzậy quài ko phát triển sao.

Mình cất công down bản 9.0 lận đó, nặng bỏ mịa ra, ko phải chỉ để chơi 4 5x thôi. Hạn chế cái này hạn chế cái kia éo bít khi nào sv mới có char Hàn Bảo Quân. Người ta cày trâu thì người ta cũng phải trả 1 cái giá, hư hao máy, tiền điện, tiền net, công sức chứ ko phải tự nhiên mà có. Ai cày đc thì cày cày ko đc thì ráng mà chịu, mình ko cày đc rồi bắt người ta phải giống như mình. Sv đã hạn chế hết mức có thể việc phân hóa giàu nghèo rồi, còn đòi hỏi mấy cái vô lý này.

Với điều kiện của sv thế này tui khẳng định các bạn mún up 12x ko dưới 3 năm đâu, ở đó mà hạn với chế đi.

mabuthan

Gia nhập giang hồ
bạn biết nói câu này mà còn sợ train lẹ sao. sv ko bán HTD,CTP, NTC, AC +20% exp, ko có pte coi bạn train kiểu gì cho lên lv nhanh. tới lúc đó đừng có lên đây than sao train đuối quá đòi quit game thì thấy mịa ra.

Tui cũng ko ham gì train lên cao, mục tiêu chơi TLC 2 3 là vui rồi. Nhưng nghĩ cho mình phải nghĩ cho người khác nữa chứ, bộ mún dậm chân dzậy quài ko phát triển sao.

Mình cất công down bản 9.0 lận đó, nặng bỏ mịa ra, ko phải chỉ để chơi 4 5x thôi. Hạn chế cái này hạn chế cái kia éo bít khi nào sv mới có char Hàn Bảo Quân. Người ta cày trâu thì người ta cũng phải trả 1 cái giá, hư hao máy, tiền điện, tiền net, công sức chứ ko phải tự nhiên mà có. Ai cày đc thì cày cày ko đc thì ráng mà chịu, mình ko cày đc rồi bắt người ta phải giống như mình. Sv đã hạn chế hết mức có thể việc phân hóa giàu nghèo rồi, còn đòi hỏi mấy cái vô lý này.

Với điều kiện của sv thế này tui khẳng định các bạn mún up 12x ko dưới 3 năm đâu, ở đó mà hạn với chế đi.
cho 1 like.. bác nói quá đúng.
các bố cứ thích tlc 2 đánh vui. sướng. thế các bố nên ý kiến luôn là max lv là 60 đi. r muốn chậm ntn thì chậm..

mnonline

Gia nhập giang hồ

Thằng này chẳng hiểu ý gì cứ phát biểu linh tinh !
up level lẹ lẹ 1 xíu và giới hạn thời gian chơi thì sẽ hơn là up level chậm mà cho auto cả ngày !
Cùng 1 ngày giới hạn thời gian thì có thể đi làm những việc khác được !

Chibi

Binh Nhất
up level lẹ lẹ 1 xíu và giới hạn thời gian chơi thì sẽ hơn là up level chậm mà cho auto cả ngày !
mình đéo hiểu bạn muốn nói cái lề gì ở đây ???
giải thích rõ dùm mình cái ạ
up lv lẹ và giới hạn thời gian chơi thì sẽ hơn là up lv chậm mà cho auto cả ngày
cái điểm exp của các con quái trong game nó mặc định bao nhiêu là bao nhiêu thôi chứ liên ccm gì đến up lv lẹ và giới hạn giờ chơi
muốn up nhanh thì phải cấm auto cả ngày đó chứ
1 ngày cứ mở 24/24 bác chơi được bao nhiêu thì bác chơi
chơi ko được thì tắt máy nghĩ đi làm việc khác đễ cho những thằng có thời gian nó chơi
đâu có nhất thiết phải giới hạn thời gian thì bác mới có thể đi làm việc khác được
bác thích làm cái lề gì thì bác làm ! bố thằng nào ngăn cản được bác

mnonline

Gia nhập giang hồ
mình đéo hiểu bạn muốn nói cái lề gì ở đây ???
giải thích rõ dùm mình cái ạ
up lv lẹ và giới hạn thời gian chơi thì sẽ hơn là up lv chậm mà cho auto cả ngày
cái điểm exp của các con quái trong game nó mặc định bao nhiêu là bao nhiêu thôi chứ liên ccm gì đến up lv lẹ và giới hạn giờ chơi
muốn up nhanh thì phải cấm auto cả ngày đó chứ
1 ngày cứ mở 24/24 bác chơi được bao nhiêu thì bác chơi
chơi ko được thì tắt máy nghĩ đi làm việc khác đễ cho những thằng có thời gian nó chơi
đâu có nhất thiết phải giới hạn thời gian thì bác mới có thể đi làm việc khác được
bác thích làm cái lề gì thì bác làm ! bố thằng nào ngăn cản được bác
sao không liên quan ?
exp liên quan tới level rồi :))

Chibi

Binh Nhất
sao không liên quan ?
exp liên quan tới level rồi :))
tôi ko hiểu cái ý ẩn dụ của bác ở đây muốn nói lên là gì
mong bác giải thích hộ cho
gì mà up lẹ lẹ 1 chút mà giới hạn thời gian
gì mà up chậm mà cho auto cả ngày
cùng 1 ngày mà giới hạn thời gian có thể làm việc khác được

mnonline

Gia nhập giang hồ
tôi ko hiểu cái ý ẩn dụ của bác ở đây muốn nói lên là gì
mong bác giải thích hộ cho
gì mà up lẹ lẹ 1 chút mà giới hạn thời gian
gì mà up chậm mà cho auto cả ngày
cùng 1 ngày mà giới hạn thời gian có thể làm việc khác được
Đó là do Kteam thôi !
Ông auto cả ngày chẳng hạn cũng = điểm kinh nghiệm chơi 10 tiếng ( Kteam sẽ nâng lên chảng hạn )
Rồi đánh quái hết 10 tiếng sẽ không được điểm kn nữa thì có thể tham gia TLC, VLHC,PK mà không tiếc thời gian train level

Chibi

Binh Nhất
Đó là do Kteam thôi !
Ông auto cả ngày chẳng hạn cũng = điểm kinh nghiệm chơi 10 tiếng ( Kteam sẽ nâng lên chảng hạn )
Rồi đánh quái hết 10 tiếng sẽ không được điểm kn nữa thì có thể tham gia TLC, VLHC,PK mà không tiếc thời gian train level
tóm tắt 1 câu thôi : tại sao lại phải giới hạn giờ chơi ???

Bên trên