Tham Khảo về Exp của từng Lever 1~100

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Bên Dzo nó fix ít hơn bồ . Mình test bằng địa ngưng thần châu 1m rồi .
Còn bên US thì k biết .
Gấp 2 gấp 3 nữa thì cạp đất mà lên lv (:|

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Mình được nghe nói là KN nhận được khi đánh quái bị giảm 10% so với hồi trước rồi, x2 x3 nữa chắc 2 tháng up 35

handsome

Gia nhập giang hồ
Mình được nghe nói là KN nhận được khi đánh quái bị giảm 10% so với hồi trước rồi, x2 x3 nữa chắc 2 tháng up 35
Chắc k có đâu bạn.. hồi trước 1 ngày chơi được mấy tiếng chứ nhiêu ..k có auto đánh chán
bây giờ có auto chơi cả ngày nên lv cũng lẹ hơn nhiều với lại cũng nhiều event hơn
Bên dzo làm Q exp nhiều qá..nên lên lv lẹ..làm Q = cấp cũng 20 30% rồi

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Chắc k có đâu bạn.. hồi trước 1 ngày chơi được mấy tiếng chứ nhiêu ..k có auto đánh chán
bây giờ có auto chơi cả ngày nên lv cũng lẹ hơn nhiều với lại cũng nhiều event hơn
Bên dzo làm Q exp nhiều qá..nên lên lv lẹ..làm Q = cấp cũng 20 30% rồi
Chứ muốn bao nhiêu nữa . Cắm mặt cày cuốc mà có tý lv thì cũng vậy . PK mà k có lv thì cũng cạp đất mà ăn .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Với tình hình trâu vàng VN nhiều như kiến thế này thì
Mình nghĩ nên tăng thêm 50% nữa thì mới vừa với mấy anh đầu trâu mặt ngựa này đc :))

handsome

Gia nhập giang hồ
LK Chỉnh quái đông2 tý là ôkê
Gấp đôi hay thêm 50% là đc rồi
giảm tí exp làm Q như dzo í..
làm Q đc khoảng 10% thôi

Natsu

Binh Nhì
Bảng trên đúng với cả Dzo lẫn US mà ( bonj nó lấy từ US sang Dzo )
Dzo lên lvl nhanh là do có quá nhiều item tăng exp thôi chứ mọi chỉ số exp lên cấp , đánh quái đều là chuẩn chung của sv official tức là x1 theo Mgame

Mình nghĩ exp như này đc rồi.

hjepsjque

Gia nhập giang hồ
Bảng trên đúng với cả Dzo lẫn US mà ( bonj nó lấy từ US sang Dzo )
Dzo lên lvl nhanh là do có quá nhiều item tăng exp thôi chứ mọi chỉ số exp lên cấp , đánh quái đều là chuẩn chung của sv official tức là x1 theo Mgame

Mình nghĩ exp như này đc rồi.
bên dzo mà chuẩn ji.sv 2.0 đánh con hổ 3x có 50 60 exp.còn bên zo 200 300 ak

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
nói chung để như cũ y :|, nhưng mấy vật phẩm tăng KN bán giới hạn thôi, còn NTC khỏi bán hay bán trong @shop nhưng giá trên trời, như zậy là ok rùi

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Hệ thống q trước có nghe nói sẽ làm lại giống AS hồi trước, tức mỗi q tầm 1~5% thui nhé. Bên cạnh đó nếu mún up chậm chỉ cần ko bán Hộ Tâm Đan, ko bán NTC. Đến lúc lên 6 7x>> lại than up chậm quá.

Nói chung cứ làm chuẩn như offical là ok nhất. giờ đã là phiên bản 9.0 rồi. Các bạn có tưởng tượng đc tăng 50% exp đối với 10x>> nó kinh khủng tới mức nào ko, lên tới 12x nữa rồi sao, bộ tính ko up luôn hả?

Bên trên