[Tham khảo]Bạn sẽ tham gia thế lực chính hay tà?!

Thế lực bạn sẽ tham gia là nào?!

• Số lượng người bầu chọn
    169

Chibi

Binh Nhất
cho mình hỏi ngu tí , tà với chính có gì khác nhau vậy , mới vô là chọn đc bên phe hay phải đạt đc mức độ nào đó ?
tà với chính khác nhau ở chỗ là
mang 2 dòng máu khác nhau
9 tượng trưng cho 9 nghĩa
tà tượng trưng cho gian ác
skill của 9 và tà cũng khác nhau , quần áo cũng vậy
nói đến tà thì nói đến sự đen tối
còn 9 thì tươi sáng
thích bên nào chơi bên đó :D chơi bên tà ko có nghĩa bạn là gian ác và ngược lại cho 9 --'
chơi theo cách của bạn

Synz

Binh Nhì
tà với chính khác nhau ở chỗ là
mang 2 dòng máu khác nhau
9 tượng trưng cho 9 nghĩa
tà tượng trưng cho gian ác
skill của 9 và tà cũng khác nhau , quần áo cũng vậy
nói đến tà thì nói đến sự đen tối
còn 9 thì tươi sáng
thích bên nào chơi bên đó :D chơi bên tà ko có nghĩa bạn là gian ác và ngược lại cho 9 --'
chơi theo cách của bạn
tóm lại mình chơi 9 r` , haha

Ngông

Gia nhập giang hồ
Chơi tà nhưng hành hiệp trượng nghĩa còn hơn mang tiếng 9 mà núp bóng tối đánh bừa
Thà tàn ác công khai còn hơn giả nai thánh thiện

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Chơi tà nhưng hành hiệp trượng nghĩa còn hơn mang tiếng 9 mà núp bóng tối đánh bừa
Thà tàn ác công khai còn hơn giả nai thánh thiện

9 hay tà cũng chỉ là phương thức của trò chơi, có cần quan trọng hóa vấn đề dzậy ko b-)

1 thằng lừa đảo nó có thể chơi hàng chục con tà chục con chính, người đoàng hoàng cũng có thể chơi cả chục con 9 chục con tà :))

Quang Lê

Binh Nhất
Nhưng nếu tà đông quá vào TLC 2 tà đập 1 chính (thậm chí 3-1, 4-1) vậy sao là hành hiệp trượng nghĩa đây?! Các mem qua 9 bớt đê cho cân bằng game

Chibi

Binh Nhất
Nhưng nếu tà đông quá vào TLC 2 tà đập 1 chính (thậm chí 3-1, 4-1) vậy sao là hành hiệp trượng nghĩa đây?! Các mem qua 9 bớt đê cho cân bằng game
lo xa vãi =]] cân bằng làm được cái gì ở đây
chất lượng nói lên điều mình cần
số lượng chả là cái gì

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Mãi Mãi bên 9 ... tại bên dzogame chơi tà vì thích mái tóc của thích khách tà thôi !!!

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
lo xa vãi =]] cân bằng làm được cái gì ở đây
chất lượng nói lên điều mình cần
số lượng chả là cái gì

chính xác. Và cái chúng ta cần bây giờ là có game ngon lành để chơi, chuyện cân bằng thế lực sau này tự nhiên nó cân thôi. mà ko cân cũng chả sao, đó là điều tự nhiên của game.

Bên trên