[Thảo luận]Hệ thống nhiệm vụ ingame sẽ ra sao ?

Có nên điều chỉnh lại hệ thống nhiệm vụ ?

• Có

Số phiếu: 36 94.7%
  • không

Số phiếu: 2 5.3%

• Số lượng người bầu chọn
    38

chinapk1204

Gia nhập giang hồ
các bạn giảm kiểu đó thì game nó còn chán hơn! các bạn chắc các bạn pro tiền nhiu hay nhiu máy cày nhiu acc giảm làm maats gia trị của nv.Theo mình thì phiên bản đầu tiên thường thì nv thưởn 2-->4 viên ngọc chúng tak có thể giảm số lượng ngọc xuống tránh tình trạng các đại gia ồ ạt lậạp acc train nv lấy ngọc bán như phiên bản ASIASOFT hồi trước.Qua đây mình cũng mún thêm :vi là sv private nên hãy tạo món quà tân thủ khi gia nhập vào game, party đừng chia đều exp như thế no giống pb trước lắm cày lại lâu nữa.mình ý kiến vậy thoy.Thank

ElKun93

Gia nhập giang hồ
phần thưởng Quest mình thấy cho ngẫu nhiên thì hợp lý hơn :
Ví dụ :
- Lv 1 ~ 10 các phân thưởng có thể là máu - sâm
- Lv 10 ~ 35 thì có thể ngẩu nhiên ra Pt 3 4 - CL 5 6 7 - TC 8 9 10
- Các Quest phần thưởng là gold thì có thể giữ nguyển để AE có thể mua máu - sâm hay tên để train.
Đó là 1 vài ý kiến của mình.
P/s : A Shj cũng chuyển qua đây rồi thì sv sẽ có 1 thiên hạ đệ nhất gian thương đây. :D

êDoggy

Gia nhập giang hồ
các bạn giảm kiểu đó thì game nó còn chán hơn! các bạn chắc các bạn pro tiền nhiu hay nhiu máy cày nhiu acc giảm làm maats gia trị của nv.Theo mình thì phiên bản đầu tiên thường thì nv thưởn 2-->4 viên ngọc chúng tak có thể giảm số lượng ngọc xuống tránh tình trạng các đại gia ồ ạt lậạp acc train nv lấy ngọc bán như phiên bản ASIASOFT hồi trước.Qua đây mình cũng mún thêm :vi là sv private nên hãy tạo món quà tân thủ khi gia nhập vào game, party đừng chia đều exp như thế no giống pb trước lắm cày lại lâu nữa.mình ý kiến vậy thoy.Thank
Nghĩ sao khi nói đây là SV Private..

alexgodric

Gia nhập giang hồ
ko nên cho phần thưởng random. hiếm có 1 game online nào mà các phần thưởng thuộc dạng ảnh hưởng tới nhân vật cho phần thưởng quest random cả. các vật phẩm nhận random thường ko có ảnh hưởng lớn tới nhân vật, làm đẹp hay item có opt khác nhau ko chênh lệch lắm ( VLTK, KT... ). để phần thưởng như ngọc def, tấn công... mà random các bạn dc đồ xịn thì mừng, dc đồ lởm lại lôi đầu BQT ra chửi nữa. tốt nhất là nên dẹp bỏ vụ random

êDoggy

Gia nhập giang hồ
bạn kiếm giùm mình cái giới thiệu nào của GM nói đây là sv Private với..cho mình mở mang kiến thức với

êDoggy

Gia nhập giang hồ
thì bạn ấy nói Gm giới thiệu như vậy nên mình muốn xem thử..chứ hay đọc tin tức game mà k lẽ mình ko nhìn ra..

êDoggy

Gia nhập giang hồ
so sánh thì khác chứ sao..mình thấy cái này nữa..

Đừng so sánh YulgangVN với các Server Private khác, YulgangVN được xây dựng bởi đội ngũ kỹ thuật viên giàu kinh nghiệm, không sử dụng mã nguồn từ Trung Quốc. YulgangVN không phải là private, YulgangVN tự tạo ra đế chế Official của riêng mình, bao gồm tất cả các bạn.

Natsu

Binh Nhì

Đừng so sánh YulgangVN với các Server Private khác, YulgangVN được xây dựng bởi đội ngũ kỹ thuật viên giàu kinh nghiệm, không sử dụng mã nguồn từ Trung Quốc. YulgangVN không phải là private, YulgangVN tự tạo ra đế chế Official của riêng mình, bao gồm tất cả các bạn.
Bạn bao nhiêu tuổi r mà ng ta nói cái gì cũng nghe thế ?
Sv Official là sv đc mua bản quyền từ nhà sản xuất (ở đây là Mgame)
Sv Private là tất cả các sv ko có bản quyền của nhà sản xuất.
Vậy thôi , kể cả dev từ đầu thì vẫn dựa trên nền tảng sãn có từ Mgame và đồ họa hình ảnh 100% từ MGame nên hiển nhiên vẫn là Private.
Tuy nhiên thì có thể nói đây có thể sẽ là 1sv chất lượng ko kém so vs SV chính thống.

chinapk1204

Gia nhập giang hồ

Bạn nhầm chủ đề:
1 so sánh sv private và sv bản quyền
2.loãng topic rùi
3. dừng lại thoy =))

Nguyễn Nam

Gia nhập giang hồ
làm hệ thống Q tuần hoàn đi mình thấy bên DWO người ta làm Q tuần hoàn thưởng đồ hấp dẫn cày Q lắm
Q rank A (10d): 3 ngày nhận 1 lần: Khó làm: thưởng cao
Q rank B (7d): 2 ngày nhận 1 lần: Tb thưởng Tb
Q rank C (3d): 1 ngày nhận 1 lần: dễ: thưởng ít
...
ngoài ra còn có lương hằng tuần dựa trên số giờ onl và điểm Q trong tuần
Q làm ko bao gio hết. có thể phân loại Q theo char.

chinapk1204

Gia nhập giang hồ
làm hệ thống Q tuần hoàn đi mình thấy bên DWO người ta làm Q tuần hoàn thưởng đồ hấp dẫn cày Q lắm
Q rank A (10d): 3 ngày nhận 1 lần: Khó làm: thưởng cao
Q rank B (7d): 2 ngày nhận 1 lần: Tb thưởng Tb
Q rank C (3d): 1 ngày nhận 1 lần: dễ: thưởng ít
...
ngoài ra còn có lương hằng tuần dựa trên số giờ onl và điểm Q trong tuần
Q làm ko bao gio hết. có thể phân loại Q theo char.
nghe cũng hay ak

Bên trên