THẢO LUẬN Thực trạng pk 8x hiện nay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Enies

Hạ Sĩ
Nghe các cao nhân phân tích thấy ai cũng có lý
Tiếp tục hóng :rolleyes::rolleyes: chờ anh mèo chốt.
Mình vẫn chưa mua AC tckl và làm trượng nữa :D:D

Ngọc Anh MX

Gia nhập giang hồ
đảm bảo bất kì 1 sv nào đều thế cả. ông từ tìm 1 sv private test 2 acc kiếm 80 dp 80 op 2 cái vk full 25% như bên này dame thử xem. đảm bảo k khác gì. chẳng qua sv này exp lên lâu nên cái thời gian bá của từng char nó kéo dài thôi
ai bảo sv pri nào cũng thế ?
đã thấy 1 sv pri nào cung 13x đame xanh 10k dame chưa
có cả dame xanh 60-70k dame luôn

Ngọc Anh MX

Gia nhập giang hồ
đang nói là ở lv 80. chứ lên cao khí công thăng thiên. ngọc clvc toàn 60. kc toàn tăng 40 50 thì dame ảo là đúng rồi
lậy cụ. đọc hết rồi ngẫm cái hãy cmt
vậy bác có thể test mỗi sv có 1 cách tính dame lên người khác nhau nhé
chưa nói sv LK này a LK tự viết từ a-z nên cách tính là của bác LK
còn các sv pri khác đều dựa trên 1 bản offical mua về và tự sửa

OneOfAKind

Thượng Sĩ
xàm le vc lên 80 chưa?? đi tlc 4 chưa?? đọc cái tiêu đề bài viết chưa? làm xong chỗ đấy thì té hộ cái đã say định đi ngủ thì chớ gặp ngay thanh niên phán vớ phán vẩn
bạn gì ơi. bạn né mình ra cái. mình đã đéo thèm trả lời bạn rồi thì bạn đừng quote lại mình hộ cái
80 hay tlc 4 nó đéo liên quan gì cả. dame vốn nó thế thì bắt ép phải giảm dame đi à? hay admin sv này fix dame cho dp mà phải giảm. nói thằng là admin đéo rảnh hơi đâu mà đi tăng dame char nọ giảm dame char kia. vốn nó là vậy. fix cho bằng nhau rồi thì only 1 char đi còn chia nhiều char làm đéo gì thế?

ductrung

Binh Nhì
bạn gì ơi. bạn né mình ra cái. mình đã đéo thèm trả lời bạn rồi thì bạn đừng quote lại mình hộ cái
80 hay tlc 4 nó đéo liên quan gì cả. dame vốn nó thế thì bắt ép phải giảm dame đi à? hay admin sv này fix dame cho dp mà phải giảm. nói thằng là admin đéo rảnh hơi đâu mà đi tăng dame char nọ giảm dame char kia. vốn nó là vậy. fix cho bằng nhau rồi thì only 1 char đi còn chia nhiều char làm đéo gì thế?
thế t nói 1 câu ko khinh giàu nghèo nhe
mày thấy cái game nào thằng nạp 30tr thua thằng nạp 2tr chưa ?

• Like
Reactions: Lee
Thêm 1 cái cần hỏi, tại sao char thương vs DP, khi dame SUB BH thì dame lên Creep gần như nhau
Nhưng khi dame lên người, thì lại 1 trời 1 vực
Ai biết thông não giùm đừng ném gạch nha

Ngọc Anh MX

Gia nhập giang hồ
e nói thật bác nói nthe đủ biết bác kb gì về cái SV bác đang chơi r
SV này là a LK tự viết từ a-z ( nên có thể là do lúc viết kc or dame của dp bị sai )
Chứ ko ai nói tăng đame đp lên hay giảm dame đi cả

OneOfAKind

Thượng Sĩ
thế t nói 1 câu ko khinh giàu nghèo nhe
mày thấy cái game nào thằng nạp 30tr thua thằng nạp 2tr chưa ?
thế sao thằng nạp 30tr k chọn dp từ đầu? chơi game chỉ biết bỏ tiền ra k tìm hiểu thì chấp nhận
sv này từ đầu đã hạn chế khoảng cách giàu nghèo rồi. nên chuyện bỏ tiền k đúng chỗ thì thua vẫn là thua

Ngọc Anh MX

Gia nhập giang hồ
thế sao thằng nạp 30tr k chọn dp từ đầu? chơi game chỉ biết bỏ tiền ra k tìm hiểu thì chấp nhận
sv này từ đầu đã hạn chế khoảng cách giàu nghèo rồi. nên chuyện bỏ tiền k đúng chỗ thì thua vẫn là thua
kb bác đang nói gì
đồng ý sv hạn chế khoảng cách giầu nghèo
thế bh 1 ông kiếm full 30 +7+8
đame thua 1 thg trượng full 25 +6 thì nghĩ ntn (_ _#)
Còn kêu lúc đầu chọn dp, chơi vì đam mê chứ chơi vì cái char nào khỏe nhất đâu mà chọn đp

sock

Hạ Sĩ
ngu thì im mẹ đi cho xong vào topic người khác xàm xàm rồi kếu người chủ né, đọc #44 chưa, không có mấy cái pic thế này liệu bao giờ có đc cái #44 đấy hay đằng đấy thuốc cái loại ai ném cho cái gì thì ăn cái đấy không quan tâm nó là gì ?

OneOfAKind

Thượng Sĩ
e nói thật bác nói nthe đủ biết bác kb gì về cái SV bác đang chơi r
SV này là a LK tự viết từ a-z ( nên có thể là do lúc viết kc or dame của dp bị sai )
Chứ ko ai nói tăng đame đp lên hay giảm dame đi cả
tôi lậy bố. chỉnh sửa với tạo ra 1 game bố còn k phân biệt đc thì đừng cmt

OneOfAKind

Thượng Sĩ
kb bác đang nói gì
đồng ý sv hạn chế khoảng cách giầu nghèo
thế bh 1 ông kiếm full 30 +7+8
đame thua 1 thg trượng full 25 +6 thì nghĩ ntn (_ _#)
Còn kêu lúc đầu chọn dp, chơi vì đam mê chứ chơi vì cái char nào khỏe nhất đâu mà chọn đp
không chơi vì char khỏe nhất thì topic này có mục đích gì vậy?
kiếm full 30 +8 dame thua trượng 25 +6 hiện giờ. nhưng 10x thì sẽ khác. hiểu từ MỖI CHAR CÓ 1 THỜI HOÀNG KIM không. đọc to lên rồi nghĩ hộ cái

Ngọc Anh MX

Gia nhập giang hồ
tôi lậy bố. chỉnh sửa với tạo ra 1 game bố còn k phân biệt đc thì đừng cmt
thôi lậy.... no cmt :D
kiếm full 30 +8 dame thua trượng 25 +6 hiện giờ. nhưng 10x thì sẽ khác. hiểu từ MỖI CHAR CÓ 1 THỜI HOÀNG KIM không. đọc to lên rồi nghĩ hộ cái
cũng lậy nốt cmt mà mệt ghê =))
thế h chắc cả sv ko cần đầu tư kiếm khỏe đâu
opt cây kiếm bthg đủ trian lên 10x thôi nhỉ
đp thì opt cây trượng như ngkhac thôi vừa train vừa pk bá nhất sv

sock

Hạ Sĩ
thằng ất ở này làm loãng hết cả topic của mình "mù chữ" hay thiếu i ốt thì đọc kĩ cái tiêu đề to rõ ràng lên không đọc đc hay đọc ko hiểu thì về gọi mẹ đọc hay giải thích cho

ductrung

Binh Nhì
dm hoàng kim thì hoang kim chứ làm đéo gì dame gấp 2 gấp 3 lần ? .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên