THẢO LUẬN Thực trạng pk 8x hiện nay

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
nói về kc thì kc 6x 7x của dp tăng dame def gì cho bản thân đâu mà kc 7x dp vứt ko thèm tăng trong khi đó kc của mấy char khác ntn chứ.còn dp def thấp nhât nữa nếu fix dame thì dp chắc làm cave đi rồi đứng dd thôi.chuyện gì thì thì đc cái này mất cái kia chứ.

sock

Hạ Sĩ
k biết làm sao để vừa lòng các thánh. kiếm dame vốn nó thế rồi. cái hồi 5x 6x thương mạnh vãi linh hồn ra còn gì. lúc đấy dp đang ở đâu
đến lúc 10x. cái tầm cày lv như này thì 3 tháng nữa up lúc đấy dp không có né. không có giảm sát thương lại sấp mặt lz. lúc đấy kiếm có buff 80 + kc xuyên giáp lại mạnh lên lại hô hào mất cân bằng =)) thua
cầy tiền thì cứ cầy tiền mà bán đi đừng quan tâm đến mảng mà mình không biết gì nữa

nói về kc thì kc 6x 7x của dp tăng dame def gì cho bản thân đâu mà kc 7x dp vứt ko thèm tăng trong khi đó kc của mấy char khác ntn chứ.còn dp def thấp nhât nữa nếu fix dame thì dp chắc làm cave đi rồi đứng dd thôi.chuyện gì thì thì đc cái này mất cái kia chứ.
lại sai, DP 7x khí công max ngon để bá, tăng clvc, có buff, có khí công tăng max máu theo %

temo

Binh Nhì
cách đây 3 tháng mới up 60 thì cũng bảo 8x còn gian nan lắm. mà giờ top 85 rồi đấy.
rồi xem mở quái 10x các ông top 1 qua đấy train xem bao lâu up nhé
vơi mưc exp giư nguyên như này t cho hăẳn 5 thang nưa co up nôỉ ko ,nói gì 3 tháng
6--8x nó khác với 8--10x nhiều lăm em trai à

sock

Hạ Sĩ
thanh niên này nữa bạn đọc hộ cái tiêu đề + cái #1 và #44 hộ cái nhé, tôi cũng chả nhận pro gì nhưng chơi đc mấy cái sv off only đp lên 100 rồi cũng tự dám nhận có chút kiến thức về char tâm huyết này nên mong bạn đọc xong thì comment tiếp ...

kc 7 của dp là hấp tinh đại pháp.tăng thờif gian dd tăng clvc chổ nàof bạn giải thich xem
đang nói là đến 7x. Thế bạn còn muốn nó có nhảy dame, né skill hay tiếp tục có cái như TCKL nữa?
KC 6x 7x của nó cùi nhg tổng thể thì nó đang quá ngon
Train thì dame to, sâm ko tốn
PK thì đầy đủ các khí công khủng khiếp nhất là tăng dame, buf tăng def, tăng máu, có khí công tăng % max máu
ai cũng biết DP 7x 8x là thời cực bá, nhg nó đang bá quá thật.

ztungvnz1

Hạ Sĩ
thanh niên này nữa bạn đọc hộ cái tiêu đề + cái #1 và #44 hộ cái nhé, tôi cũng chả nhận pro gì nhưng chơi đc mấy cái sv off only đp lên 100 rồi cũng tự dám nhận có chút kiến thức về char tâm huyết này nên mong bạn đọc xong thì comment tiếp ...
Ông không cần phải tranh luận làm gì cả, miệng thì múa char nào cũng có bản chất riêng.
Đúng vậy, bản chất riêng của char dp là Buff và 1 phần nhỏ là dame. Cụ thể là toàn bộ các KC đều hỗ trợ cho buff chỉ có 1 KC duy nhất dành cho dame. UL SKill cao, rất đồng ý, nhưng nó đang cao quá mức của nó. Ưu ái cho DP là Được kẹp được ngắt skill. Thế là đủ rồi. Còn muốn Bá thì cần người chơi phải đầu tư mạnh tay và kỹ năng cao. Không phải như bây giờ 1 char DP tầm trung đã có thể nói chấp nửa thế giới

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
giờ cho là dp bá nhưng đâu phải là mãi mãi sau này kiếm lên 10x kiếm bá rồi lại fix tiếp.char nào nào ở thời điểm đó bá rồi lạji than kêu fix thì còfn gì là game

giờ cho là dp bá nhưng đâu phải là mãi mãi sau này kiếm lên 10x kiếm bá rồi lại fix tiếp.char nào nào ở thời điểm đó bá rồi lạji than kêu fix thì còfn gì là game
ko phải là bá mà là quá imba, chơi HKGH chưa thấy char nào mà cầm VK cùi mía mà dame toàn 2k dame ko pill ko lắc. mặc ulpt 700 đối với nó như ko. nói KTEAM đừng giận chứ chắc chắn char DP lỗi luôn
Mà mình cũng có AC DP 79 rồi, nên cũng đừng ai bảo mình là chuyển sang DP mà chơi cho nó sướng
DP tầm này chỉ có kiếm, nin né skill thì sống được vs nó, còn đâu chết tất
Thjx

OneOfAKind

Thượng Sĩ
ko phải là bá mà là quá imba, chơi HKGH chưa thấy char nào mà cầm VK cùi mía mà dame toàn 2k dame ko pill ko lắc. mặc ulpt 700 đối với nó như ko. nói KTEAM đừng giận chứ chắc chắn char DP lỗi luôn
Mà mình cũng có AC DP 79 rồi, nên cũng đừng ai bảo mình là chuyển sang DP mà chơi cho nó sướng
DP tầm này chỉ có kiếm, nin né skill thì sống được vs nó, còn đâu chết tất
Thjx
đảm bảo bất kì 1 sv nào đều thế cả. ông từ tìm 1 sv private test 2 acc kiếm 80 dp 80 op 2 cái vk full 25% như bên này dame thử xem. đảm bảo k khác gì. chẳng qua sv này exp lên lâu nên cái thời gian bá của từng char nó kéo dài thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên