THÔNG BÁO Thế lực chiến 2 05/2/2017

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
9 cái rụt rè như vậy
Thì khác gì feed cho tà ăn :|
Nếu mà nv thì tà sẽ hốt ngọc dài dài từ Kì Lân
Chính phải đứng lên, triệu tập và kêu gọi đê , để k phải thua tà, 2 ngày đầu chính thắng mà?
giờ TLC bớt lag hẳn rồi

fokvanbao

Banned
9 cái rụt rè như vậy
Thì khác gì feed cho tà ăn :|
Nếu mà nv thì tà sẽ hốt ngọc dài dài từ Kì Lân
Chính phải đứng lên, triệu tập và kêu gọi đê , để k phải thua tà, 2 ngày đầu chính thắng mà?
giờ TLC bớt lag hẳn rồi
phẳng em nói hay quá
có bán áo lót ko?
hay phẳng em qua 9 đi rồi đi TLC anh cướp áo lót của phẳng em :x

Thế Quyết

Binh Nhất
qua không đi :3 éo ngờ có quá nhiều thằng cũng k đi như mình =)) Chừng nào đi TLC đc điểm vh thì đi, chứ mấy viên MP xin phép nhường các bạn :v

sock

Hạ Sĩ
TLC thích mà các bạn cứ chê em đồ cùi cùi 20 phút kiếm 600 700k gold lại còn được giết người xả xì troét hôm qua ít người có khác mượt vl luôn :))

Sao cứ fai quan trọng thắng vs thua, kể cả 9 có 1 mình vẫn đi, kể cả có bị hiếp tập thể 10 vs 1 vẫn đi. Kill được thằng nào thì kill. Còn thích ăn thua gọi nhau riêng ra mà bem cho khỏi lag. SV này chưa thấy kèo PK @ nào nhỉ. toàn thấy hơn thua nhau ở cái TLC DEMO

game sida nhg ngoài đời ko sida là được, trong game AIDS giai đoạn cuối rồi, đồ đạc như thằng ăn xin đây có sao đâu. Hưởng thụ game đi công kích ít thôi. Cuối tuần tổ chức PK đi làm sao cứ fai chờ TLC. Mấy đại gia tay to đâu rồi hô hào đi, mở EVENT đi nào. Thể hiện đẳng cấp đi

Bên trên