THÔNG BÁO Thế lực chiến 2 05/2/2017

Avenir

Binh Nhì
Vãi nồi. Hèn chi chen nhau bem tượng cứ bị die. Chắc mấy thanh niên target nhầm vào mình. Admin nên fix ko cho cùng thế lực bem nhau, ko cho bem tượng nhà mình luôn đi. Nhiều anh vào tlc đếch biết tượng nào nhà mình, tượng nào nhà người ta. Bem tượng nhà mình khí thế lắm

Thủ Lĩnh Tiều Phu

Gia nhập giang hồ
lại mấy bố vào thủ dâm tinh thần win là do tà mạnh chính sida ok? có mỗi chuyện ông ttx vào khuấy động tinh thần tlc lên cái mà cứ nhai đi nhai lại chả biêt thuộc giống trâu hay bò
Doumie. Nãy h 4pic co noi cái j quá k mà bố vào la thủ râm tt. Thủ râm là thủ râm kiểu nào? Thủ với ai? Ở đâu? Lúc nào? Mà ttx là hằng nào? Tại sao lại lôi trâu bò vào? Vler chiến sỹ 8-}8-}

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
cần 1 cai TLC giờ giấc ổn định và đặc biệt là ko lag , đi 1 lần vào lúc đầu bình thường về sau lag đứng im từ đó không đi nữa cạch cạch cạch ! Mong Kteam làm sau cho anh em đi làm về giải tỏa áp lực = TLC , chứ vào ức chế thêm =.='
@Lion_King @Huyết Ban Nick
- Hôm nay ít người hay sao ấy.. nó hết lag rồi ...

sock

Hạ Sĩ
Doumie. Nãy h 4pic co noi cái j quá k mà bố vào la thủ râm tt. Thủ râm là thủ râm kiểu nào? Thủ với ai? Ở đâu? Lúc nào? Mà ttx là hằng nào? Tại sao lại lôi trâu bò vào? Vler chiến sỹ 8-}8-}
có đọc câu thứ 2 không hay máu dồn lên nào không đủ đã comment rồi ? còn thanh niên về học văn xem phép ẩn dụ đc dùng thế nào nhé :))

OneOfAKind

Thượng Sĩ
hãy cám ơn các bạn 9 với suy nghĩ vào cũng thua => không vào :))
các bạn cứ tiếp tục như thế để tà bọn mình ăn boss nhé :))

Harry_Kyer

Binh Nhất
- Hôm nay ít người hay sao ấy.. nó hết lag rồi ...
9 có ai đi đâu, e cũng chui vào mc thẩm du cùng mấy con quái, bu quanh mấy cái tượng tlc làm gì, exp Ko có, hao máu tốn sâm, lag Ko đánh Dc người nên cũng méo có gold, tình nguyện Ko đi cho ae bớt lag mà thẩm du cùng tượng :-*

Bên trên