THẢO LUẬN Thắc mắc về khí công cknd của thương

ThienDiem

Trung Sĩ
Thì tôi giải thik cho ông kia hiểu hiện tại thương đang có tác dụng mạnh hơn khi train so tác dụng đúng của nó là clvc mà ông kia mãi ko hiểu .
Thì nêu dòng DKVC đó mà là dịch thuật sai, thì đúng như ông nói.
Nhưng nếu DKVC là DKVC thì nó lại khác nhiều chứ

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ngày xưa nó là đã kích võ công, mà DKVC thì nó bị tính sai (chồng của chồng) như vụ đại phu.

Bây giờ nó trả đúng vào CLVC, đáng lẽ các bạn report mình vụ tháo nhẫn hay AC thì hay biết mấy vì nó chỉ rõ ra KC này sai.

Các bạn khác muốn chỉ rõ đc cái sai để fix cứ làm topic rõ ràng mình sẽ xem xét test thôi, cứ nói kiểu cứ mấy thằng top đấm tiền mới nghe chỉ khiến mình bấm nút BAN nhanh hơn thôi. Server này đc lập ra vì các bạn nên chỉ cần hiểu cách chơi thì mình nghĩ nó quá dễ dàng.

ngocdoan

Binh Nhì
Ngày xưa nó là đã kích võ công, mà DKVC thì nó bị tính sai (chồng của chồng) như vụ đại phu.

Bây giờ nó trả đúng vào CLVC, đáng lẽ các bạn report mình vụ tháo nhẫn hay AC thì hay biết mấy vì nó chỉ rõ ra KC này sai.

Các bạn khác muốn chỉ rõ đc cái sai để fix cứ làm topic rõ ràng mình sẽ xem xét test thôi, cứ nói kiểu cứ mấy thằng top đấm tiền mới nghe chỉ khiến mình bấm nút BAN nhanh hơn thôi. Server này đc lập ra vì các bạn nên chỉ cần hiểu cách chơi thì mình nghĩ nó quá dễ dàng.
cái vụ ac cknd ko có tác dụng này, ai cũng biết hết anh. Có lúc con thương của em, em còn tính op cuồng phong vạn phá đi pk mà :)). Có lẽ ai cũng biết anh biết rồi nên ko report. Em cũng có bài về kc cknd rồi, nhưng mà hình như ko nói đến vụ mang áo choàng ko có tác dụng vì cứ nghĩ anh biết rồi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
cái vụ ac cknd ko có tác dụng này, ai cũng biết hết anh. Có lúc con thương của em, em còn tính op cuồng phong vạn phá đi pk mà :)). Có lẽ ai cũng biết anh biết rồi nên ko report. Em cũng có bài về kc cknd rồi, nhưng mà hình như ko nói đến vụ mang áo choàng ko có tác dụng vì cứ nghĩ anh biết rồi.
Thì đó là e tưởng e nghĩ thế thôi. Thường topic kêu lỗi mà ko chỉ rõ ra lỗi như thế nào sao team biết mà xem xét :D

ThienDiem

Trung Sĩ

Cái này nayd trong mấy topic bình luận mình có nói qua . Mà trước đây HBN từng nói CKND ko có tác dụng khi pk nên cứ nghĩ CKND ko có tác dụng.
Giờ lên 10x thấy đuối nên cần phải lập topic hỏi rỏ :)

5972E24

Gia nhập giang hồ
@Huyết Ban Nick trước và sau khi fix lại dame tính toán thế nào. Dame quái từ gần 4k xuống còn 3k5. Mất 500 máu :(
- Lúc đầu là dùng đkvc , dame to cả người và quái .
-Sau đó được fix lại k có tác dụng với người , với quái vẫn dame to .
-Hiện tại được fix lại toàn bộ là CLVC k phải đkvc như trước nữa > dame người tăng , dame quái giảm .
Có thể hiểu như sau : Mức dame ban đầu là A , mức dame lúc sau là B . Với A là dame dkvc , B là dame clvc .
A +A > 0+A>B+B.

5972E24

Gia nhập giang hồ
k + vào ctrl S vì trước là dkvc hoạt động như chân vũ tuyệt kích . nên đâu + vào CLVC dc .
H là CLVC nên + thẳng .

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Trước nay làm tưởng càn khôn na di của thương tăng điểm đã kích võ công. Nhưng thực ra nó tăng clvc 1,5% x điểm KC và cộng thẳng vào ctrl S. Sau khi fix lại dame pk của thương sẽ được cải thiện, tuy nhiên dame quái sẽ bị giảm đi. Tuy nhiên sẽ là chẳn bao nhiêu đâu, vì còn đang rất bá đạo so với các class khác ở khâu dame quái.

ThienDiem

Trung Sĩ
Trước nay làm tưởng càn khôn na di của thương tăng điểm đã kích võ công. Nhưng thực ra nó tăng clvc 1,5% x điểm KC và cộng thẳng vào ctrl S. Sau khi fix lại dame pk của thương sẽ được cải thiện, tuy nhiên dame quái sẽ bị giảm đi. Tuy nhiên sẽ là chẳn bao nhiêu đâu, vì còn đang rất bá đạo so với các class khác ở khâu dame quái.
Cám ơn Huyết đã giải thích . Hy vọng sv sẽ ko công những lỗi thế này nửa .

Bên trên