Thắc mắc tý xíu

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
chưa thấy gì nhưng 1 năm sv hoạt động ko 1 đồng là thấy hơn rồi
bác ko test chứ em vẫn vào game
skill loạn xà ngầu, ngày nào cũng vậy
chỉ cần nhìn trạng thái sv là hiểu mà :))
ON ON :D
thì cũng biết thế, lúc đầu cũng acc test, nhưng bận cũng chả tham gia được
hy vọng sv này duy trì thời gian dài

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
bao giờ sv này duy trì hơn 5 năm như bên HV hãy nói
tuy HV ra lâu nhưng đã chắc chắn như Sever này chưa. Tuy Kteam hứa hẹn rất nhiều nhưng anh ấy luôn chắc chắn và muốn làm ra 1 sever tốt kô sơ sài và lỗi vớ vẫn để mình chơi game thoải mái kô bức súc như những sever khác. Khi sever hoạt động thì bác sẻ thấy cái nào hơn. Với lại nếu anh LK ra thì đã ra từ lâu chứ kô hứa hẹn như vậy nhưng ra như vậy thì lắm lỗi nên bác đừng mang Yulgangvn ra so sánh với HV

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
tuy HV ra lâu nhưng đã chắc chắn như Sever này chưa. Tuy Kteam hứa hẹn rất nhiều nhưng anh ấy luôn chắc chắn và muốn làm ra 1 sever tốt kô sơ sài và lỗi vớ vẫn để mình chơi game thoải mái kô bức súc như những sever khác. Khi sever hoạt động thì bác sẻ thấy cái nào hơn. Với lại nếu anh LK ra thì đã ra từ lâu chứ kô hứa hẹn như vậy nhưng ra như vậy thì lắm lỗi nên bác đừng mang Yulgangvn ra so sánh với HV
bạn mới là nguời mang HV ra so sánh với sv này, không phải mình
mình chỉ nói sv này bao giờ tồn tại hơn 5 năm như HV hãy nói tiếp, sv HV lỗi nhiều, không vân bằng giữa các char, kc chưa hoàn thiện, nhưng nó tồn tại hơn 5 năm đó là điều không thể cãi, tại sao 1 sv lỗi nhiều thế mà vẫn có lượng ngưòi chơi đông và ổn định, dù sv chả có 1 cái even nào, toàn do ngưòi chơi tự tổ chức, đó là do admin bên đó quan tâm gamer, công bằng giữa ngưòi chơi, hy vọng LK bên này cũng được như thế

Bên trên