Thắc mắc tý xíu

cuongk97

Gia nhập giang hồ
Nhiều người nói sv mình không có nhà đầu tư
Hệ thống hỗ trợ trực tuyến thì ít nhân lực
...
...
...
...
Liệu có đi vào vết xe đỗ của sv Asiasoft không >:-/
Đó là 1 trong các thắc mắc của những đứa bạn mình....Ai trả lời giùm mình cái!!!

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Nhiều người nói sv mình không có nhà đầu tư
Hệ thống hỗ trợ trực tuyến thì ít nhân lực
...
...
...
...
Liệu có đi vào vết xe đỗ của sv Asiasoft không >:-/
Đó là 1 trong các thắc mắc của những đứa bạn mình....Ai trả lời giùm mình cái!!!
theo mình nghỉ thì những nhà đầu tư game là để họ kiếm lợi chứ có lo cho gamer đây tiền la trên hết làm thế nào để hút đó mới chính, còn Yulgangvn là những ng yêu game họ mở sv để chúng ta chơi, phục vụ cho những ng yêu HK như chúng ta. Họ cũng và đang là những gamer như chúng ta thôi biết chúng ta cần và không cần j. Về phần nhân lực dù họ có thiếu đi chăng nữa thì họ vẩn hổ trợ hết mình cho những gamer dù có nhanh hay chậm thì các Bác vẩn chờ đc mà đúng không.
theo ý của mình thôi nhé các Bác đừng chém e tội nghiệp :x

taolathangga

Gia nhập giang hồ
theo mình nghỉ thì những nhà đầu tư game là để họ kiếm lợi chứ có lo cho gamer đây tiền la trên hết làm thế nào để hút đó mới chính, còn Yulgangvn là những ng yêu game họ mở sv để chúng ta chơi, phục vụ cho những ng yêu HK như chúng ta. Họ cũng và đang là những gamer như chúng ta thôi biết chúng ta cần và không cần j. Về phần nhân lực dù họ có thiếu đi chăng nữa thì họ vẩn hổ trợ hết mình cho những gamer dù có nhanh hay chậm thì các Bác vẩn chờ đc mà đúng không.
theo ý của mình thôi nhé các Bác đừng chém e tội nghiệp :x
chém chết bà luôn chứ hok chém gì , h đang bực tức nè ................................
ko có game để chơi .

kemchuoi

Gia nhập giang hồ
ủa 1 tuần á tưởng 1 tháng đang lang thang dzogame @@ nay giờ mua cay dao trắng 243k +6 7 cho nó sáng rớt het gan 30m rồi @@

Bên trên