Thắc mắc ngày test dev và closebeta

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vietdj29

Binh Nhì
vãi cã ghiền . Ta thì dang bán gold tâu thêm cái Pc
Bác còn đồ bán,e bán tháo hết,nhanh gọn,2 acc tt2 cho ra đảo hết,còn ít đồ thì biếu mấy ae quen bít oi,nghiện ngập khổ lắm,h về nhà chỉ bít quất Dota bùn ko nói lên lời,hồi trước còn acc thì cứ về là lượn 1 vòng nl với hhc cho bọn 9p về làng nghỉ nơi hết òi bắt đầu đi chợ,haizzz...à mà e hỏi bác là 1 máy 2 acc hay 1ip 2 acc,chắc 1 máy chứ ko 1 ip thì mấy quán net ai chơi ai đừng

MrShj

Thượng Úy
Bác còn đồ bán,e bán tháo hết,nhanh gọn,2 acc tt2 cho ra đảo hết,còn ít đồ thì biếu mấy ae quen bít oi,nghiện ngập khổ lắm,h về nhà chỉ bít quất Dota bùn ko nói lên lời,hồi trước còn acc thì cứ về là lượn 1 vòng nl với hhc cho bọn 9p về làng nghỉ nơi hết òi bắt đầu đi chợ,haizzz...à mà e hỏi bác là 1 máy 2 acc hay 1ip 2 acc,chắc 1 máy chứ ko 1 ip thì mấy quán net ai chơi ai đừng

uh , tính trên máy . mai chuyển vào TK 3m thế chân , cho mượn ac mà Pk wen ngày tháng . njn 110 ful set VH . Pil +2 Vk va omi cắn mõi tay .

Vietdj29

Binh Nhì
uh , tính trên máy . mai chuyển vào TK 3m thế chân , cho mượn ac mà Pk wen ngày tháng . njn 110 ful set VH . Pil +2 Vk va omi cắn mõi tay .
Nói vậy thui,e mún pk nhưng hả a pk,vì về đến nhà là đêm h việt nam òi,chứ acc thì vác acc tk 121 của ku momo cũng đc mà,1 set vh12x lun,ở xa khác khung h Việt Nam bùn lắm,ng ta còn đi tlc với các pb chứ e chỉ CN là onl cả ngày,may mà có mấy ae ở VN chơi chung tin tương nhau nên cũng đỡ,đợt này đang tính đầu tư cái PC cho ku momo chơi,nó kêu nhìu quá,đau đầu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên