Thắc mắc ngày test dev và closebeta

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ChemToanHut

Binh Nhì
Anh LK cho e hỏi ngày chính thức test bản dev và close beta với! em sắp zô học kì mới rồi! chuẩn bị dk môn học nên e muốn biết rõ mà né thời khóa biểu ra tí! ^^ hiện tại trang chủ hết thời gian đếm ngược rồi nên e chẳng nhớ rõ là bao giờ ra :-s hic hic

Gladiator

Hạ Sĩ
Lonking ơi cho Test với hèhe ... đợi lâu lắm rồi !!! :(
"Bản test là bản để fix lỗi và dự kiến sẽ có nhiều lỗi và phát sinh , ko phải là phiên bản thích hợp để trải nghiệm hay thỏa mản cảm giác mong chờ" ( lời của mod hay ad nào đó quên rồi ) ^^ tốt nhất là chờ close beta chơi thôi bạn ơi .

MrShj

Thượng Úy
"Bản test là bản để fix lỗi và dự kiến sẽ có nhiều lỗi và phát sinh , ko phải là phiên bản thích hợp để trải nghiệm hay thỏa mản cảm giác mong chờ" ( lời của mod hay ad nào đó quên rồi ) ^^ tốt nhất là chờ close beta chơi thôi bạn ơi .

Lời của mình đó bạn hiền !

quocky_1991

Gia nhập giang hồ
theo mình đc bít thì 30/6 test 50 men (tìm lổi và thử các chức năng) 2 tuần
rồi close beta thêm 2 tuần nữa là đầu tháng 7 open beta 9 xác chưa ta ^^!

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ
theo mình đc bít thì 30/6 test 50 men (tìm lổi và thử các chức năng) 2 tuần
rồi close beta thêm 2 tuần nữa là đầu tháng 7 open beta 9 xác chưa ta ^^!
Nếu như ông tính thì đầu tháng 8 nhưng đó là OK. Nếu có lỗi thời gian nhiều khi kéo dài thêm. Chưa chắc chắn 100% được lúc CB thì may ra sẽ rõ

sugus012

Gia nhập giang hồ
time dev xong cũng dãn ra 3 ~ 4 ngày fix các lỗi đã ghi nhận. rồi mới close chắc 1 ~ 2 tuần gì đấy thì k rõ. mà chắc cuối tháng 7 mới OB được, mà vậy cũng ổn rồi. ai mà chả mong :P
nói thực, các test dev thì nên để những người có nhiều kiến thức về HKGH 1 chút, vào test đưa ra các nhận định, các lỗi để ae LKteam hoàn thiện sv. chứ đừng ham hố vào để này kia (yên tâm là time dev hình ảnh sẽ tràn gập diễn đàn luôn :D )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên