Thắc mắc hỗ trợ def 10% của char dp:d

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
chính xác là dè toàn bộ bản thân và cả đồ

nếu tính bản thân thôi thì xóa luôn cái ++ dame def của dp đi
sao một số người ko chơi mà phán hay vậy

hồi đó 3x đánh hổ 35 bên TTQ
nói thật là ko có ++ dame def của dp đố thằng nào dám tank quái cho cả nhóm pt lào vào sau đâu

dù chỉ có def 5% nhưng lúc đó nó tính tổng def của cả đồ và nhân vật luôn

nhừng thằng nào cmt mà nói chỉ def của bản thân thôi thì xin lỗi mấy thằng trẩu tre chưa biết AS là gì

mà nếu có chơi thì lúc đó chắc cũng lớp 5 lớp 6
Like cho bạn có mấy người chưa chơi dp mà phán quá hay, mình ăn nằm với nó biết bao năm trời ko lẽ ko biết điểm mạnh điểm yếu nó nằm ở đâu:))

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
Sax. Cai nay minh da chup hinh bao loi tu 3,4 bua truoc cho anh LK roi ma chac anh chua coi. Chac chan tang 10% tong? dame def. Cai nay la co ban cua game ma. Ko hjeu may ban tren choi hk tu khi nao ma phan nhu dung roi. Hix

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Ai confirm cho chắc chắn cái đi, kẻ này người kia mệt quá. Bây h là tính theo chỉ số cơ bản đấy :O

nếu vậy thì bác nên xóa luôn cái dame def khỏi datapase luôn đi

thử lên 6x coi dame def bản thân nó được bao nhiu

xin lỗi

thương hiệu của đp đâu

xóa luôn cái char đó đi

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Like cho bạn có mấy người chưa chơi dp mà phán quá hay, mình ăn nằm với nó biết bao năm trời ko lẽ ko biết điểm mạnh điểm yếu nó nằm ở đâu:))

giờ sao nhỉ

ko biết 2 thằng ở trên cmt mà nó lấy thông tin ở đâu mà phán như thánh vậy

tui đây từ offica đến mấy cái sv pri

chưa thấy cái kiểu dame def ĐP mà tính % của bản thân như vậy :D

nói thật là quá ức chế với 2 thằng ở trên... cmt quá chắc cmn ăn lun :((

lanhoa789

Gia nhập giang hồ
buff dp là tổng def ( item + cơ bản ) x 10% or 5% chứ tính def cơ bản không item thì game HKGH không có dp tồn tại rồi , def cơ bản của nhân vật đc nhiêu đâu buff vào tăng vài def chả tác dụng gì

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
rồi thì tính tổng. fix chưa đầy 2s nữa chứ có gì đâu mà tranh luận ì xèo thế này nhể. Tập mềm mỏng tí đê mấy chú :)) CHưa gì mà xồn xồn thế này mai mốt mở game mà làm mất cây vũ khí của mấy chú chắc chửi cho đến tận ngọn quá...

tuyetnhi

Gia nhập giang hồ
rồi thì tính tổng. fix chưa đầy 2s nữa chứ có gì đâu mà tranh luận ì xèo thế này nhể. Tập mềm mỏng tí đê mấy chú :)) CHưa gì mà xồn xồn thế này mai mốt mở game mà làm mất cây vũ khí của mấy chú chắc chửi cho đến tận ngọn quá...
tui thich vu nay'. mat do' la loi lonking ra chem' rot' 2 hon' bi lun

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
Tập mềm mỏng rồi hehe mà tụi nó gây bức xúc:)) nên phải đáp trả

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

tại ổng ko biết mà còn chữi người biết rất rõ
nên thật sự ức chê :)
dịu lắm rồi á

2 cái hoàn toàn khác nhau mà bác

1 bên là không biết gì mà tỏ vẻ nguy hiểm

1 bên là lỗi game, đợi kiểm tra nếu mất đồ thì AD sẽ fix và trả lại quan trọng là time thôi :))

nếu tính bằng def bản thân thì vứt mẹ char dp đi . chắc chắn là tính bằng tổng số def bản thân + đồ quần xì , áo zú ,làm gì có chuyện tính bằng def bản thân . chơi nhiều sv nên biết. kể cả dame ,hp, né các kiểu.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
nếu tính bằng def bản thân thì vứt mẹ char dp đi . chắc chắn là tính bằng tổng số def ,làm gì có chuyện tính bằng def bản thân . chơi nhiều sv nên biết. kể cả dame ,hp, né các kiểu.

bác bớt nóng giống em đi

mà có nên chỉnh lại nhóm pt ko

thời đầu của AS 1 nhóm pt chỉ có 7 người :))

2 dp và 5 chiến mình nhớ rất rõ

bây giờ fix thành 8 rồi

khacnam91

Gia nhập giang hồ
chơi mấy sv khác kể cả sv hkas thì chưa bao giờ thấy dd của dp nó chỉ tính mỗi chỉ số cơ bản, nó mà tính như thế thì sau này train ở những chỗ lv cao có mà vỡ mặt. 1 số đứa bảo chỉ tính chỉ số cơ bản thì tụi nó éo biết mie gì cả @@ còn buff def 5% ở 1 số sv còn là skill pk đấy, debuff đối phương

Kay

Gia nhập giang hồ
không biết thì nói ít thôi bạn ah, 2 bạn trên kia giải thích cụ thể rồi và chả có cái ass nào nó tính tổng cho bạn đâu =))
nếu vậy thì bác nên xóa luôn cái dame def khỏi datapase luôn đi
đọc lại cmt của mình đi thanh niên trẻ ạ, chưa gì đã gân hết cơ đít cơ trym lên mà chữi người ta ngu, trẻ trâu các kiểu rồi :O phong cách này mới là của bọn trẻ hiện nay đấy thanh niên ạ :O

cmt của tôi đang nói về thực trạng tính dame def của sv, nhìn vào là biết LK đang cho tính buff 10% dame def là thông số cơ bản rồi, thanh niên chủ thớt vẫn ko hiểu và tiếp tục cmt nên tôi xoắn vào là "không biết thì nói ít thôi", câu này nó xúc phạm đến cơ đít của bạn đến vậy sao :O chưa kể là tôi ko hề nói bạn :O

còn phần sau tôi chỉ muốn troll cái ass là cái đ** thôi vì thanh niên chủ topic ghi tên sv Asiasoft làm tôi buồn cười :)) viết đầy đủ lại cho bạn nhé "...2 bạn trên giải thích cụ thể rồi và chả có cái đ** nào nó tính tổng cho bạn đâu..." ok ???

giờ tôi nói đến phần bạn xồn xồn nha, đây vẫn là bản thử nghiệm thôi nên nếu bạn thấy chưa giống off và bất hợp lý thì có thể report lên LK mà :O việc gì phải thể hiện cái chữ "datapase" ra thế kia để ng ta biết mình nguy hiểm :O

chốt lại là nếu tôi có xúc phạm bạn chủ thớt mà có gây hại cho cơ đ** của bạn thì cho tôi xin lỗi nhé mặc dù nó chả liên quan gì cả =)) không rảnh để gây war chuyện vớ vẫn trên này đâu, chào nhé :x

poppopboy

Gia nhập giang hồ
Thật sự đọc được cái comment của Mod Tiểu Hương - cũng phải login vào forum để nói luôn.
Mod ơi là Mod - kiến thức game của Mod tệ đến thế sao.....

Aminus

Gia nhập giang hồ
@poppopboy: Có thể là bạn Tiểu Hương chỉ muốn giải thích tình hình hiện tại được tính thế nào cho bạn DP_AtonioReyes thôi, nên việc bạn khẳng định kiến thức của bạn ý như thế thì hơi không phải rồi.

Bên trên