Thắc mắc hỗ trợ def 10% của char dp:d

pjmpjmp0ca

Gia nhập giang hồ
+10% là 10% def của bản thân ( ko tính quần áo + khí công hay bất cứ cái j khác) quần áo của bạn có def sẵn rồi nên def trên người mới lên 164 Zz bỏ hết quần áo đi là sẽ thấy def gốc 2` nói thế còn ko hiểu nữa thì nghỉ thắc mắc đi

Tiểu Hương

Lòng Lang Dạ Thỏ
buff sức mạnh và phòng thủ của char đại phu chỉ tính chỉ số cơ bản của bạn chứ không tính vật chất nha bạn . Ví dụ : phòng thủ bạn 50 đồ của bạn 200 là 250 def khi buff vào thì chỉ số (50+10%) +200 = 255 def thôi

Kay

Gia nhập giang hồ
uhm tại ngày xưa HK ass no tính tổng def bạn ah#:-s

không biết thì nói ít thôi bạn ah, 2 bạn trên kia giải thích cụ thể rồi và chả có cái ass nào nó tính tổng cho bạn đâu =))

đọc lại cmt của mình đi thanh niên trẻ ạ, chưa gì đã gân hết cơ đít cơ trym lên mà chữi người ta ngu, trẻ trâu các kiểu rồi :O phong cách này mới là của bọn trẻ hiện nay đấy thanh niên ạ :O

cmt của tôi đang nói về thực trạng tính dame def của sv, nhìn vào là biết LK đang cho tính buff 10% dame def là thông số cơ bản rồi, thanh niên chủ thớt vẫn ko hiểu và tiếp tục cmt nên tôi xoắn vào là "không biết thì nói ít thôi", câu này nó xúc phạm đến cơ đít của bạn đến vậy sao :O chưa kể là tôi ko hề nói bạn :O

còn phần sau tôi chỉ muốn troll cái ass là cái đ** thôi vì thanh niên chủ topic ghi tên sv Asiasoft làm tôi buồn cười :)) viết đầy đủ lại cho bạn nhé "...2 bạn trên giải thích cụ thể rồi và chả có cái đ** nào nó tính tổng cho bạn đâu..." ok ???

giờ tôi nói đến phần bạn xồn xồn nha, đây vẫn là bản thử nghiệm thôi nên nếu bạn thấy chưa giống off và bất hợp lý thì có thể report lên LK mà :O việc gì phải thể hiện cái chữ "datapase" ra thế kia để ng ta biết mình nguy hiểm :O

chốt lại là nếu tôi có xúc phạm bạn chủ thớt mà có gây hại cho cơ đ** của bạn thì cho tôi xin lỗi nhé mặc dù nó chả liên quan gì cả =)) không rảnh để gây war chuyện vớ vẫn trên này đâu, chào nhé :x

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
Tui nói bạn chơi HK ngày xưa chưa mà phán vậy, tui chơi dp mấy năm rồi bạn ơi:D, ngày xưa pt 1 thằng dp vào dd bao trâu khẳng định với bạn nhé, bây giờ bạn test sẽ biết:>
Ngày xưa bạn def 1000 buff vào sẽ là 1100 nhé tại mình thắc mắc vậy thui nếu Mod TH trả lời vậy chắc ko chơi Dp nữa, chỉnh như vậy tui đảm bảo Dp lép vế với các char khác hoàn toàn:D

ThienLyDocHanh

Gia nhập giang hồ
bao nhiêu người có kinh lâu năm mà ko biết đc vđ này sao? mình thì nghỉ chơi từ cuối 206 tới giờ nên cũng chả nhớ:P. nhưng theo mình thấy nếu tính dd trên chỉ số cơ bản thì hình như hơi bị thấp quá, thành ra tác dụng của dd chả đáng bao nhiêu.

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
bao nhiêu người có kinh lâu năm mà ko biết đc vđ này sao? mình thì nghỉ chơi từ cuối 206 tới giờ nên cũng chả nhớ:P. nhưng theo mình thấy nếu tính dd trên chỉ số cơ bản thì hình như hơi bị thấp quá, thành ra tác dụng của dd chả đáng bao nhiêu.
Cho ông cấp cao luôn def cơ bản tầm 200 đi bu ff 10% vào dc 220 def ak ko bản HK nào như vậy hết tui khẳng đinh luôn=))

DP_AtonioReyes

Gia nhập giang hồ
chả có cái game nào nó tính %def mà lại tính cả def đồ bao h bạn à =))))
Xin lỗi mình đã từng chơi nhiều game HK rồi nhé đừng phán câu xanh rờn vậy:P. Cậu biết tại sao ngày xưa pk NMH tụi nó ghét def 5%, 1 lần đang def 10% buff qua def5% đột tử tại chỗ ko?, nếu biết thì cậu sẽ hiểu ko cần mình giải thích nhé=))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Ai confirm cho chắc chắn cái đi, kẻ này người kia mệt quá. Bây h là tính theo chỉ số cơ bản đấy :O

chính xác là dè toàn bộ bản thân và cả đồ

nếu tính bản thân thôi thì xóa luôn cái ++ dame def của dp đi
sao một số người ko chơi mà phán hay vậy

hồi đó 3x đánh hổ 35 bên TTQ
nói thật là ko có ++ dame def của dp đố thằng nào dám tank quái cho cả nhóm pt lào vào sau đâu

dù chỉ có def 5% nhưng lúc đó nó tính tổng def của cả đồ và nhân vật luôn

nhừng thằng nào cmt mà nói chỉ def của bản thân thôi thì xin lỗi mấy thằng trẩu tre chưa biết AS là gì

mà nếu có chơi thì lúc đó chắc cũng lớp 5 lớp 6

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
không biết thì nói ít thôi bạn ah, 2 bạn trên kia giải thích cụ thể rồi và chả có cái ass nào nó tính tổng cho bạn đâu =))

mày nói làm tao ức chế quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ngu thì câm mõm vào

để người khác biết người ta nói cho mà nghe

hiểu ko

ko biết *** *** gì mà chữi người khác như thánh

bố thằng trẻ trâu

Bên trên