[Thảo luận]Vấn đề auto !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrGrim

Gia nhập giang hồ
lm như máy móc k bjk nghĩ hay j mà mấy bác nhao nhao nào là 24/24 nào à 5 10h máy bác mạnh cỡ nào
=)) người ta ý kiến 24/24 thì đó là ý kiến của người ta, việc máy của người ta có trụ được hay không thì tự họ sẽ biết :3 người ta cũng chỉ muốn dành chút time cho công việc, này nọ và không cắm đầu cắm mặt vào game quá đó mà.
p/s: thấy ý kiến của bác nhao nhao quá e cũng nhao nhao tí :))
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Auto 24/24 đã thống nhất rồi mà bác chủ topic vẫn lôi ra à ???? Cái này có trên fanpage - cũng như thảo luận bên gvn đã thống nhất 24/24 rồi mà!

Natsu

Binh Nhì
Auto thoải mái .
Bác chủ topic muốn chỉ auto 10h thì sau khi auto 10h , bác cứ chơi tay , ko ai cấm. Đâu phải ai cũng rảnh rỗi ngồi train tay như bác . Cái này đã vote , bàn nhiều ở topic bên gamevn rồi , khỏi lật lại

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
mình lại thích có BOT :)) miễn sao đừng để bot làm những điều phá game như hack bug thôi,hkas ngày xưa chết đâu fai vì bot,BOT vừa đỡ hại máy có thể xài 24/24 lại nhiều tính năng hơn auto,xài auto 1 2h lại fai lo sâm máu rồi,đi học hay đi làm cung hơn con số đó :D,thôi LK ráng làm ra cái BOT chuẩn cho a e nhờ,miễn là ko hack ko treo quá 2 acc /PC là được

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Auto nên như bên dzo sẽ hay hơn ~!
thứ 1 : có thể vừa auto vừa tám chuyện
thứ 2 : Bạn Có Biết Lượng EXP Để up lever từ level cao (>60x) trỡ đi là bao nhiêu không ????
thứ 3 : Nếu Auto Trong Game Hạn Chế Thì Sẽ Phát Sinh Ra Auto Ngoài ~! Mà Auto Ngoài Luôn Liên Quan Đến H@cker ~!
Thêm 1 lí do khách quan là :
- Gamer Chơi HKGH không phải ai cũng đại gia để đầu tư dàn pc khủng hay 2-3 dàn máy tính
- Gamer Chơi HKGH chiếm phần lớn là sinh viên-học sinh => laptop chiếm đa sô!
=>> Sẽ Không Ai Dám Treo Trên 12h = laptop hoặc pc cùi ~! nên việc hạn chế auto là không cần thiết lắm
Nên Cho Auto thả ga đi Host ơi ~!

NoMercy

Gia nhập giang hồ
mình lại thích có BOT :)) miễn sao đừng để bot làm những điều phá game như hack bug thôi,hkas ngày xưa chết đâu fai vì bot,BOT vừa đỡ hại máy có thể xài 24/24 lại nhiều tính năng hơn auto,xài auto 1 2h lại fai lo sâm máu rồi,đi học hay đi làm cung hơn con số đó :D,thôi LK ráng làm ra cái BOT chuẩn cho a e nhờ,miễn là ko hack ko treo quá 2 acc /PC là được
đáp gạch cho bác :eek:

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
hehe ko fai đáp đâu bạn mong muốn của riêng mình thôi,thực ra mà nói bot đâu co hại gì,chỉ giúp đỡ thêm vài chức năng về thành mua máu lọc đồ này nọ thôi,thông qa bot vẫn chat chit bt cả,lúc trước mình toàn chat qua bot,vào thành hbp mua bán = bot cũng đỡ nhức mắt và lag hơn là ingame :D

Will Nguyễn

Gia nhập giang hồ
auto cũng phải ngồi coi máy thôi
định là k mua sâm máu train = niềm tin à
với tình hình sv chưa ai là cấm auto qá 3h âu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên