[Thảo luận]Vấn đề auto !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sugus012

Gia nhập giang hồ
mình có theo dõi topic của LK bên GVN, thấy nhiều ý kiến về vụ auto này.

Giờ game thường đa độ tuổi ( hs có, sv có mà người đi làm cũng có) nên nhiều khi k thể ngồi 1 chỗ mà coi game được.
Nhưng nói thực, có auto cũng có phần mất đi cái hay của sv, như hồi Ass lúc ấy mình còn bé. ít tiền nên chỉ chơi được 1 lúc thôi, mà vào chém gió với ae cũng sướng, sang bên dzo toàn thấy: "die thì gọi ......" nhiều lúc cũng nản thôi cũng auto mà đi chơi :)

mình có 1 ý kiến thế này, chỉ đưa ra để LK và ae coi sao thui:
- auto thì nên có, và từ lv10>>
- lv10 sẽ có 1 Q (ngày làm 1 lần) đánh 1 số quái nhất định chênh lệch 5 cấp (vd: mình cấp 20 thì phải đánh quái 15 - 25 mới ra Q) và phần thưởng của Q sẽ là 1 hộp auto ( 2h - 5h). mình nghĩ 2h là hay nhất
- và hộp auto này sẽ bán được ( các mem có thể kiếm tiền bằng cách lập clone làm Q)
- 1 nhân vật tối đa có thể sử dụng 5 hộp auto / ngày (tối đa sẽ có 10h auto / ngày)

ý kiến chủ quan of mình, có gì cũng chỉ là đưa ra để ae góp ý thui. có gì cứ nhẹ nhẹ tay ( gạch đá ít thui nhá các pro :D)

furuichi

Gia nhập giang hồ
Mình thì thấy nên auto thoải mái đi... :D:D:D Cứ chỉ chỉ con chuột rồi F1,F2 xài skill F3,F4 máu sâm mệt lắm .Với lại cái vụ bỏ phiếu bên Fan Page đa số đều chọn auto thoải mái mà... Theo số đông đi nhé... ^^

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Nói túm lại là FULL TIME AUTO . Đơn giản dễ hiểu đã giới hạn cấp mở máp từ từ cho rồi còn đòi hỏi .Không thích thì tạo 1 sv offline tự giới hạn chơi

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Khả năng cực cao là auto tẹt ga rồi, đừng có bàn mấy vấn đề này nữa kẻo lại cãi nhau ì xì đùng @@

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Vụ auto này đã có tranh luận bên gvn với vote trên fan page , 4rum mới thành lập nên mình cũng để các bạn tranh luận cho xôm tụ , nhưng hạn chế đả kích nhau hoặc dùng những từ ngữ ko hay nhé .

chickenloj

Binh Nhì
2013 r bạn ui các ng ngày xưa chơi hkgh h cũng lớn r bé bé cũng 10 12 ra làm un là khác
công việc xã hội h âu như xưa auto mà kon` giới hạn thỳ khó thở lắm bạn
dzogame n bán thuốc lak kích dục ma túy đá shisha thôi ms có dụ đại gia up lv vèo vèo ý
vote cho auto thoải mái

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
vì đây là lợi ích cũng như mong muốn theo số đông nên Auto in game sẽ có như bao phiên bản HK khác nên các bạn yên tâm

Gladiator

Hạ Sĩ
Trên topic ở Gamevn tranh cãi vấn đề này rất nhiều và chưa đến hồi kết ...Qua đây cãi tiếp . Theo mọi người có nên auto 24/24 hay ko ?
p/s : Ý kiến riêng của mình là với người chơi ko xài chí tôn phù thì auto dc 8h , người chơi có xài chí tôn phù thì được 10h :D . Vừa đảm bảo quyền lợi cho người nạp card vừa tránh lạm phát . Ai ko nạp card thì bỏ thêm công cày kéo cho xôm tụ server ^^

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Cứ để auto 24/24, nhưng từ 8h00' auto trở lên bỏ thêm 500k gold/h auto tiếp :)), thời gian đầu gold còn đắt có thể giảm lại 1 chút:eek:. Tránh lạm phát gold lắm đấy =]]. Ai có khả năng log nhiều acc auto farm thì cũng không quá bỏ xa dân đen.
Cách này ổn không nhỉ, mời các cử tri nêu ý kiến!!!

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
cái khoãn auto của Gladiator đưa ra thì cũng tương đối hợp lý . nếu có CTP thì chỉ hổ trợ chết tại chổ + tăng 5% may măn thôi . còn các khoãn khác miễn bàn ( à áo choa

auto 1 ngày 5-10h ok? áo choàng thì ko có hiệu ứng !

clickemty

Gia nhập giang hồ
:eek: auto tẹt ga đi chứ còn gì nữa. nói auto vậy chứ thật ra là để no tự động đánh nên khỏi phải click mỏi tay. nhưng 80% là vẫn dán mắt vào màn hình , trù khi ra ngoài thôi ak!

MrGrim

Gia nhập giang hồ
Ý kiến của mình thế này:
auto có được theo chủ theard làm Q cũng được, nhưng thay vì đánh đủ item Q để trả 1 lần, thì mình có thể để dành nhiều item Q,nhưng khi trả chỉ mất đúng số lượng item Q yêu cầu. Tỉ lệ rớt item Q khi solo là thấp, cần party để rớt nhanh hơn. Như vậy vừa mang tính cộng đồng, vừa đỡ gây mất time của một số thành phần gamer abc xyz ....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên