Thảo Luận : Có nên PK ở Map 4x và 6x không

chickenloj

Binh Nhì
Pri vẫn là Pri , k thể phủ nhận . Nhưng tư tưởng gamer thoải mái và bền hơn Off hiện tại
thế bạn định nghĩa dùm mình pri sv là s r sv phát triển độc lập k dùng source china
và đc dev từ con số k hỉu như làm 1 game mới nhưng n là cover của hàn xẻng
mình cũng thắc mắc về bản quyền phát hành ở đây mình nói nếu như
mình vi phạm quyền sở hữu or bản quyền game k bjk có s k ad giải thíc đc k nhỉ

MrShj

Thượng Úy
thế bạn định nghĩa dùm mình pri sv là s r sv phát triển độc lập k dùng source china
và đc dev từ con số k hỉu như làm 1 game mới nhưng n là cover của hàn xẻng
mình cũng thắc mắc về bản quyền phát hành ở đây mình nói nếu như
mình vi phạm quyền sở hữu or bản quyền game k bjk có s k ad giải thíc đc k nhỉ
ban viết bị lỗi từ hay sao mih doc k hiểu . Còn SV này bản Quyền " By LionKing " và phát triển trên tinh thần yêu mến HK . Và sự tin tưởng uy tín của Lk từ khi HKGH về Vn .

Trở lại chủ đề 9 của topic đi các bác .

DeVisKhang

Gia nhập giang hồ
Tuy SV là pri nhưng các bạn đừng so sánh với các SV pri hiện này ...cứ pk lung tung thì các map đều là chổ để các bạn pk àh....( vi dụ : đang ở thành óp đồ nó đánh chết 1 cái ...nóng lên la um sùm àh,đang treo acc bán đồ nó kill cái nằm 1 đống àh....) SV này chắc sẻ Như hkas ngày xưa....ái muốn đánh đấm chém giết thì cứ ra Nam Minh Hiệu ,TLC,BH,....) sẻ có vài map pk cho các bạn tự do chứ ko phải ở ngay cả HB nhé :D

chickenloj

Binh Nhì
tui đâu có ủng hộ việc pk lung tung tại bạn nói pri sv kìa
fan fage LK đã xác nhận r cái game mà mang tiếng pri sv là bạn bjk mất sức hút rất nhìu chớ đâu nói bừa đc bạn

crowbmt

Gia nhập giang hồ
ý kiến cá nhân cứ như sv chuẩn 2 map bắc hải và nam minh hiệu ! cho dễ thở ! chứ pk loạn thế đang đi tòng ngòng bị đập oan lắm !

sugus012

Gia nhập giang hồ
cái vụ này khả nang cao là sẽ có, time kích sát 9 phái vs tà phái. với độ trâu của dân cày VN, nhiều chắc cũng 1 tuần là 35 rồi. chỉ ngại cái vụ chưa mở map tam tà vs liễu chính thui :))

chickenloj

Binh Nhì
vấn đề pk vẫn là muôn thuở theo như mình bjk thỳ hkus có kích sát theo h bên TTQ vs LCQ ý theo h cách nhau 10 hay 20 lv j ý

Bên trên