Thảo Luận : Có nên PK ở Map 4x và 6x không

vantoanbb

Gia nhập giang hồ
Đọc trên from thấy LK sẽ update từng map 1, có nên tạo 1h PK ở map 4x và 6x như dzo game không, như vậy lv nhỏ PK sẽ vui hơn
1. Tà phải ở map TTQ+LTP
2. Chỉnh phái map LCQ+TVM
Lk cho ý kiến nha, PK trong thành

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
PK ở trong thành đi . Trừ chỗ gần NPC với phù qua còn nhiêu thì xơi hết . Thế mới dễ có Honor :D

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Những bác nào ko có điểm Honnor thì cứ lẹt đẹt âm điểm hoài, đánh chẳng có điểm đâu :)

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Nếu sv mất 2->3 tuần up 35 thì dự là sẽ mất thêm 3 -> 5 tuần để tốt nghiệp Tam Tà và Liễu Chính, vì thế khả năng dân tập trung rất đông tại 2 nơi này, pk được thì sẽ vui lắm đây => xuất hiện tình trạng chăn gà, í ới gọi pro ra giúp đánh đuổi quân thù xâm lược @@.
Mình thì vừa thích yên bình vừa thích loạn lạc. Các bạn nghĩ sao?.?

Natsu

Binh Nhì
Bt thì có giờ tà phái chính phái đánh nhau đc ở map Tam tà và Liễu Chính ( kích sát ) như thế là được rồi ạ .
Các bác đầu gấu thích đánh nhau thì đến h đi mà đánh nhau . Để cho những ng thích yên bình như bọn em yên ổn ạ . Chứ cái map 4x 6x mà pk nữa thì 1 đống nghỉ game sau đó.

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Bt thì có giờ tà phái chính phái đánh nhau đc ở map Tam tà và Liễu Chính ( kích sát ) như thế là được rồi ạ .
Các bác đầu gấu thích đánh nhau thì đến h đi mà đánh nhau . Để cho những ng thích yên bình như bọn em yên ổn ạ . Chứ cái map 4x 6x mà pk nữa thì 1 đống nghỉ game sau đó.
Lấy tên Natsu mà sợ đánh nhau à, thằng đó máu nhất FT mà =)). Nếu thích yên ổn nghe đồn có kênh nonpk cho bạn cày, hi vọng là đúng đi ^^

KiemHoang

Gia nhập giang hồ
lôi đài để làm gì cho 3x 4x. pk lấy võ huân thì tùy thời gian thôi. mà nên để trong thành.

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Bạn lập cái topic khác có ý nghĩa hơn để ae mạn đàm nào ...................................................

MrShj

Thượng Úy
Xem ra anh em tham gia qua bên này khá đông rồi nhỉ ! có ai wa sớm và tham gia giúp LK 1 tay 1 chân chưa anh em !

chickenloj

Binh Nhì
các bạn lên face ik LK đã đính chính r đây k faj 1 pri sv nữa mà là 1 HKGH độc lập do đó vấn đề pk hay auto ra s vẫn theo chủ ngĩa offical

MrShj

Thượng Úy
Pri vẫn là Pri , k thể phủ nhận . Nhưng tư tưởng gamer thoải mái và bền hơn Off hiện tại

Bên trên