thêm 1 nạn nhân của dzogame

AdamLambert

Gia nhập giang hồ
1. MavuongCung ( cung leve 128 ) .
2. lllxNat13xlll ( kiếm leve 129 ) .
3. AthurNo1 ( kiếm leve 126 ) .
4. oOSylarOo ( đao leve 128) .
5. NhinThayGhet ( cung leve 129 ) .
6. NeGi ( nin leve 129 ) .
7. phucklb ( thương leve 128 ) .
8. J3Chen ( đao leve 129 ) .
9. ChoiSooYoung ( đp leve 128 ) .
10. KhoaKhoi ( đp leve 127 ) .
11. xXRaverXx ( cung leve 126 ) .
12. ZzYoonazZ ( kiếm leve 124 ) .
13. MrValenTino ( kiếm leve 124 ) .
14. XxRavexX ( kiếm leve 122 ) .
15. BaByYuNa ( thương leve 123 ) .
16. kyniem ( thương leve 123 ) .
17. xXxLoVexXx ( đao leve 123 ) .
.... ( và còn nhiều còn nhiều nữa )
:)nè bác...
Toàn Top server + Ma Tôn + Tà Phái Thập Nguyệt. Dàn này mà nghỉ thì Sv Thần Địa sập game :))

MrShj

Thượng Úy
Con số đấy bác lấy ở đâu ra thế?

tuỳ bác tin hay k thôi , ABC không ai phủ nhận là k có tiền , Nhưng có 1 thì nói 10 , hắn hay tự kỷ thế thôi .
Và cái Nhân vật nạp gần 1b vnd ấy cũng dc chia ra nhiều ID , ông Kỳ có độ sỡ hữu acc khủng rất nhiều , nhưng chì tham gia " train cho vui " chứ k Pk nên tiếng tăm trong giang hồ it lắm .

Và có lẽ các ID cùa ông Kỳ cũng dc ABC log dc thường xuyên nên mạnh mồm nói thế thôi .

MrShj

Thượng Úy
ai nói cho thím biết vậy :)
ai nói cho thím biết anh Kỳ nạp khoảng trên 800 triệu
và anh Trực nạp ~70m/acc
và ko thể so sánh với MavuongCung hay anh Phuc của G MaTon...
gm hay admin nào bên đó nói vậy ? hay thím tự nghĩ chuyện ra đó
mà chú quen được tới cả anh Kỳ nữa hả
ở Norway mà thím cũng biết à

để tìm link cho !

Chibi

Binh Nhất
tuỳ bác tin hay k thôi , ABC không ai phủ nhận là k có tiền , Nhưng có 1 thì nói 10 , hắn hay tự kỷ thế thôi .
Và cái Nhân vật nạp gần 1b vnd ấy cũng dc chia ra nhiều ID , ông Kỳ có độ sỡ hữu acc khủng rất nhiều , nhưng chì tham gia " train cho vui " chứ k Pk nên tiếng tăm trong giang hồ it lắm .

Và có lẽ các ID cùa ông Kỳ cũng dc ABC log dc thường xuyên nên mạnh mồm nói thế thôi .
ko biết cái gì thì cứ im lặng bác à :) đừng đem cái chút ít hiểu biết của bác ra mà mạnh mồm
đừng nói chuyện và kể chuyện cho những người ko biết
vị họ ko có chứng kiến và thấy...
bác biết gì về anh Kỳ
bác biết gì về anh Trực
đứng trên lập trường là 1 người ngoài bác éo có tư cách gì đễ phê phán về cách chơi hay nhân phẩm hay là gì gì hết
người ta chơi sao là quyền của người ta
sao bác biết anh T log acc của anh Kỳ thường xuyên ??? và tỏ ra mạnh mồm bác nói thế tà cũng có 1 nguoi đó :)
bằng chứng đâu bác nói thế
làm sao bác biết anh Kỳ nạp gần 1 tỷ đồng vào game

Fantasy

Binh Nhì
ko biết cái gì thì cứ im lặng bác à :) đừng đem cái chút ít hiểu biết của bác ra mà mạnh mồm
bác biết gì về anh Kỳ
bác biết gì về anh Trực
đứng trên lập trường là 1 người ngoài bác éo có tư cách gì đễ phê phán về cách chơi hay nhân phẩm hay là gì gì hết
sao bác biết anh T log acc của anh Kỳ thường xuyên ??? và tỏ ra mạnh mồm bác nói thế tà cũng có 1 nguoi đó :)
đề nghị nói chuyện vừa phải thôi

MrShj

Thượng Úy
bác biết gì về anh Kỳ
bác biết gì về anh Trực

cứ hỏi Raver xem có phải là con PhiThienTien của Anh Kỳ dc ABC log k , và còn nhiều con khác nữa , nhưng thường xuyên là con đó .
và chuyện cãi nhau đó xảy ra khi Tà phái đánh up chính phái , và cãi nhau trên 4room với hơn 300 cmt

oZeus

Gia nhập giang hồ
có cảm giác như là pro bị hack thì GM mới chịu bung sức làm việc lấy lại item , còn gà bị hack chỉ có thể là khóa acc thằng hack chứ ko lấy lại đc item thì phải @@

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
chắc Jupiter chưa nghe cái tên BuGau nhỉ :) và BeoPhi nhờ
BuGau thì nghĩ game lúc bị hack acc playboy thì phải k nhớ rõ lắm , còn BeoPhi nghĩ lúc Bx Kutie bị hack và k đc hỗ trợ
Nếu so sánh dàn acc lúc BuGau lúc còn chơi thời điểm đó với dàn acc PaPa thì cũng ngang ngữa nhau
BeoPhi thì có thể so sánh vs Nat hoặc Athur
Mình so sánh ABC vs Raver ở đây là độ chịu chơi của 2 người ở mọi cấp độ thôi :@)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
có cảm giác như là pro bị hack thì GM mới chịu bung sức làm việc lấy lại item , còn gà bị hack chỉ có thể là khóa acc thằng hack chứ ko lấy lại đc item thì phải @@
Cảm giác gì bác, tiêu chí vậy mà. Top đánh giá bữa nghe ai nói là thế này:

1. Nạp nhiều tiền nhất : sức ảnh hưởng, 98%
  2. Có danh tiếng và độ uy tính cao, sức ảnh hưởng 1%
  3. Độ cống hiến: 1%
  4. Dân thường: khỏi support làm gì mất time vớ vẩn của GM.
Cái số 1 nó là tiêu chí quyết định của bên ấy rồi. Bây giờ trớ trêu ở chỗ char bị hack mặc dụ nạp nhiều tiền, nhưng thua chú mua đồ hack :(

oZeus

Gia nhập giang hồ
Cảm giác gì bác, tiêu chí vậy mà. Top đánh giá bữa nghe ai nói là thế này:

1. Nạp nhiều tiền nhất : sức ảnh hưởng, 98%
    Có danh tiếng và độ uy tính cao, sức ảnh hưởng 1%
    Độ cống hiến: 1%
    Dân thường: khỏi support làm gì mất time vớ vẩn của GM.
Cái số 1 nó là tiêu chí quyết định của bên ấy rồi. Bây giờ trớ trêu ở chỗ char bị hack mặc dụ nạp nhiều tiền, nhưng thua chú mua đồ hack :(
tiêu chí như vậy thì ........ =]] còn mấy bác nạp nhìu tiền bị hack mà thua mấy chú mua đồ hack chắc ức lắm =]]

Bên trên