thêm 1 nạn nhân của dzogame

minh

Gia nhập giang hồ
drogame làm ăn chủ yếu là ăn tiền thôi từ đầu ra hk Drogame tưởng la hk của asiasofl ma ngay hk drogame chỉ là máy đếm tiền thôi cứ có tiền mới là víp với trùm sv chứ hok phải la tự lực cánh sinh tẩy chay hk drogame đi hok mất tiền oan đó mọi ngươi ơi nghỉ sớm đỡ mất tiền oan đó tẩy chay HK DRogame đi chuẩn bị đóng cửa giờ nghỉ đi

Chibi

Binh Nhất
nhầm tý of game hồi tháng 9, học hết HK1 mới vào lại thì thấy chả còn gì ngoài cái body với 9999 cây tiễn xanh =)). Nhọ quá khi mình ko chơi game củng nằm trong danh sách gamer bị hack =))=))=))=))=))
tháng 9 năm 2012
mạn phép cho kẻ hèn mọn này xin cao danh quý tánh của tiền bối ạ

hjepsjque

Gia nhập giang hồ
drogame làm ăn chủ yếu là ăn tiền thôi từ đầu ra hk Drogame tưởng la hk của asiasofl ma ngay hk drogame chỉ là máy đếm tiền thôi cứ có tiền mới là víp với trùm sv chứ hok phải la tự lực cánh sinh tẩy chay hk drogame đi hok mất tiền oan đó mọi ngươi ơi nghỉ sớm đỡ mất tiền oan đó tẩy chay HK DRogame đi chuẩn bị đóng cửa giờ nghỉ đi
open chọ dc 3 tháng là pjt nó làm tình rồi...ý lộn làm tiền hjhj nen ngj lun @@

Khang

Binh Nhất
ai có nick 4rum cùa Dzo viết bài đủ ko , mình ko có nick nhưng ko đủ bài ko nhìn hình đc , ai có thì send hoặc chỉ mình cần bao nhiêu bài mới đc coi hình thank :D . Vụ này còn hot hơn của Shj nua :D

Chibi

Binh Nhất
anh trực chơi đó giờ vẫn vậy @@
9 phái thì thích
tà phái thì ghét
mình năm trong cái thích =]] vì mình là 9 mà haha

Pink

Thiếu Úy
Nat13x + Negi + NhinThayGhet đã lên tiếng rồi lần này ko giải quyết thỏa đáng thì có kịch hay để xem rồi :)) mà dzogame mà giải quyết vụ này thì chứng tỏ dzogame chỉ giải quyết cho người giàu còn người ngèo ko có tiếng nói . còn nếu mà ko giải quyết thì sẽ có 1 số đông nguười ra đi =))

Chibi

Binh Nhất
Nat13x + Negi + NhinThayGhet đã lên tiếng rồi lần này ko giải quyết thỏa đáng thì có kịch hay để xem rồi :)) mà dzogame mà giải quyết vụ này thì chứng tỏ dzogame chỉ giải quyết cho người giàu còn người ngèo ko có tiếng nói . còn nếu mà ko giải quyết thì sẽ có 1 số đông nguười ra đi =))
đâu phải ai người giàu cũng được giải quyết đâu bạn :)
có nhiều người họ nạp cash nuôi dzo cũng ko ít nhưng khi bị h@ck bị xóa luôn nhân vật nữa mà dzo có giúp được gì đâu
lấy dùm cái xác ko hồn :) vk vài thừ lặt vặt ko có giá
chơi với dzo bị h@ck thì cứ xác định hihi
ko cứu gì được cả :) hiếm hoi lắm mới được 1 vài trường hợp vớt vát 1 chút

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Lâu lâu lại thấy có vụ hot nhỉ , nếu giải quyết vụ này thì những vụ trước vất đi đâu , hay chỉ những ai nạp nhiều tiền mới giải quyết :)) . Chả thấy mod miếc gì cmt nhỉ , vụ này lớn đây :-c

Pink

Thiếu Úy
Nói thẳng ra là vụ này dzo rơi vào thế ngã 2 đường rồi giải quyết cũng có Anti mà ko giải quyết cũng có Anti (hơi căng )
p/s : theo mình thấy vụ này người a dua đông qá =))

Bên trên