Thân gửi bạn son

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
mình thì thấy thế này, nếu son có lòng giúp đỡ sever, bạn ấy sẽ tự tìm đến LK
không việc gì phải kiểu "nếu BQT inbox cho mình .... blah blah" hay đi lập 2~3 topic với tựa đề kiểu muốn năn nỉ giúp đỡ ấy
nếu bạn có ý tốt thì ok, BQT luôn hoan nghênh, nhưng KTeam thiếu gì người tài, HKGH ra hơn 7 năm, LK theo game này đủ lâu để biết anh ấy nên làm những gì cho sever
bằng chứng là trong những ngày qua mọi người đang cùng nhau test sever mặc dù còn khá nhiều lỗi nhưng chả ai phàn nàn gì, bởi vì họ đang tự xây dựng sever mà họ mong muốn
-phần tô đỏ nghe dỡ vãi -
có khi bạn son biết và muốn giúp yulgangvn nhưng mấy bác coi như trò hề thì uỗng phí lắm đấy
p/s luôn luôn lắng nghe và thấu hiễu

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Nói chung lại ý tốt gì thì cũng phải đúng chừng mực, làm quá nên bị lố thôi.
Còn bạn Son nếu có ý kiến thì cứ mail, box các loại cho Kteam sẽ có ng` TL thôi.
Và thêm nữa là nếu bạn có trình độ hiểu biết hơn hẳn ng` khác thì sẽ ko làm mấy cái vụ dư thừa này chứ nhỉ :eek:.

MrShj

Thượng Úy
mà bản thân mình cũng là thằng muốn dc dzo tiếp thu ý kiến , chiến lược , muốn dc làm 1 phần gì đó giúp sv đông và chủ yếu là vui .... nhưng cái kiểu quan liêu . Tự coi mình cao , nên mình cũng cao ... chạy xa bay .
Qua Sv của Lk luôn thích thú 1 điều , lời mình nói dc LK đọc qua , nghĩ 1 chút , hay thì làm , dỡ hơi thì giải thích rồi thôi .
Đó là điều tôi tâm đắc !
Bạn son cũng k cần công khai cho 4room biết là bạn có Cao kiến đâu , cứ pm yahoo Lk đi , mình tin nếu hay sẽ dc áp dụng , và LK cũng k để bạn thiệt thòi .
Bạn đừng cmt thêm nữa tránh gạch đá cá nhân :D

hungyx

Gia nhập giang hồ
những người như vậy thường là thiên tài . để các mod đàm đạo anh em qua topic khác chém gió

boyhero1992

Gia nhập giang hồ
chak ban son du ra chien luoc phat trien thui chu au co y j
nên cần cho bạn ý dau ra quan diem nhĩ dặt loi ich cua gamer hàng đầu mak...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên