Thân gửi bạn son

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ashenka

Support only
Thực ra mọi ý kiến dù đúng hay sai, thực tế hay ảo tưởng thì cũng nên lắng nghe rồi làm hay không là chuyện khác. Bạn son đã có ý tốt (chứ có sử dụng từ ngũ tục tĩu đâu, chỉ là cách nói của bạn là không hợp lí trong cái không gian và thời gian này, góp ý với bạn son nên rút kinh nghiệm) thì ít nhất phải cảm ơn không nên sử dụng những từ khó nghe như vậy. Mục "Đóng góp ý kiến" tạo ra là để tiếp nhận những ý kiến dù nó có như thế nào.
@son: Mình hi vọng bạn còn sinh hoạt ở diễn đàn này, nếu online thì đọc inbox nhé.
Xin lỗi Quản trị vì chưa kịp post thì topic của bạn ấy bị close.
Nên phải tạo, khi nào thấy bạn son trả lời thì xóa giúp mình.

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Bạn có ý kiến hay thì cả diễn đàn hoan nghênh - nhưng khi có ý kiến hay thì theo mình bạn nên tự pmm riêng cho MOD + ADM.

Bạn biết trong thời gian này đang là test bản dev, bạn lập ra mấy cái topic xong lại còn qua cách nói chuyện nữa thì khá chát! "mình đảm bảo nếu bqt pm inbox cho mình" - mọc đâu ra cái kiểu nói hay thế ?

ashenka

Support only
Xin lỗi Quản trị vì chưa kịp post thì topic của bạn ấy bị close.
Nên phải tạo, khi nào thấy bạn son trả lời thì xóa giúp mình.

eragon85

Gia nhập giang hồ
son có ý kiến, LK cũng đã có ý kiến muốn ghi nhận đóng góp, các bạn ném đá làm gì nữa, định đuổi ng ta đi à
@ son: pm riêng admin hoặc LK đi, đừng nói rông dài trên này bạn à :)

Fantasy

Binh Nhì
mình ko chia sẽ những gì mình biết trên diễn đàn là có nhiều ly' do:
thứ nhất : sẽ co nội dán (game đang cạnh tranh)
thứ hai : phải là người co' đủ khả năng làm những việc mình chia sẻ
và việc mình chia sẽ rất quan trọng, 1 phần tất yêu of game, nên chỉ co' mod và admin mới nghe và hiu~ dc
muốn ng khác tôn trọng mình thì mình tôn trọng ng` ta trước cái đã, và làm sao đó hãy thể hiện sự tôn trọng của mình với người khác 1 cách văn minh - lịch sự và rõ ràng nhất, bạn đang mang trong mình 1 số điều đóng góp về game cho anh em quản trị, bạn nghĩ bạn sẽ góp phần nào đó giúp sức cho anh em trong việc DEV??? bạn cần trình bày 1 cách rõ ràng hơn, không phải ngẫu nhiên mà MOD "Dân Bách Phong" nói: mình đọc câu này 3 lần rồi mà vẫn không hiểu bạn định nói về cái gì

"lúc trước chơi bên hk as, la` sever thần địa co' 9 kênh"
đọc cái này đủ hiểu rồi, HKAS có sever Thần Địa ?...(http://yulgangvn.com/forum/threads/muon-danh-het-game-thu-ve-yulgang-admin-vao-day.527/#post-17105)Bản thân mình đọc cái bài viết của bạn cũng ko hiểu gì, có lẽ bạn nên nói chuyện với anh Lion_King thì mới mong có người hiểu và tôn trọng bạn đc, còn không thì bạn sẽ chẳng nhận được sư tôn trọng nào nếu cứ lập topic kêu ca và "khóc lóc" kiểu này

NGUYHIEM

Binh Nhì
Sau đây là góp ý của mình, có j mong các bác bỏ quá cho.
Thứ nhất trong bài viết của bạn SON thực ra cũng ko có ý j khác, mục đích cũng mún cho sv thêm phần phát triển thôi. nhưng trong bài viết của bạn SON thể hiện cái " tôi" của bạn nhiều quá là ko tốt. Thật sự khiến cho người đọc hơi phản cảm một chút.
Vấn đề thứ 2 là về các bạn trên 4room, các bác đều đưa ra ý kiến của mình, và ai cũng có cái lý của mình cả. Tất cả các bác đưa ra ý kiến hầu hết đều phản cảm 1 xíu vs bài viết của bạn SON, bản thân mình thì cũng ko thix bài viết của bạn SON lắm. Cách sử dụng lời nói của bạn gây hơi phản cảm 1 chút.
Cuối cùng mong muốn mọi người hãy vui vẻ lên, cùng nhau xây dựng sv này vì mình biết hầu hết tất cả các bác đều yêu game HKGH và đang trông ngóng từng ngày để chơi. Chơi game là để tìm kiếm niềm vui mà, đâu phải để tranh chấp hay cãi nhau gây ra nhiều phản cảm:D Mong các bác hãy cùng nhau đoàn kết.

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Còn thêm cái kiểu câu pr: phải là người có khả năng làm những việc mình chia sẻ -- nên chỉ có mod và adm mới nghe và hiểu được THÁNH CMT =))

WingKnight

Gia nhập giang hồ
thật sự các mod diễn đàn không tôn trọng mình chút nào, mình sẽ đợi 1 trong những thành viên trong bqt, co' đủ quyền hạn đễ nc với mình( ở đây mình muốn đóng góp ý kiến thật tình, mà các mod lại đem mình ra làm trò hề, mình cam đoan nếu những y' kiến mình đưa ra ko hợp lý, lúc đó muốn nói mình ntn cũng được ( đây là những lời nói cuối cùng, mình sẽ ko nói trên đây nữa)
bạn là tổng thống à ? ....o_O

dokhactam95

Gia nhập giang hồ
Ngồi hóng thôi. hy vọng ý kiến của bác son sẽ giúp ích nhiều cho yulgangvn:))
nhưng cách ăn nói của bác nghe có vẻ rất giống ''người tài'' đó. Mình nói thật đấy :D

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Đọc sơ qua cái topic của bạn Son mình cũng thấy bình thường , chỉ là câu cú hơi khó hiểu với nhầm lẫn 1 vài chỗ . Nếu không phải là chém gió thì bạn có thể inbox cho mình hay bất kì ai trong BQT , nếu đóng góp của bạn là hợp lý thì sẽ được ghi nhận , nếu cảm thấy có hiệu quả BQT sẽ cân nhắc . Team luôn sẵn sàng đón nhận những ý kiến đóng góp của member để sever ngày càng hoàn thiện .

bạn Son này có ý kiến phát minh gì thì inbox hoặc pm yahoo cho LK mà nói chuyện . kiểu của bạn này giống y chang vụ bên homeviet . nhưng kết quả thì band 1 loạt account

Điệp

Gia nhập giang hồ
... Tớ đọc rùi, câu cú, văn vẻ thì mỗi người mỗi khác, mọi người đã đọc cuốn sách Đắc Nhân Tâm chưa?! 1 cuốn sách hay, dạy con người ta ăn, nói, ngủ, nghỉ, đi, đứng ... thế nào cho đẹp. có thể bạn ấy chưa đọc (mình cũng chưa đọc hết ^^!). Nhưng thui, cái quan trọng nhất là mục đích ý kiến bạn ấy muốn đóng góp, ý kiến ko hay, ko xác đáng thì mình cũng cảm ơn. ý kiến hay, có nhiệt huyết thì mình nên nghe, nên áp dụng. Tất cả vì 1 Yulgangvn ... sầm uất nhé !!!

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
mình thì thấy thế này, nếu son có lòng giúp đỡ sever, bạn ấy sẽ tự tìm đến LK
không việc gì phải kiểu "nếu BQT inbox cho mình .... blah blah" hay đi lập 2~3 topic với tựa đề kiểu muốn năn nỉ giúp đỡ ấy
nếu bạn có ý tốt thì ok, BQT luôn hoan nghênh, nhưng KTeam thiếu gì người tài, HKGH ra hơn 7 năm, LK theo game này đủ lâu để biết anh ấy nên làm những gì cho sever
bằng chứng là trong những ngày qua mọi người đang cùng nhau test sever mặc dù còn khá nhiều lỗi nhưng chả ai phàn nàn gì, bởi vì họ đang tự xây dựng sever mà họ mong muốn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên