LỖI Tc2 skill sp 80 !

SAOnline

Hạ Sĩ
v thì phạt nặng tí thôi rõ ràng rồi =)) có phải xài ít đâu vô tlc là xài 8x rồi v chiến phiếu có từ skill 8x trả lại thôi =)) ... mình chú ý mấy bạn biết đi tlc kiểu chịu đầu tư đi mới xài mình đi tlc 2-3 lần ko lầm mình thấy có kem7 với xoanxoan từng xài skill 8x ko rõ GM check hết đc ko ma đâu chỉ 1-2 trận cũng ngâm đc vài tháng r ... mấy bạn chịu ăn phạt tí v dù vô tình hay cố ý nó cũng lâu r ...
vậy là chưa đọc lại à, oke vậy tui nói luôn cho nhanh.
cái vụ skill 80 đã report AD 2 tháng trước, 1 tháng sau report tiếp oke?
còn bạn nói Kem7 sài skill 80 thì coi chừng nó phản dame bạn cũng ăn luôn cái band, oke chưa ?
hay là bạn đang cay cú vụ gì ?

popo

Gia nhập giang hồ
v thì phạt nặng tí thôi rõ ràng rồi =)) có phải xài ít đâu vô tlc là xài 8x rồi v chiến phiếu có từ skill 8x trả lại thôi =)) ... mình chú ý mấy bạn biết đi tlc kiểu chịu đầu tư đi mới xài mình đi tlc 2-3 lần ko lầm mình thấy có kem7 với xoanxoan từng xài skill 8x ko rõ GM check hết đc ko ma đâu chỉ 1-2 trận cũng ngâm đc vài tháng r ... mấy bạn chịu ăn phạt tí v dù vô tình hay cố ý nó cũng lâu r ...
Phạt nặng hay nhẹ thì AD có cách xử lý riêng.. bạn có quyền phạt nặng ak phạt dùm mình đi... tôi công nhận từ đầu là tôi có xài kill 8x (nhưng không thường xuyên đa số là 77) và bạn xem có bình luận nào chày cối hay chối bỏ gì không bạn ... ai cũng có quyền tự do ngôn luận nhưng mình khuyên bạn trươc khi viết gì, nói gì nên suy nghĩ xem điều đó đúng hay sai nhé...

SAOnline

Hạ Sĩ
Người ta đang bàn luận nghiêm túc
Mấy bố nào bảo 5x xài skill 8x rồi fam chiến phiếu, rồi dame to hơn những người chơi khác, rồi thì kill auto hiệu quả hơn, rồi thì sùng skill 8x train sẽ nhanh hơn, rồi gold kiếm từ việc fam từ skill 8x sẽ nhiều rồi bla bla
Như 1 trò trẻ con =))=))
Đúng.
Đang bày tỏ quan điểm để AD có thể xem xét về vụ này đã report nhìu lần.
Nhưng vẫn có 1 số người cứ vào mà mổ xẻ các kiểu cho to bự ra.

kenvin0113

Binh Nhì
Cho xin cái tên Ingame. Lập kèo nếu GM check ra đc tao sài skill 8x tao delete luôn cái acc. Check không ra thì mày del acc hộ tao. C1 chơi k ? Mở mồm là vu khống à? Ở đây k phải chỗ cho mày thích nói gì thì nói nhé

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Các bạn báo thì phải hiểu có nguyên nhân thì team mới focus đẩy priority lên chứ báo là có người xài kìa thì team cũng hỏi đài...

Trong khi 1 tuần phải plan và làm rất nhiều công việc cùng 1 lúc.

Một số bạn bảo sao lại BAN trong khi lỗi của game, đề nghị chân thành tìm hiểu kĩ server này như thế nào.

SAOnline

Hạ Sĩ
E ko phản đối việc ban các bạn sữ dụng, e chỉ mún a xem xét lại trường hợp này cho nhẹ nhàng với các bạn ấy.
E biết kteam nhìu việc cần xử lý, nhưng đây cũng là 1 lỗi khá quan trọng nên e đã report nhìu lần cùng 1 số ae khác nữa.
Chỉ mong a xem xét giảm nhẹ hình phạt cho các bạn trong diện này.

[S]lam

Gia nhập giang hồ
Tui thuộc TLC2 tà phái theo tui thấy tà thua điểm là do quá nhiều acc chả có chút đầu tư hay đồ đạc gì (có cả nude) vào TLC thì sao mà mấy ông kia k 1 hit 1 kill được (77 cũng 1 skill 1 mạng chứ đừng nói 80). Còn tui mặc có 3 món ULPT cùi + pill hp và def thì ông XoanXapXam dame cũng chỉ tầm 500-600 máu k chết được. Tà phải chỉ được số lượng còn chất lượng chỉ được tầm mươi người, đánh tà 2 tượng 9 1 tượng mà hơn( chênh lệc 1000) mà thắng chỉ hơn 400 điểm là biết tà chết không ít rồi. Còn 9 phái số lượng chỉ bằng 1 nửa tà giờ ban nữa vô đánh với ai đây (chưa kể có nhiều ông 9 chuẩn bị lên TLC3 r).
Tui k có ý nói mấy ông tà cùi hay không có đồ gì đâu, nếu là acc mấy ông tạo và chơi chứ k phải clone thì có nhiêu chơi nhiêu vô TLC có thua cũng k sao, chủ yếu mình đã đông hơn ngta rồi mà muốn thắng easy nữa thì cũng chả biết chơi với ai.
Tui cũng không nói là không phạt mấy ông 9 nhưng nên giảm nhẹ tí chứ k nên ban.
Chỉ là ý kiến đóng góp cả nhân của tui thôi mấy bạn đọc nếu thấy có gì sai cũng mong bỏ qua cho. Tui k thích gây war hay tranh luận cãi vã lắm, cám ơn.

Masya

Binh Nhất
Tui thuộc TLC2 tà phái theo tui thấy tà thua điểm là do quá nhiều acc chả có chút đầu tư hay đồ đạc gì (có cả nude) vào TLC thì sao mà mấy ông kia k 1 hit 1 kill được (77 cũng 1 skill 1 mạng chứ đừng nói 80). Còn tui mặc có 3 món ULPT cùi + pill hp và def thì ông XoanXapXam dame cũng chỉ tầm 500-600 máu k chết được. Tà phải chỉ được số lượng còn chất lượng chỉ được tầm mươi người, đánh tà 2 tượng 9 1 tượng mà hơn( chênh lệc 1000) mà thắng chỉ hơn 400 điểm là biết tà chết không ít rồi. Còn 9 phái số lượng chỉ bằng 1 nửa tà giờ ban nữa vô đánh với ai đây (chưa kể có nhiều ông 9 chuẩn bị lên TLC3 r).
Tui k có ý nói mấy ông tà cùi hay không có đồ gì đâu, nếu là acc mấy ông tạo và chơi chứ k phải clone thì có nhiêu chơi nhiêu vô TLC có thua cũng k sao, chủ yếu mình đã đông hơn ngta rồi mà muốn thắng easy nữa thì cũng chả biết chơi với ai.
Tui cũng không nói là không phạt mấy ông 9 nhưng nên giảm nhẹ tí chứ k nên ban.
Chỉ là ý kiến đóng góp cả nhân của tui thôi mấy bạn đọc nếu thấy có gì sai cũng mong bỏ qua cho. Tui k thích gây war hay tranh luận cãi vã lắm, cám ơn.
Anh em 9 bắt con pet tà này lại nuôi nhân giống:mad:, sinh vật quý hiếm:mad:

Bên trên