TRƯNG CẦU Ý DÂN Tỉ lệ đập đồ

Nên điều chỉnh tỉ lệ không?

• Nên, rất nên

Số phiếu: 74 54.8%
  • Điều chỉnh chút xíu thôi

Số phiếu: 29 21.5%
  • Không nên, khó mới hay

Số phiếu: 31 23.0%
  • Khác

Số phiếu: 1 0.7%

• Số lượng người bầu chọn
    135

ThienDiem

Trung Sĩ
Không biết mấy bác +7 VK tốn bao nhiêu tiền mà lại bảo tỉ lệ +6 +7 vậy là ổn nhỉ ?
Còn ch 8 trang bị full được bao nhiêu cái ?

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
thôii thấy thế đc r.. thấy mấy ông cứ khô máu dkt như thiêu thân ấy.. cộng 7 vèo vèo. nhìn dòng thông báo mà thấy tê tay :D

Thenx

Gia nhập giang hồ
LK đang tính chuyện 8x mà các bác, hiện tại train động không Sup nên đúng là hơi nhàn. Nhưng qua BHBC coi thì ntn.
Sup 8x các bác cầm +4,5 gãy ngứa nó ah, áo thì lúc này chuyển sang sài hàng full +6,7 rồi chứ đâu sài hàng trắng cho các bác đập vô tội vạ nữa đâu mà đòi dễ (tính trên diện bình dân, VIP thì khác)

Tịnh Hải

Binh Nhì
Hết tuần này, dựa vào số vote mình sẽ quyết định nhé
Tùy theo thời với sv thôi a. Bên US đập đồ chua hơn sv mình nhiều nhưng nó có đủ loại bùa để mà lên 10. còn SV mình tỉ lệ tuy cao hơn nhưng ko bao nhiêu, mà chung quy ra thì bỏ mấy chục tr lên 8 đã ko nổi rồi. với 1 mức cộng 8 như vậy là quá nhiều

TieuDan

Gia nhập giang hồ
=)) thấy hiện tại đap đo cũng có nhiều cay dung vui buồn =)) thiết nghĩ tỉ lệ 3> 5 nỗi lòng lại 1 chút cho ae bằng hữu để chơi hơn thì càng tốt ! còn về bùa PN 1~3 thiết nghĩ không có thì hay hơn !

hero98

Trung Sĩ
trước giờ ntn thì vậy đi , điều chỉnh gì hoài ko biết .
không nên điều chỉnh gì thêm nhé như vậy có công bằng vs những người đi trước ko .

lhandsomel

Binh Nhất
nói 1 câu công bằng là sever hiện tại không có phù 1~3 nên ae đập +8 rất chi khó khăn, chính mình đây +7 cái áo 7x full ulpt 4 lần rồi nhưng lên 8 đều không được, cây thương 17m mình +7 hết 11tr, +8 xịt, + lại lên 7 hết 5tr.

Giờ nghỉ chơi thương chuyển qua chơi Kiếm, tên nv BadBoys. Mình rất thích nạp @ cho sever nên mong LionKing ưu ái tí haha.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
nói 1 câu công bằng là sever hiện tại không có phù 1~3 nên ae đập +8 rất chi khó khăn, chính mình đây +7 cái áo 7x full ulpt 4 lần rồi nhưng lên 8 đều không được, cây thương 17m mình +7 hết 11tr, +8 xịt, + lại lên 7 hết 5tr.

Giờ nghỉ chơi thương chuyển qua chơi Kiếm, tên nv BadBoys. Mình rất thích nạp @ cho sever nên mong LionKing ưu ái tí haha.
Rất khéo vâng :v

Meanizzle

Gia nhập giang hồ

thật sự nể bác :D . rất chịu chơi :)) . Thiết nghĩ nên để dành máu đầu tư lag + pill . sau này 8x 9x ắt sẽ có điều chỉnh phù hợp. riêng mình thì khá thích phù 1~3 vì khi đó bắt đầu máu me và ai mà ko thích cầm đồ +10 nhỉ :))

Bên trên