THẢO LUẬN Tạm biệt yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hary99

Gia nhập giang hồ
Chả hiểu ý chủ thớt là gì? Bạn nêu cái ý bạn muốn 1 cách chính xác cái đc ko để mình với anh em đông đảo ở đây giúp 1 ít gạch xây biệt thự đẹp đẹp thử?

Ví dụ rõ ràng và chính xác. Kiểu máu, nên bán 5k thôi, áo choàng chỉ nên bán 10k thôi vì đây là sv lậu, công an ko cho phép bán giá cao. Đồ cường hóa hợp thành bán 15k là đẹp. Đấy, kiểu topic dạng góp ý thế mình rất thích.

Mà nhân tiện nói luôn, cái thời 4 năm ròng rã mình ngồi code cong cả đít lòi cả trỉ, để vì cái gì??? Hồi đó nhiều bạn hứa hẹn lắm, sao ko mở donate để giúp kinh phí team. Mình đã và sẽ không nhận xuông 1 đồng của ai cả và tự lực cánh sinh để có ngày hôm nay. Giá cả thế nào mình nghĩ tốt và lâu dài cho server thì nó là thé ấy.

Còn định nghĩa hút máu là thế nào? Ví dụ 1 cái đồ cần thiết cho mọi người, bán mắc để bắt ng ta mua, đó mới là hút máu. Hay ý bạn thế nào nói rõ ra?
Vấn đề là những người mới chơi như tôi, trong đầu chỉ hướng tới train quái mà với tỷ lệ ch + ko bán cht ntn, muốn train quái cũng ko đc, có nạp tiền chứ ko phải ko nhưng +4 ko nổi thì train quái kiểu gì? , sv của Mỹ có cho thuê đồ 7 ngày để newbie có cái mà chơi ko lo nghĩ, vì game là giải trí, nó cho giải trí trc thấy khoái thì tự nạp tiền zo, còn sv hiện giờ bước vào hoàn toàn bỡ ngỡ, ko một sự hỗ trợ, train quái ko nổi, hoàn toàn bế tắc.

Trong khi nhan nhản ngoài kia là những sv khác có sự hỗ trợ tạo lòng tin, dù nó cùi hơn sv này nhưng nó giải trí. Còn nói thật sv này hard core quá.

Bác tạo nick chơi thử đi sẽ biết.

Ai ý kiến tôi kém cỏi tôi nhận, nhưng các bạn nên nhìn lại các bạn may mắn hơn khi có team train còn tôi thì không, các bạn trước khi chỉ trích ai làm ơn nghĩ rồi hãy nói.

Tóm ý lại: BUG vẫn còn nhiều, Không có sự hỗ trợ người chơi. Cộng đồng thì Toxic đến kỳ lạ.

natsuPF

Binh Nhất
Vấn đề là những người mới chơi như tôi, trong đầu chỉ hướng tới train quái mà với tỷ lệ ch + ko bán cht ntn, muốn train quái cũng ko đc, có nạp tiền chứ ko phải ko nhưng +4 ko nổi thì train quái kiểu gì? , sv của Mỹ có cho thuê đồ 7 ngày để newbie có cái mà chơi ko lo nghĩ, vì game là giải trí, nó cho giải trí trc thấy khoái thì tự nạp tiền zo, còn sv hiện giờ bước vào hoàn toàn bỡ ngỡ, ko một sự hỗ trợ, train quái ko nổi, hoàn toàn bế tắc.

Trong khi nhan nhản ngoài kia là những sv khác có sự hỗ trợ tạo lòng tin, dù nó cùi hơn sv này nhưng nó giải trí. Còn nói thật sv này hard core quá.

Ai ý kiến tôi kém cỏi tôi nhận, nhưng các bạn nên nhìn lại các bạn may mắn hơn khi có team train còn tôi thì không, các bạn trước khi chỉ trích ai làm ơn nghĩ rồi hãy nói.

Tóm ý lại: BUG vẫn còn nhiều, Không có sự hỗ trợ người chơi. Cộng đồng thì Toxic đến kỳ lạ.

chắc bạn choi mới lv 20 à, + 4 mà bảo không nổi thì chìu ! =))=)) làm Q19 co 5 vien cht voi fam cung 3 vien + dk cái ao len 4 rồi ! len 20 thì treo fam huyet lang voi gau! trian len 3x là ong có cả dông pt 2, cht de + 3 4 sex 3x ! chỉ cần đầu tư 20k mua 1 bình máu 1m,, làm them cái ac alone cắm tren bãi bò xem ! tui là trian như thế từ đầu sever !

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
dm t chơi cái thời dzo mới ra sv
mỗi 1 tháng phải mất 500k vnd để mua chí tôn phù và áo choàng buff
ko có áo choàng sub vượt cấp nó đấm vỡ mồm
còn ko có chí tôn phù thì biết thiệt thòi thế nào r đấy
sv này thấy chơi thì ok,dc chỉ mỗi tội lỗi gì nhiều vcl

ko phải đá xoáy hay ghen tị gì nhưng GM bỏ mẻ cái treo thưởng tester đi
test cái lồn mẹ gì mấy năm trời giờ bố m chơi vẫn lỗi loạn hết lên
nào thì lỗi phân chia đồ
lỗi khí công( nghiêm trọng)
lỗi chỉ số né và ... các char(nghiêm trọng)
lỗi 2 ng nhặt dc cùng 1 vật phẩm
thế mà cũng trao thưởng test
trong khi cái đậu xanh tôi và bao ng báo lỗi khí công né của kiếm và ninja thì chẳng thấy tri ân cái qq gì
ok ! ok ! ok ! Sai sót của mình , để tri ân bạn 1 cái quần què ngay ! cho mình xin tên nhân vật ingame

hary99

Gia nhập giang hồ
chắc bạn choi mới lv 20 à, + 4 mà bảo không nổi thì chìu ! =))=)) làm Q19 co 5 vien cht voi fam cung 3 vien + dk cái ao len 4 rồi ! len 20 thì treo fam huyet lang voi gau! trian len 3x là ong có cả dông pt 2, cht de + 3 4 sex 3x ! chỉ cần đầu tư 20k mua 1 bình máu 1m,, làm them cái ac alone cắm tren bãi bò xem ! tui là trian như thế từ đầu sever !
+ lên ko mới là vấn đề

Nidale

Binh Nhì
ok ! ok ! ok ! Sai sót của mình , để tri ân bạn 1 cái quần què ngay ! cho mình xin tên nhân vật ingame
tên nhân vật Nidale như trong 4room (Nidale)

xl kteam nhưng thực sự là bức xúc quá
đã bức xúc lỗi khi chơi thì lại gặp mấy tay tester dc tri ân
trong khi cái lỗi khí công né nghiêm trọng như thế thì chẳng thấy dc fix
GM có cần tôi quay clip cái khi công tam hoa tụ đỉnh của ninja ko
hiện tại t op cả áo choàng là dc 32% né tấn công thường và né skill
thế mà hôm pk chẳng thấy né
về lấy con dp acc phụ cho nó cầm cái trượng ghẻ auto skill
sang con nin ăn máu
kết quả là chẳng thấy né 1 skill nào
ăn đều 40 máu
ức mà khóc

Whisper

Binh Nhất

Sao bạn ko train đc mà mọi người vẫn train đc , bạn phải hỏi lại bạn thân chứ (train ko đc quái đỏ thì đánh quái xanh lá cây đi, trắng cũng đc mà) :))
Bạn ko đập đc đồ thì đánh quái cấp thấp, lập pt train cùng nhau, hay chơi kiểu lên vù vù quen rồi, so sánh với sv khác làm cái gì, mỗi sv có 1 cái hay chứ bạn.
Mình ở Quảng Ninh, chỗ mình chơi chả có ai chơi cái game này cả, mình vẫn 1 mình vui, nạp 200k vào mua cái AC còn đâu để dành mua máu sâm dần, vẫn solo tốt, rồi làm quen dần kiếm pt dần, bạn ko chịu khó thì tốt nhất bạn nên kiếm game nào ăn xổi thì hợp với bạn hơn, mình khuyên thật lòng đó :)
Thân !

hary99

Gia nhập giang hồ
Tất cả những người comment tiêu cực ở đây cũng vì mong muốn GM lắng nghe và có sự thay đổi cũng như hỗ trợ, nhưng những gì mn nhận đc là sự trịch thượng và soundlone của 1 cơ số thanh niên bợ đít mà ko đc trả đồng xu nào

hary99

Gia nhập giang hồ
Bao bạn ko train đc mà mọi người vẫn train đc , bạn phải hỏi lại bạn thân chứ (train ko đc quái đỏ thì đánh quái xanh lá cây đi, trắng cũng đc mà) :))
Bạn ko đập đc đồ thì đánh quái cấp thấp, lập pt train cùng nhau, hay chơi kiểu lên vù vù quen rồi, so sánh với sv khác làm cái gì, mỗi sv có 1 cái hay chứ bạn.
Mình ở Quảng Ninh, chỗ mình chơi chả có ai chơi cái game này cả, mình vẫn 1 mình vui, nạp 200k vào mua cái AC còn đâu để dành mua máu sâm dần, vẫn solo tốt, rồi làm quen dần kiếm pt dần, bạn ko chịu khó thì tốt nhất bạn nên kiếm game nào ăn xổi thì hợp với bạn hơn, mình khuyên thật lòng đó :)
Thân !
Ừ

Nidale

Binh Nhì
tóm lại là sv dc cái đội ngũ GM nhiệt tình lưu giữ ae chơi
nhưng mà nhiệt tình phải đi đôi với thành quả
những lỗi khí công phải dc chăm chút và làm gấp
nó ảnh hưởng quá lớn đến game
còn cái chia đồ hay gì gì đó ko cần fix hay muộn cũng chẳng sao

newbi

Gia nhập giang hồ
Cái hay lúc mới đầu chơi là cảm giác đánh chay của từng nhân vật, sv này đánh chay như cl, exp thì lên chậm,TC 2 đánh chay cũng vậy chả có thêm liên hoàn mới, kc thì lỗi, vật phẩm rớt ít, rớt toàn ngọc cùi, còn vk 600k,3m, 5m đánh hoài éo thấy rớt. Party đánh hưởng rất nhiều gold + mới mở sv đã bán máu st , rồi có thêm vụ rút ngọc ở KHN, cấp nhỏ mà đã ép dc cl14 15, clvc 24 25, làm vậy chợ kênh 1 éo thấy xôm, làm mất cân bằng game, bảo trì liên tục, tồn đọng quá nhiều lỗi fix hoài ko hết. Tìm lại cảm giác âu chỉ là cái map giống HS AS hồi xưa, còn các thứ còn lại chả thấy giống. Ad thì suốt ngày hở chút là cho ra đảo , ra đảo còn mình mày chơi trong đất liền với dế ah. Sv Dzô tuy nó hút máu nhưng nó quản lý tốt và ít bị lỗi chơi ko bị ức chế.

Nidale

Binh Nhì
tóm lại là ai nghỉ thì nghỉ ai chơi thì chơi =)) tôi vote sv ok
chăm chú mấy lỗi quan trọng là dc
dc cái thích mấy ông GM nói là làm
nói ko với phần mềm thứ 3 thế là đủ để ok r =))

• Like
Reactions: Nup

TMT.Yaphets

Gia nhập giang hồ

chứ lúc sv mới mở thì bọn chơi lúc đó đc hỗ trợ à ..... à đc cái phù hb với 10k rồi 50 máu tiểu thì phải :)))) bọn này cũng tìm rồi mới có team may mắn cái qq gì thế k biết tự đi tìm à fb dd có đầy đấy ... nói thẳng lun nhá t đập đúng cái áo dp +6 train từ 2x>tới 38 này có sao đâu ( gần đây bọn trong team năn nỉ quá mới up set 3x+4 ) nạp có 90k + đúng kc dp 1 ngày train 3m là ít nhá ( t xài sâm st ) k xài ac clone

hary99

Gia nhập giang hồ
GM với Mod làm theo ý riêng riết ngta quit hết còn dàn Staff tự chơi, t muốn có 1 sân chơi nói tiếng Việt nên t phải đả mạnh cho Staff biết. Còn Staff cố chấp sv chết thì coi như xong.

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
tóm lại là sv dc cái đội ngũ GM nhiệt tình lưu giữ ae chơi
nhưng mà nhiệt tình phải đi đôi với thành quả
những lỗi khí công phải dc chăm chút và làm gấp
nó ảnh hưởng quá lớn đến game
còn cái chia đồ hay gì gì đó ko cần fix hay muộn cũng chẳng sao
Xin lỗi với bạn là nhóm tester chưa 1 lần nào được test chỉ số né thực tế cả :)
Mà bạn gom tester lại nói 1 lần tội họ quá =)z, nếu chỉ là "test" thì k ai rãnh đi test 1 cái sv 4 năm đâu :)

Nidale

Binh Nhì
close cái topic này đê
để kteam chuyên tâm bảo trì
mẹ gì cứ bảo trì là 1 đàn ng khóc lóc
lo xếp gạch thành kiểu xây nhà đéo xong
hẳn nào bảo trì nó cứ lâu là phải =))

hary99

Gia nhập giang hồ
chứ lúc sv mới mở thì bọn chơi lúc đó đc hỗ trợ à ..... à đc cái phù hb với 10k rồi 50 máu tiểu thì phải :)))) bọn này cũng tìm rồi mới có team may mắn cái qq gì thế k biết tự đi tìm à fb dd có đầy đấy ... nói thẳng lun nhá t đập đúng cái áo dp +6 train từ 2x>tới 38 này có sao đâu ( gần đây bọn trong team năn nỉ quá mới up set 3x+4 ) nạp có 90k + đúng kc dp 1 ngày train 3m là ít nhá ( t xài sâm st ) k xài ac clone
Lúc đó đông, t vào sau kiếm pt thế nào?, ông thử tạo thêm nick đi r biết ha.

Cái tối thiểu là cái findparty cũng lỗi thì hoàn toàn bế tắc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên