THẢO LUẬN Tôi sợ dp lắm rồi

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Giai đoạn 35> cách đây 5 - 6 tháng bạn có cần ĐP không. Và ĐP buff kiếm tiền mua sâm thời điểm đó là cả 1 vấn đề.
Có nạp card cũng không có gold mà mua.

Lúc đó chuyện 1 char solo quái 5x là niềm ngưỡng mộ của anh em.

Chứ không phải giai đoạn hiện nay đám đệ tử khỏe như trâu chả cần đám ĐP cho tới tận 6x.

Nên bây giờ cho ĐP nó lên hương chút đi, cho công bằng với cuộc đời:rolleyes::rolleyes::)):))

Amateur07

Gia nhập giang hồ
con dp lv 43 đồ bình bình bậc trung, vk hình như full 23 24+4 gì đó. qua dame quái rắn 6x 1k2 dame :))) thật là vkl. kill auto cả pt. ra dame lại nó thì nhận ra một điều char kiếm sv này thật quá phế vật :)))). Từ nay gặp dp là thôi em lên đường, ko đứng dây dưa nữa
Cho mình hỏi dp lv43 lên đánh rắn 6x có được điểm exp không nhỉ? Lần trước nhớ có topic nào nói quá 15lv là ko nhận dc điểm kinh nghiệm + gold gì hết mà???

SuperCover

Trung Sĩ
Giai đoạn 35> cách đây 5 - 6 tháng bạn có cần ĐP không. Và ĐP buff kiếm tiền mua sâm thời điểm đó là cả 1 vấn đề.
Có nạp card cũng không có gold mà mua.

Lúc đó chuyện 1 char solo quái 5x là niềm ngưỡng mộ của anh em.

Chứ không phải giai đoạn hiện nay đám đệ tử khỏe như trâu chả cần đám ĐP cho tới tận 6x.

Nên bây giờ cho ĐP nó lên hương chút đi, cho công bằng với cuộc đời:rolleyes::rolleyes::)):))
biết thì nói nhé bạn. bạn có biết Dp đó h lỗi bao nhiêu lần không ??
Riêng cái lần skill k delay là thấy DP nó kẹp như nào rồi.
Bạn nói k ai cần dp. Thực ra có 1 giai đoạn solo nhanh hơn pt nên người ta đổ xô đi solo, chứ đó h 1 team chuẩn luôn cần 2 dp 1 buff 1 chiến dd nhé !

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Ngon la the nao nhi ??? Truong 48 m clvc 27 cong 5 dame quai sub 94 2k7 1 lan ! Kiem 71m full clvc29 cong 8 dame sub 94 1k8 ! .......vay the nao la truong ngon ???
Server nào cũng vậy 6-9x ĐP luôn chấp Kiếm 1 lớp vũ khí:((:((:((

Đồng skill, trượng 17m = kiếm 71m ấy khi tank quái =))=))=)).

Có điều server này nó nó tank quái khủng mà giết người cũng không kém, từ từ có điều chỉnh thôi bác~o)~o)~o)

Cà Pháo

Hạ Sĩ
biết thì nói nhé bạn. bạn có biết Dp đó h lỗi bao nhiêu lần không ??
Riêng cái lần skill k delay là thấy DP nó kẹp như nào rồi.
Bạn nói k ai cần dp. Thực ra có 1 giai đoạn solo nhanh hơn pt nên người ta đổ xô đi solo, chứ đó h 1 team chuẩn luôn cần 2 dp 1 buff 1 chiến dd nhé !
Dạ em không biết, nhưng vì cái giai đoạn bác nói ấy, nên em thất nghiệp và giờ em gần full team ĐP=))=)).

MOD thấy lúc đó ĐP gần như tuyệt nọc nên cho nó uống thuốc lag ấy>:)>:)>:)

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Cứ kêu la dp đi. Rồi đến lúc dp phế ko ai chơi thì 9x 10x 11x ai đi buff cho mấy ông train. Nói that ko có dp buff trừ những ai lắm tiến sắm set vip + uống máu ST còn lại là sml hết.
Còn riêng char kiếm hiện tại t thấy quá là ok rồi ko cần fix gì nữa. Còn ai cứ kêu dmg bé thì kệ mẹ đời 7x 8x 9x chưa phải thời của kiếm. H có cho dmg to lên 1 tí cũng chẳng giết dc ai

Enies

Hạ Sĩ
Khí công 6x 8x của đp chả biết dùng để làm gì luôn
- Có con đp 6x xài skill 60 pk chả lại ai luôn
- Chán quá

mikleo

Gia nhập giang hồ
Please, nó là lỗi. Lỗi thì phải fix chứ ko phải lỗi thì sẽ cổ súy cho nó cái sau này nó phế nên bây giờ nó khỏe ??

hero98

Trung Sĩ
df mạnh thì ai cung biết . cung và nin đang có vấn đề về cách tính dame nhưng vẩn chưa dc fix . không biết bao giờ mới cân bằng xong .

kevinlai

Binh Nhì
có lẽ do may mắn ^^ đang train migay lúc mình ngồi máy có em dp 7x đi ngang cho mình một phát thế là nó và mình cùng lên bàn ngắm gà khỏa thân nguyên do mình fản dame nó chết ^^

SuperCover

Trung Sĩ
Cứ kêu la dp đi. Rồi đến lúc dp phế ko ai chơi thì 9x 10x 11x ai đi buff cho mấy ông train. Nói that ko có dp buff trừ những ai lắm tiến sắm set vip + uống máu ST còn lại là sml hết.
Còn riêng char kiếm hiện tại t thấy quá là ok rồi ko cần fix gì nữa. Còn ai cứ kêu dmg bé thì kệ mẹ đời 7x 8x 9x chưa phải thời của kiếm. H có cho dmg to lên 1 tí cũng chẳng giết dc ai
Mình thấy kiếm đúng là không có vấn đề gì hết, chỉ có cái né hơi nhiều chứ không phải dame bé. Vì mình so với con thương thua 300-400 dame skill là bình thường( dame trên quái). Còn dame người bé là vì def sv hiện quá to thôi.
Còn con dp thì thực sự lỗi cả dame quái lẫn dame người. Cứ cho là hơn clvc dame skill hơn thì cùng lắm nhỉnh hơn con thương tí. Đây là quá mạnh luôn.

• Like
Reactions: bgl

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mình thấy kiếm đúng là không có vấn đề gì hết, chỉ có cái né hơi nhiều chứ không phải dame bé. Vì mình so với con thương thua 300-400 dame skill là bình thường( dame trên quái). Còn dame người bé là vì def sv hiện quá to thôi.
Còn con dp thì thực sự lỗi cả dame quái lẫn dame người. Cứ cho là hơn clvc dame skill hơn thì cùng lắm nhỉnh hơn con thương tí. Đây là quá mạnh luôn.
cái này để mấy Boss sử lý đi bác
klq cho lắm nhưng bài viết gần 1k7 rồi mà avatar vẫn trắng bóc vậy bác =))

Bên trên