THẢO LUẬN Tôi sợ dp lắm rồi

ngocdoan

Binh Nhì
con dp lv 43 đồ bình bình bậc trung, vk hình như full 23 24+4 gì đó. qua dame quái rắn 6x 1k2 dame :))) thật là vkl. kill auto cả pt. ra dame lại nó thì nhận ra một điều char kiếm sv này thật quá phế vật :)))). Từ nay gặp dp là thôi em lên đường, ko đứng dây dưa nữa

hoang090519996

Binh Nhì
con dp lv 43 đồ bình bình bậc trung, vk hình như full 23 24+4 gì đó. qua dame quái rắn 6x 1k2 dame :))) thật là vkl. kill auto cả pt. ra dame lại nó thì nhận ra một điều char kiếm sv này thật quá phế vật :)))). Từ nay gặp dp là thôi em lên đường, ko đứng dây dưa nữa
cai gi` damage 1k2 ha? =]] skill su phu. cap bao nhieu v. ong =]]

ngocdoan

Binh Nhì
noi luon la dp len 9x 10x van ba dao, cac bac dung keu no ba dao duoi 8x hay 8x. Nhin cai dame la thay vuot kha nang qua roi.
em chờ một ngày ko xa, Kteam sẽ fix cho con kiếm cùi của em lên dc tí dame cho bằng bạn bằng bè, chứ bây h cảm thấy tủi thân quá. Như kiểu học cấp 3 trường làng nhìn bọn học quốc tế ở sài gòn vậy :))))). cảm thấy xa xôi não nề :))

hoang090519996

Binh Nhì
dp damage to truoc' gio` ai cung~ biet dieu` do' nhung voi cai sever chua dc 1 nam ma` =]] do` dac. % drop thi` thap' dau co do` ngon ma` choi dp thi` no chi? can` cay truong fu op' 26 27% +3 +4 no da~ chuong? cho toa'c mom` ra r` =]] %drop ngoc qua' thap da~ the chi? co dai gia moi' sam' set' UPT 5x 6x thi` ms an dc chu ma` mac do` pt thi` chi? co toa'c mo`m vs dp =]]

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Vậy tự hỏi tại sao nhà nhà không chơi 1 em ĐP nhỉ, cho bằng chị bằng em.=))=))=))

Server này chắc chả ai chỉ chơi duy nhất 1 acc:rolleyes::rolleyes::rolleyes:.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Đã nói từ rất rất là lâu, các chế yên tâm đi ĐP bá cả fram và giết người tới tận 99. ( Mà có thằng nào chịu tin đâu:((:(()

Qua 100 TC 5 xong em nó ngoan ngoãn đi buff suốt kiếp đời còn lại.

Mà tới đó thằng nào còn dị nghị ĐP ếu buff và ++ thì cũng nghĩ train=))=))=))

NQP

Gia nhập giang hồ
Đã nói từ rất rất là lâu, các chế yên tâm đi ĐP bá cả fram và giết người tới tận 99. ( Mà có thằng nào chịu tin đâu:((:(()

Qua 100 TC 5 xong em nó ngoan ngoãn đi buff suốt kiếp đời còn lại.

Mà tới đó thằng nào còn dị nghị ĐP ếu buff và ++ thì cũng nghĩ train=))=))=))
tôi thấy dp mạnh từ đầu game cuối game, chã thấy lúc nào mà yếu

Bên trên