THẢO LUẬN Tình hình sv sau khi fjx char

namnam

Gia nhập giang hồ
Nhân tiện fix kc tckl và cknd ko tác dụng với pk thì nên fix thêm 1 số kc ko có tác dụng với pk như sau : kc 8x nin, kc 6x đao, kc 6x kiếm, kc 9x cung. Vì lý do các kc này làm họ quá bá. Hài, cái khí công ko có tác dụng đi pk :))))

cung 8x op KC2 chi di train thoi.
ở SV này lên +7 cũng ngon đấy
Nhưng có cầm 71m full KC2 + 10 may ra thì giếts dc người
Mà nghe bảo TLC vẫn kill dc 10 mạng mà?

Hay muốn dc 100 chiếsn phiếu mới chịu hả

kenvin0113

Binh Nhì
Thấy ai cũng nói Nin mạnh nin Bug gì mình ko biết , Đơn giản như thằng Hokage dưới tlc2 cách đây ít bữa khi chưa cân bằng nó đánh tui Crit 800 900 là cao , cùng 1 món đồ , cùng pill . Hiện tại nó cũng chỉ như thế và chọt phát nào cũng 1k7 chết luôn ? dường như tlc2 k thằng nào chịu nổi 1 hit kể cả set Def. Buff thì Buff dmg bé bé cho hợp thôi chứ kiểu gấp đôi gấp 3 bản cũ thì thua :D . 1 người nói có thể ko sao , nhiều người cùng phản đối thì phải xem lại . Tốt nhất để đúng dmg nin như bản cũ là oke. Vì bản cũ nó max pill là đã mạnh lắm rồi. TLC top 1 2 toàn nin !!!

namdinh

Binh Nhì
Luc truoc loi dame.mac set ulpt co coi ninja la cai gi dau.gio tra ve dung gia tri dame xanh cua ninja vao set ulpt thoi.luc truoc bi ninja gai nen quen roi

kenvin0113

Binh Nhì
Luc truoc loi dame.mac set ulpt co coi ninja la cai gi dau.gio tra ve dung gia tri dame xanh cua ninja vao set ulpt thoi.luc truoc bi ninja gai nen quen roi
qua dzogame chơi r mới hiểu nhé . Nin chỉ thực sự mạnh khi max pill nén công lực . Còn pill sơ sài như Yulgang ko bao giờ có dmg như vậy. Chắc là Fan nin à :)))

meanboy

Binh Nhì
nên điều chỉnh Dame Nin lại tí xíu thật sư Nin bây giờ rất Bá. chọt không thấy máu mà lại về thành dưỡng sức. Nin ném đá thì chịu. :((

toro112

Gia nhập giang hồ
nên điều chỉnh Dame Nin lại tí xíu thật sư Nin bây giờ rất Bá. chọt không thấy máu mà lại về thành dưỡng sức. Nin ném đá thì chịu. :((
Nói k ai tin chứ từ sau khi cân bằng các char mà thấy chẳng cân bằng gì,tlc gặp đúng mỗi njn nó để nhẹ ko thấy dame mà về thành ròi,2 người a e trong pt nản đã ra đi rồi,tối nay tui cũng giao acc cho chủ mới luôn kết thúc gần 1 năm tình yêu hiệp khách với sv này :)

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Nói k ai tin chứ từ sau khi cân bằng các char mà thấy chẳng cân bằng gì,tlc gặp đúng mỗi njn nó để nhẹ ko thấy dame mà về thành ròi,2 người a e trong pt nản đã ra đi rồi,tối nay tui cũng giao acc cho chủ mới luôn kết thúc gần 1 năm tình yêu hiệp khách với sv này :)
Rồi chúng ta lại lo làm ăn lo gia đình chấm dứt game guốc tại nơi đây :D

meanboy

Binh Nhì
ADM hãy lắng nghe. tình trạng ngày càng nghiêm trọng rồi. DP lúc chưa fix nó dame cao còn chạy được, Còn nin bay giờ không thấy máu nhảy là về thành rồi. không phải 1 người nói đâu mà số lượng rồi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ADM hãy lắng nghe. tình trạng ngày càng nghiêm trọng rồi. DP lúc chưa fix nó dame cao còn chạy được, Còn nin bay giờ không thấy máu nhảy là về thành rồi. không phải 1 người nói đâu mà số lượng rồi.
Nói mãi ca mãi. Đã nói liên hoàn bị lỗi rút dame 1 lần. Hết.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tóm tắt lại là:

Nin quá mạnh do anh em đầu tư vào ULPT (mà ko cường hoá) hết rồi. Ngoại trừ lỗi liên hoàn dồn 1 ra.
Đao bị kêu mạnh quá PK hoài ko chết
Cung yếu quá, CLVC phải bằng ĐP
ĐP yếu quá trước 1 hít chết h đánh ko chết nữa
Kiếm yếu quá chẳ giết đc ai hết
Thương máu ít quá chán

Bên trên