THẢO LUẬN Tình hình sv sau khi fjx char

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
thứ nhất , ở nc ngoài xa sever nên lỗ lả, skill dmg bấm nát phím 2s sau mới ra dmg.
thứ 2: Thương 81 mặc đồ uLpt 750 điểm, máu 1k9 bị con dp 69 trượng 11m full 24 +5 hành cjo sml, đập ko kịp thấy máu rút lun là nằm cmnr. :) đập nó thì dính có 900 máu... trong khi set ulpt nó có full 36 37.
nản nhỉ chia buồn cùng bác vi" bị con dp lv 69 hành lv 81 cầm thương 48m full 27+6, bác nghỉ bán lại e cây thương nhé sever này nc ngoài như bác chơi ko thích hợp khi nào về vn thì chơi cũng đc

ThienDiem

Trung Sĩ
Cung mới 8x đòi đi bá đạo. Trong khi lên 9xlaij
thứ nhất , ở nc ngoài xa sever nên lỗ lả, skill dmg bấm nát phím 2s sau mới ra dmg.
thứ 2: Thương 81 mặc đồ uLpt 750 điểm, máu 1k9 bị con dp 69 trượng 11m full 24 +5 hành cjo sml, đập ko kịp thấy máu rút lun là nằm cmnr. :) đập nó thì dính có 900 máu... trong khi set ulpt nó có full 36 37.
Chính xác là bị delay :). Tui cũng bị :).
Mấy bác 8x cứ đòi giết được người .
. Cứ ko phải set ngon VK ngon là giết người được.
Kẹp skill giờ hiện tại chỉ được x2, Nhưng bơm máu vẫn kịp.
Bọn tôi chơi thương trước cân băng kêu bá, mà bá chổ nào . Bá ở chổ đi TLC Tank trượng , nhưng nin Tank trượng vẫn hơn nhé .
Sau cân bằng lại càng yếu hơn, giết được bao nhiêu mạng người. Ra gặp con đao bình thương kẹp chưa chết thì phản dame k để ý máu Là chết liền .
Đừng nghĩ cứ đầu tư vài triệu vào là giết được người . Cứ tới thời xem , thẳng đầu tư 1tr cũng giết đc thẳng 10tr.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Người ta nói mày ko tin, nhưng dù gì ngày xưa bên HKSEA con cung bên tao cũng top1 sv, cầm cung 133m op AD20+10 chứ k phải op KC nhé :)
Chưa bao giờ cung nó mạnh khi nó ở TC4 cả, có lên 90 có kc vẫn sml thôi vì cơ bản hiện tại nó vẫn chưa đủ trâu để chịu đòn trước khi cả 2 cái kc cùng xuất hiện. ĐMNC nó chỉ x2 damg của mày, và kc90 nếu stack với kc ĐMNC thì thành x4, và 10x thì lại x1,5(hoặc 2 lại k nhớ vì bỏ quá lâu rồi) nên buộc AD của mày phải khũng mới hốt xác được người khác chứ ko phải khí công nhiều như Ninja là mạnh vì Ninja mất cái này thì có cái khác bù lại còn cung thì ko có.
Và như trên, mày nên nhớ cung không có né, máu và thủ thuộc dạng siđa thì khi pk là khũng thật khũng chứ k có vụ nữa nạt nữa mỡ
Đâm lao thì theo lao, đam mê thì tiếp tục, ngày xưa ai cũng than Ninja yếu này yếu nọ đến lúc t build nin đi tlc3 thì lúc đó khóc suốt bảo do admin buff đấy thôi
Không hiểu sao sv vẫn tồn tại thể loại mất dạy thế này. Vip thì làm bố người ta thích chửi ai thì chửi à ? Hình hài chỉ là con số 0 nhé

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
8x máu chưa được 2k ko biết gm tính đường cho ae nạp tiền chống chết hay bảo tụi bay nghỉ game hết cmnd
chơi char gì mà phát biểu vl vậy nhỉ ? Mình chỉ thấy đây là cái server duy nhất nạp tiền vẫn chết chứa éo có chỗ nào mà nạp tiền nó chết đâu.

Máu 8x ko 2k thì 5k à?

Tobi Nguyen

Gia nhập giang hồ
Cung mới 8x đòi đi bá đạo. Trong khi lên 9xlaij

Chính xác là bị delay :). Tui cũng bị :).
Mấy bác 8x cứ đòi giết được người .
. Cứ ko phải set ngon VK ngon là giết người được.
Kẹp skill giờ hiện tại chỉ được x2, Nhưng bơm máu vẫn kịp.
Bọn tôi chơi thương trước cân băng kêu bá, mà bá chổ nào . Bá ở chổ đi TLC Tank trượng , nhưng nin Tank trượng vẫn hơn nhé .
Sau cân bằng lại càng yếu hơn, giết được bao nhiêu mạng người. Ra gặp con đao bình thương kẹp chưa chết thì phản dame k để ý máu Là chết liền .
Đừng nghĩ cứ đầu tư vài triệu vào là giết được người . Cứ tới thời xem , thẳng đầu tư 1tr cũng giết đc thẳng 10tr.
tôi thề với ông là mạmg 250mbps bấm nát phím 2s sau skill mới nhảy dmg,... lúc đó bị về thành cmnr

IceFrog

Binh Nhì
Không hiểu sao sv vẫn tồn tại thể loại mất dạy thế này. Vip thì làm bố người ta thích chửi ai thì chửi à ? Hình hài chỉ là con số 0 nhé
Cái này đang hướng dẫn nó chơi cung cho chính xác chứ t chưa lên tiếng chửi ai nhé :). Phát biểu ngu đến mức để lk quote lại mà chửi thì tự hiểu đi. Còn khóc lóc than máu yếu hả?? Nói cho suông cái acc ninja của t máu có 1k7 thôi à :))
Bởi, nghèo thì nó khinh mạnh thì nó ghét. Bài viết góp ý xây dựng cũng bị quote lại chửi =)))

GhostxLove

Hạ Sĩ
đùa =)) ông cung kia vẫn kêu mình là "đao cùi" à :)) trong khi pk 1vs1 1vs2 ổng chết phải 20 mạng , mình k chết 1 lần .. vãi cùi =)) đấy là chỉ có yêu ma + chỉ thêu + bông hoa thôi , ko 1 pill nào khác =P~

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Cái này đang hướng dẫn nó chơi cung cho chính xác chứ t chưa lên tiếng chửi ai nhé :). Phát biểu ngu đến mức để lk quote lại mà chửi thì tự hiểu đi. Còn khóc lóc than máu yếu hả?? Nói cho suông cái acc ninja của t máu có 1k7 thôi à :))
Bởi, nghèo thì nó khinh mạnh thì nó ghét. Bài viết góp ý xây dựng cũng bị quote lại chửi =)))
Gm ko buff dame mày thì làm cái qq gì ở sv này mà láo chó

IceFrog

Binh Nhì
@Huyết Ban Nick @Lion_King vào thông não nó cái, nó vẫn còn kêu acc tôi mạnh là do Admin buff nữa kìa :))
Nói chứ thời điểm hiện tại trừ acc ninja FireFrog ra thì thách mày tìm con ninja nào chỉ dd và hoa khỏi cần debuff chọt onehit 2-3k máu đấy. Khóc suốt, chơi game MMORPG mà cứ tưởng tượng chơi LOL hay Dota không bằng, con nào mạnh là mặc định mạnh hả?? Không biết build đồ hả?? Sao không tự hỏi bao nhiêu người onehit mà không chết mày lại onehit mà chết??
Tặng kèm 2 tấm hình chưa hoa xem cho đỡ buồn YBcapture00117.jpg YBcapture00118.jpg

doujinshi110

Binh Nhì
@Huyết Ban Nick @Lion_King vào thông não nó cái, nó vẫn còn kêu acc tôi mạnh là do Admin buff nữa kìa :))
Nói chứ thời điểm hiện tại trừ acc ninja FireFrog ra thì thách mày tìm con ninja nào chỉ dd và hoa khỏi cần debuff chọt onehit 2-3k máu đấy. Khóc suốt, chơi game MMORPG mà cứ tưởng tượng chơi LOL hay Dota không bằng, con nào mạnh là mặc định mạnh hả?? Không biết build đồ hả?? Sao không tự hỏi bao nhiêu người onehit mà không chết mày lại onehit mà chết??
Tặng kèm 2 tấm hình chưa hoa xem cho đỡ buồn View attachment 13511 View attachment 13512
Nhìn dame def bro mà lại buồn
E có dd dame như bro ( nhỉnh hơn xíu )

Bên trên