THẢO LUẬN Tình hình sv sau khi fjx char

hoangquaneditor2

Binh Nhì
@Huyết Ban Nick @Lion_King vào thông não nó cái, nó vẫn còn kêu acc tôi mạnh là do Admin buff nữa kìa :))
Nói chứ thời điểm hiện tại trừ acc ninja FireFrog ra thì thách mày tìm con ninja nào chỉ dd và hoa khỏi cần debuff chọt onehit 2-3k máu đấy. Khóc suốt, chơi game MMORPG mà cứ tưởng tượng chơi LOL hay Dota không bằng, con nào mạnh là mặc định mạnh hả?? Không biết build đồ hả?? Sao không tự hỏi bao nhiêu người onehit mà không chết mày lại onehit mà chết??
Tặng kèm 2 tấm hình chưa hoa xem cho đỡ buồn View attachment 13511 View attachment 13512
Nhóc con mà láo chó từ câu chữ là thấy mất dạy ...

tibarbervn

Gia nhập giang hồ
Phải nói lí do tại sao cần mở kẹp chứ :))
Nghĩ sao khi chơi game đầu thư 7-8tr vô xong r chỉ đi train Ko giết nổi ai
Trong khi đồ acc đao kia chắc ko quá 1tr
N skill ng nhiw đúng r
bán acc Cung đi chuyển qua mua Acc đao mà chơi cho ktế, đọc 2 3 trang thấy cứ chầy cối mãi ko thông, đao 8x mà damage xanh được 1k đòi giết nó :-o, giờ fix cho bạn bắn 1 hít chết thằng đao thì nó lại vào đây khóc, "đao dame đã bé giờ còn mõng, thôi chắc off nghỉ game, hẹn ae dịp khác(:|"

IceFrog

Binh Nhì
Nhóc con mà láo chó từ câu chữ là thấy mất dạy ...
lại khóc, sv toàn lớn mà đầu óc như con nít, hỡ ra là khóc. Sao bao nhiêu người không chết vẫn ra pk ầm ầm mà m` vừa bước ra 1 chọt là chết??? Đơn giản vì mày chơi game làm biếng đầu tư cứ tưởng mình mạnh vãi nồi khi gặp người khác mạnh hơn rồi chửi game lỗi, được admin ưu ái bla bla bla. pk = persional kill chứ đâu phải pk = kào-phím @@

hoangquaneditor2

Binh Nhì
lại khóc, sv toàn lớn mà đầu óc như con nít, hỡ ra là khóc. Sao bao nhiêu người không chết vẫn ra pk ầm ầm mà m` vừa bước ra 1 chọt là chết??? Đơn giản vì mày chơi game làm biếng đầu tư cứ tưởng mình mạnh vãi nồi khi gặp người khác mạnh hơn rồi chửi game lỗi, được admin ưu ái bla bla bla. pk = persional kill chứ đâu phải pk = kào-phím @@
50tr vnđ như bạn hả ? à mà bạn nói bạn là người "quản lý tiền" mà, lương tháng trăm triệu mà ==>Thế gian vạn người có 1=))=))=))=))

Enies

Hạ Sĩ
8 trang được mấy cái hình
hóng mấy bố quăng cái clip lên rồi phân tích dame def các kiểu cho mở rộng tầm mắt mà đợi hoài không thấy
toàn thấy skill mồm không vậy trời =))=))

IceFrog

Binh Nhì
Thật sự mà nói mấy thành phần như trên riết tôi sợ hãi tột cùng luôn ấy :(
Như chí phèo suốt ngày rạch mặt ăn vạ chứ chả làm đc tích sự gì, đồ yếu que yếu nhớt ra pk 1 hit nằm rồi bảo do ninja bug damg??? Bug con mẹ gì đầu tư biết bao nhiêu trong đó, riêng bộ trang sức chắc cũng gấp đôi cái acc rồi mà cứ lãi nhãi vì sao nó mạnh?? Tao nói lại lần cuối, trước khi thốt lên câu Ninja mạnh và bá thì cứ lấy 1 thằng cỡ lv tao và build đồ ngang mày rồi hãy lên tiếng nói nin mạnh hay yếu. À trong pt mày có con Merin ngang lv đấy, đồ đạc chắc nó ngang mày, rủ nó solo coi chừng nào nó giết được mày rồi lên đây trả lời :)

@Huyết Ban Nick @Lion_King tôi thật sự sợ những thành phần như này luôn rồi đấy, nó cứ lấy cái lí lẻ 1+1=3 rồi bắt mình giải thích thì đến tận thế cũng ko thể nào thông não được nó :(

spk_boy

Binh Nhì
Def mình 650 vậy theo bạn deff là bao nhiêu Nin chọt không chết, Đánh chay mà Dame gấp đôi Skill DP vậy mà cứ XL
Theo ý kiến cá nhân tui
Def yếu hơn dame nin tầm 200-300 đảm bảo ko chết. Nó 5rage thì hên xui
Cơ bản nin dưới 8x dame của nó vào mình sấp sỉ = (dame nó - def mình) x3(cái này còn phụ thuộc zô con nin nó có bao nhiêu khí công nữa, kc nó càng nhìu nó x càng lớn)
Nin nó 8x thì nếu nó né skill của mình thì + thêm 30% dame của mình và còn tăng thêm khi kc nó nhìu
Ff nó dame 1k3 bạn def tầm 1k thì sống khoẻ nếu nó ko 5rage và né 2 3 cái liên tục

Bên trên