tìm ae đồng hành sớm

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
tùy cách nghĩ các bạn thôi, riêng mình thì mình ko pr ser nào cả, có lẽ là mình chưa hiểu luật lệ bên này nên mắc phải thôi. Còn tùy các bạn quy kết sao cũng được. Mình cũng mong chơi ser này lắm mà, tuy ko có code test nhưng ngày nào cũng vào đọc diễn đàn cả tiếng đồng hồ :D

Không tin cứ qua dzo và làm 1 cái topic như ông đã làm xem
ra đảo luôn và ngay
và cộng thêm 1 ít gạch về mà xây nhà nữa
không đùa đâu
như thế là còn nhẹ đó
Sever nhiều người tâm huyết mà bác vào PR kỉu đó không ăn gạch mới lạ
Nhưng tùy vào bác nữa nếu bác thích sever đó thì PR ko ai trách đằng này không thích cũng PR
mà PR kìu đó ko ức chế mới lạ

CuongMai

Gia nhập giang hồ
Có lẽ bạn vẫn chưa hiểu vấn đề. Thứ nhất chuyện mình bị ban nick thì chẳng chấp nhất làm gì, nếu là quy định thì mình chấp hành. Thứ 2, nói rõ lại lần thứ n, là mình ko có pr cho ser kia, mình chơi bên đó thấy chán, mà nghe bên này đang chuẩn bị ser mới, có lionking, bên đó lionking cũng làm mod và mình thấy cách làm việc của a ấy ok nên mình quyết định qua đây chơi. Vừa lập nick dien dan la minh mo 1 topic tim kiếm những người bạn cũng bỏ ser kia qua đây để hẹn trước xem vào bang nào! Và chắc tại mình thêm cái đuôi ".com" nên bị hiểu nhầm là pr cho ser kia thôi! Mình chỉ bực mình vì comment của bạn là" ghét nhất thể loại này". Câu đó làm mình nhói vì mình tự thấy chuyện ko đáng để bị người khác xem thường như vậy. Mong bạn hiểu!

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Lúc nãy tớ có đọc bài của bạn này, bạn ấy ko hề pr cho sv nào, cũng như nhìu topic trước chỉ là tim những bạn đồng hành ở sv cũ thôi, nhưng lại post sai box. HLV vào move dùm thì ko biết bạn này nghĩ sao lại to tiếng với HLV. Sau đó LK vào có lẽ cũng hiểu làm rùi ban luôn.

Có lẽ bạn vẫn chưa hiểu vấn đề. Thứ nhất chuyện mình bị ban nick thì chẳng chấp nhất làm gì, nếu là quy định thì mình chấp hành. Thứ 2, nói rõ lại lần thứ n, là mình ko có pr cho ser kia, mình chơi bên đó thấy chán, mà nghe bên này đang chuẩn bị ser mới, có lionking, bên đó lionking cũng làm mod và mình thấy cách làm việc của a ấy ok nên mình quyết định qua đây chơi. Vừa lập nick dien dan la minh mo 1 topic tim kiếm những người bạn cũng bỏ ser kia qua đây để hẹn trước xem vào bang nào! Và chắc tại mình thêm cái đuôi ".com" nên bị hiểu nhầm là pr cho ser kia thôi! Mình chỉ bực mình vì comment của bạn là" ghét nhất thể loại này". Câu đó làm mình nhói vì mình tự thấy chuyện ko đáng để bị người khác xem thường như vậy. Mong bạn hiểu!

Ở đây có 1 số người hiểu lầm tôi ko nói, nhưng lại có 1 số loại ko biết gì lại hùa theo ( ai nhột thì chửi lại đi =)) ). Và tôi cảm thấy mến bạn. Tôi bảo đảm rằng ko ít thằng ở đây nếu bị hiểu lầm như bạn sẽ bang bang lên Mod và LK thế này thế nọ.
Mà dù bạn ấy có sai đi nữa, người ta nói đánh kẻ chạy đi ko ai đánh người chạy lại, có người lại thích nói khích đến tôi còn cảm thấy bực.
Còn Ruby hắn mới bị chồng đá nên bạn thông cảm =))

CuongMai

Gia nhập giang hồ
Lúc nãy tớ có đọc bài của bạn này, bạn ấy ko hề pr cho sv nào, cũng như nhìu topic trước chỉ là tim những bạn đồng hành ở sv cũ thôi, nhưng lại post sai box. HLV vào move dùm thì ko biết bạn này nghĩ sao lại to tiếng với HLV. Sau đó LK vào có lẽ cũng hiểu làm rùi ban luôn.

Ở đây có 1 số người hiểu lầm tôi ko nói, nhưng lại có 1 số loại ko biết gì lại hùa theo ( ai nhột thì chửi lại đi =)) ). Và tôi cảm thấy mến bạn. Tôi bảo đảm rằng ko ít thằng ở đây nếu bị hiểu lầm như bạn sẽ bang bang lên Mod và LK thế này thế nọ.
Mà dù bạn ấy có sai đi nữa, người ta nói đánh kẻ chạy đi ko ai đánh người chạy lại, có người lại thích nói khích đến tôi còn cảm thấy bực.
Cảm ơn bạn ,bữa giờ mới gặp được một người bình luận đúng vấn đề. Chuyện mấy đứa kia khích thì mình ko quan tâm! Với cũng chả trách mod với Lionking làm gì, ng ta làm đúng quy định thôi! Nhưng nếu có 1 topic về luật lệ diễn đàn rồi ghim ngay đầu bảng thì hay hơn, tránh những trường hợp như thế này về sau( ko biết có chưa :D)!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

chắc ông chưa đọc bài của hắn viết hết đâu nhỉ :))

nhắc đi nhắc lại cũng chỉ nhiêu đó
Có ai đời lại lập topic như thế này không

hiepkhach.us

=))
Tìm người thân thì cho ra tìm người thân
Như topic này thi ai cấm ông đâu chứ

tìm ae đồng hành sớm

vãi cả troll
không ghét thì hơi phí

MaDaoTn

Gia nhập giang hồ
@cuongmai em chấp nhất chi tui trẽ trâu nó thuong là vây!!ai đũ ban lĩnh cũng nhu thuc luc tài chính thi sv open moi biết!!nói bang miêng thì an thua gì!!o_O

MaDaoTn

Gia nhập giang hồ
nói nhu ông ngô kỳ long còn nghe đc!!còn ban ruby chat là môt ban trẽ trâu rồi!!
khi sv open ruby muốn kiếm mình mình đễ thông tin lai nè
char:đao tà
tên:MaDao>có thễ có nguoi đat tên truoc!!
muốn chung tõ thì hãy thễ hiên bang hành đông!!
còn nếu nhu cãm thấy mình không bang ai thì đung lên tiếng nhé!!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
a kg cần hoc chú ah!!có tiền đc rồi!!còn nhu mấy thang hem co tiền mà cu thix này no moi nguy hiêm!!=))

Mấy thằng như mày anh không chấp
Next!!!
Tên trong game của tao là Ruby
Game ra rồi nói chuyện
Bây giờ không phải xoắn nhau
Tao không thích mấy thằng bàn phìm còn chưa thuột làu mà tỏ vẽ

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
nói nhu ông ngô kỳ long còn nghe đc!!còn ban ruby chat là môt ban trẽ trâu rồi!!
khi sv open ruby muốn kiếm mình mình đễ thông tin lai nè
char:đao tà
tên:MaDao>có thễ có nguoi đat tên truoc!!
muốn chung tõ thì hãy thễ hiên bang hành đông!!

còn nếu nhu cãm thấy mình không bang ai thì đung lên tiếng nhé!!

Mấy thằng như mày anh không chấp
Next!!!
Tên trong game của tao là Ruby
Game ra rồi nói chuyện
Bây giờ không phải xoắn nhau
Tao không thích mấy thằng bàn phìm còn chưa thuột làu mà tỏ vẽ

CuongMai

Gia nhập giang hồ
chắc ông chưa đọc bài của hắn viết hết đâu nhỉ :))

nhắc đi nhắc lại cũng chỉ nhiêu đó
Có ai đời lại lập topic như thế này không

hiepkhach.us

=))
Tìm người thân thì cho ra tìm người thân
Như topic này thi ai cấm ông đâu chứ

tìm ae đồng hành sớm

vãi cả troll
không ghét thì hơi phí
lộn rồi thím, cái topic này ng ta lập mà :">.

LienLien

Binh Nhất
Bắt tay cười hì hì:) phải quánh nhau mới thân nhau hơn mà..pik đau mai mốt 2 người 1 cặp sao he he he:P

Bên trên